The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
qeen_vampire_vip9x

qeen_vampire_vip9x

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thât nghiệp trầm tr0ng...ko nơi bấu víu.....chờ ngày tim ra chân lý ở trường hoc mới...(hy vong la thi đỗ..moi nguoi ơi cùng cầu nguyện vs tớ nào...)
Tâm trạng : hy v0ng va hy v0ng de roi...tiep tuc hy v0ng..:D
Thú cưng : Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. Avatars,vina365,com-animal-Num486

Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. Vide
Bài gửiTiêu đề: Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2.   Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. EmptySat Dec 06, 2008 9:28 pm

Phần 2:Bí ẩn – Ám ảnh.

Như đã nói ở phần 1 của bài, lớp tớ gặp rất nhiều những “sự cố” kj lạ đến khó tin, tớ đã nhắc dến chuyện sự việc này còn tiếp diễn vào những tháng tiếp theo, quả nhiên tớ đã không hề nhầm lẫn.Tháng 11 của tập thể 12A6 đã dậy lên rất nhiều sóng gió_những việc chưa thể tránh khỏi.(dù tơ khó có thể xác định được bao giờ mấy cái chuyện này mới kết thúc!!....) (>.<) Arrrrgh! elephant

Khởi dầu của tháng 11 là vụ của Hồng Lĩnh, sự cố vỡ kính..(kính lớp tớ lại vỡ tập 2….). ocro Theo tường thuật của những người trong cuộc thì mọi việc diễn ra theo trình tự như sau: Buổi trưa hôm ấy, trong lúc 1 số bạn đang ngủ trưa, Lĩnh, Hòa,Huyền ( hay còn gọi là Sacly) đang đùa nghich trên bàn giáo viên thì Hòa và Sacly chạy ra khỏi lớp bảo đi giặt giẻ bảng…và đóng cửa lớp lại.Chẳng hiếu giặt kiểu gì khi mà giẻ còn chẳng cầm đi,Sacly mới định vào lớp lấy giẻ , vừa mới chạm vào cửa lớp thì bà Lĩnh cũng từ bên trong lao ra với lý do: “tao đi cùng với!!”.Hòa đứng gần đó…lại muốn trêu bạn nên ra sức đẩy cửa vào không cho Lĩnh ra, dúng lúc đó có 3 hành độnh sảy ra đồng thời như sau….. 1)Lĩnh lao ra với tư thế tay vươn ra phía trước mở cửa…2) huyền Sacly mở cửa …..3) Hòa ngay lập tức đóng cửa lại. Như vậy cghúng ta cũng có thể biết được kết quả ra sao.Lĩnh lao ra nhưng mất đà, không kịp dừng để tránh cánh cửa do Hòa đóng lại bất ngờ nên lẽ dĩ nhiên là dâm thẳng qua cửa…tay chọc vỡ phần kính phía cửa chính.Sacly lúc đó do quá sợ hãi nên cứ cầm tay Lĩnh dằng ra..: “ bỏ tay ra..bỏ tay ra..”(ý bạn ý là bỏ tay ra khỏi cửa đi) nên làm tay Lĩnh va chạm với mảnh kính vớ còn vương trên cửa, gây xước và chảy máu tay.Tuy nhiên tớ cũng phải công nhận rằng Lĩnh vẫn còn gặp may khi không bị nặng như lần Ngọc đấm vào cửa kính…….Tớ không thấy nhắc đến hành động của Hòa lúc đó,Nhưng ngay sau đó Hòa kể với cả lớp rằng do Sacly đóng cửa lại ..( ko liên quan đến hòa…)……~~~~>> Miễn bàn luận. ((((((^_^;) affraid
Vụ thứ 2 trong tháng thuộc về bạn Chi_ mất điẹn thoại di dộng.Vụ việc theo như tớ thu thập được thông tin là: trong lúc cả lớp xuống theo dõi cuộc kéo co của lớp tớ và lớp 12 A5…khi đi lên thì Chi tìm trong cặp thấy mất 1 chiếc N11 và 10k. Cả lớp tớ ko ai là ko ngạc nhiên khi Chi nói mất đồ vì cả lớp đễu xuống sân trường, như vậy việc mát trộm chỉ có thể sảy ra trước khi lơp tớ xuống hoăc khi đã lên.Nhưng nói gì thì nói cũng phải công nhận tên trộm này rất rất chuyên nghiẹp khi mà lấy được đồ trong khoảng thời gian ngắn như vậy mà những lúc đó trong lớp lại đông như thế mà chẳng ai để ý cả.Diều đặc biệt thứ 2 chính là tên trộm này rất tử tế … bounce trong cặp ko chỉ có điện thoại mà cả 13-15 nghìn đồng.. nhưng tên trộm chỉ lấy có 10k để lại cho cô bạn của tớ 3-5k đi bus về nhà, vậy là hắn phải biết rõ rằng nhà Chi ở xa trường nên thương, để cho tiền di về(#_#)…vây là suy đoán được rõ hơn, hắn phải là người trong lớp.Có lẽ tớ cũng không viết về vụ này nếu như sự việc không bị đẩy đi quá xa.Chi: “ tớ ko nghi ngờ cho ai trong lớp mình cả!”. nhắn tin cho máy Chi, cả lớp nhận được tin nhắn lai: “ để yên cho tao hoc”.1 lúc sau tiếp tin nữa. anh Thế anh không có ở đay đâu!tý em nhắn lại với anh ấy cho.”~~> 1 số đứa nghi ngờ TA.Hồng trô và Ninh nhừ : “ ko thể là thg TA được làm gì có chuyện ăn cắp rồi khai tên, vả lại suốt từ lúc đàu đến giờ nó cầm cặp cho tớ suốt dưới sân trường cơ mà!!”cùng rất nhiều những suy luân khác, nhưng như thế ko có nghĩa là TA được minh oan( khổ thân thằng bé)Ngọc đốm 1 mực nghi ngờ cuối cùng sảy ra tranh cãi , xô xát giữ 2 đúa may mà cả lớp can kịp thời.theo như tin nhận dươc thì thằng viết tin nhắn tên là A học lớp 10.Mấy đứa di hỏi 4 lớp 10 mới tìm được nhân vật mang tên đó nhưng đáng tiếc là ko phải.. còn thằng bé đó thì cứ trố mắt ra nhìn chẳng hiểu đàu đuôi gì. alien Có đứa lại bảo là Hưng minh vì thằng này nợ nhiều chồng chất có thể ăn trộm trả nợ cũng rất trùng hợp là Hưng minh hôm ấy nghỉ từ sáng nhưng chả hiểu sao dến tiết đấy lại lên trường và sau đó thì về luôn, thế nên mới bị nghi ngờ bởi thời gian và địa điểm rất trùng hợp.Sau đó, ko biết ai gọi diên về nhà hung minh, gặp bố mẹ thg bé bảo: “bạn ấy lấy máy của cháu, bác bảo bạn ấy mang ngay máy lên lớp trả cho cháu!” làm thằng bé vừa đi chơi về bị mắng như tát nước, sợ quá bèn bắt xe ôm sang ngay nhà Linh nhừ thanh minh thanh nga, sãng sàng gọi Chi ra nhà Linh nhừ để giải thích. Lại có nhận đinh rằng do Ngọc đốm và Quyên Hải làm bởi dôi này khi cả lớp xuống hết có mấy đúa ở dưới nhìn thấy 2 dứa này trên hành lang lớp cùng Hải ngọng khóa lớp.Cũng do đôi này gặp nhiều vấn đề về tiền nong nên cũng ko khỏi bị nghi ngờ,vả lại TA nói thấy trong lớp Quyên hải cứ hí hoáy nhắn tin dưới gầm bàn nhưng ko rõ là đúng 2 đúa này ko.(Quyên hải và Thế anh vốn cùng lớp tớ nhưng sau này bị chuyển sang A5).Rốt cục vẫn ko thể tìm được lại máy,Chi nhà ta cũng đã xác định từ trước rằng mất là mất hẳn ko mảy may cơ hội quay về. ( )( O . O )( ). :(
Vụ thứ 3 trong tháng, cũng là vụ nặng nhất là của Nhung Sự-hay còn gọi là BéBự.Tan trường, Nhung cùng mấy bạn trong lớp ra về..Nhung đi trước, Tân mán đi sau đúng 1 bước,chiếc xe máy từ đau bất ngờ lao tới đâm vào Nhung sự, con béquay tròn 1 vòng rưỡi trước khi ngã xuống xỉu.Thấy bạn bị nan Tân hoảng quá cầm máu tạm thời cho Nhung và dưa lên viện cấp cứu.Tên đi xe máy cũng lên theo nhưng tranh thủ lúc ko ai đẻ ý liền lẩn mất.Nhung sự bị chảy máu trong nằm viên đúng 1 tuần thì được đưa về nhà…..vẫn được theo dõi và trích máu bên trong…tuy ko mất mang nhưng Nhung cũng bị thương khá nặng, vói 1 tá thuốc lúc nào cũng kè kè bên cạnh.Bây giờ dù đã đi học được nưng rất vất vả với cái đàu bị băng kín mít.Không chỉ dừng lại ở chừng đó, tai nạn cũng sảy ra với 1 số khác trong lớp dùcó nhẹ hơn..nhưng cũng có thể chứng minh được rằng không ai trong lớp này có thể thoát khỏi vòng tay…của 1 cái gì đó mà –rất-khó-giải-thích. ( L_____L ) ;)
Bây giờ đang là tháng 12.Tất nhiên vòng quay chết chóc cũng đã bắt đầu được lên dây cót , lập trình cho 1 guồng quay mới.Bây giờ tớ chỉ mong rằng mọi thành viên trong lớp mình thật cẩn trọng, đừng coi nhẹ bất cứ vấn đề gĩ xung quanh mình.Như đã thấy, mỗi tháng đều có 3 vụ lớn nhất sảy ra dải dác trong tháng: dầu tháng, giữa tháng và cuối tháng.Hiện tại cũng đã sảy ra 1 số vụ tai nan. Nhưng đến hết tháng tớ mới có thể tổng kết thông tin đẻ viết bài đăng được, rất mong các bạn sẽ liên tục theo dõi Blog của tớ về sự kiện Bí ẩn-ám ảnh này. 8(>_<)8 :>

TB: trừong tớ đã sảy ra 1 vụ tai nạn rất nghiêm trọng khác, cũng trong tầm tan học, lại 1 chiếc xe máy khác đâm phải 1 bạn nữ dang đi xe đạp,bạn nữ này ngay lập tức bất tỉnh , chảy máu từ trong tai ra… rất nhiều và đông đặc ngay tại hiên trường.( thật là dễ sợ) (>O<) Kinh quá, khiếp quá. albino Và tớ hiểu rằng không chỉ mình lớp tớ có khả năng … “ thăng” nhanh hoặc gặp những việc chẳng ai mong đợi gì.Có lẽ sự việc sẽ ko bi quan lắm nhưng theo thống kê mới đay nhất lạicho rằng tỉ lệ chết trẻ ở vùng này đang tăng nhanh dột biến, cứ 3 vòng hoa trắng lại có 1 vòng hoa màu.Tớ rất muốn cảnh báo vs tất cả hs trong tỉnh QN mình hãy cẩn trọng trước khi có nhiều sự cố bất ngờ , đáng sơ hơn sảy ra vói chính bản thân các bạn.Cũng chẳng có gì là ngạc nhiên lắm nếu hiện tại bạn cảm thấy rợn hay lạnh sống lưng..hãy thử quay lai đằng sau mình xem có gì đó ….:)….đang nhìn mình hay không nhé. (xOx) “Noooooooooooooooooo”…… If water were kisses, I’d send you the sea.If leaves were hugs, I’d send you a tree.If night was love, I’d send you the stars.But I can’t send you my heart because that where you are
Question
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2.   Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. EmptySat Dec 06, 2008 9:38 pm

Bạn này có năng khiếu viết truyện ma đấy.... ;)
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2.   Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. EmptySun Dec 07, 2008 11:59 pm

ồ, đọc thấy ảo phết...
:) :) :)
Hay...
@ @ @
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
[I]nvincible [P]anda
Crazy Fan
Crazy Fan
[I]nvincible [P]anda

Tâm trạng : = [(p+a+n+d+a)*(a+v+r+i+l)] / basketball
Thú cưng : Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. Color_deco40_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2.   Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. EmptyTue Mar 31, 2009 4:12 pm

Sao kinh thế? Lớp PP♥PN còn ko đến nỗi thế (mặc dù gần gần thế^^)
http://360.yahoo.com/my_profile-s7Pk3uUlc6OdI4Laf6TQXeEtW.ys9zaq
mytkute
Trial Mod
Trial Mod
mytkute

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Cupid
Tâm trạng : Đang yêu
Thú cưng : Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. E8281F366FCC0E9360BE5BD7EE7F7DE5

Bài gửiTiêu đề: Re: Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2.   Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. EmptyWed Apr 15, 2009 8:13 pm

mọi ng` nói gê quá... Không dám đọc... ặc ặc
http://www.360.yahoo.com/myt_a2
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2.   Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2. Empty

Bí ẩn và sự ám ảnh của tập thể 12a6 ltt-hal0ng_ tap2.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang