The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ Yociexp30

Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ Vide
Bài gửiTiêu đề: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyMon Dec 01, 2008 2:23 pm

Nếu Xử Nữ còn đang cô đơn thì đầu tháng chính là cơ hội để gặp gỡ một đối tượng “tiềm năng” tại công sở đấy.

Dương Cưu ( 21/3- 19/4)

Thay vì có một ngày đầu tháng thoải mái, Dương Cưu lại dành thời gian để suy nghĩ thật nhiều những điều quan trọng cho cuộc sống. Tương lai sẽ ra sao, những ước mơ, hy vọng trong sự nghiệp sẽ được thực hiện thế nào? Thậm chí, bạn trăn trở về những điều thân thiết, gần gũi nhất với mình và tự hỏi, chúng có ý nghĩa thế nào? Tất cả những điều có vẻ to tát đó làm bạn trăn trở, tuy nhiên khi hiểu được chính mình, bạn sẽ trả lời được những câu hỏi ấy và điều đó giúp ích rất nhiều cho tương lai của bạn. Đừng quên rằng xung quanh bạn có những người bạn tốt nhé, họ sẽ giúp cho bạn rất nhiều đấy.

Vào ngày mùng 4 và mùng 5, bạn sẽ phải đối diện với một số vấn đề rắc rối, ví dụ như cả tháng nay bạn quên không gọi cho người thân và khiến họ giận, hoặc giấy tờ sổ sách bừa bãi, tất cả cho thấy bạn đang hơi lơ đãng đấy. Ngày mùng 10, sự kiên trì sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều. Ngày 15, dành thời gian cho công việc bếp núc nhé. Ngày 20 là thời điểm hợp lý để khởi xướng những dự án mới. Tới 25, một ý tưởng cũ sẽ chỉ cho bạn những hướng đi mới. Cuối tháng, những ngày cuối cùng của năm chính là lúc để tổ chức tiệc tùng vui vẻ, nhưng cũng cần có sự cầm chừng, đừng quá mức nhé.

Kim Ngưu (20/4- 20/5)

Tháng cuối cùng của năm khởi đầu với nhiều điều thú vị, mang lại cho Kim Ngưu tâm trạng dễ chịu, đặc biệt khi công việc mà bạn bỏ sức làm đem đến thành quả rất tốt đẹp. Với sự thoải mái này, bạn dễ dàng đối mặt giải quyết những rắc rối tồn đọng.

Ngày mùng 5, bạn hào hứng với các hoạt động nhóm và thích thú được tổ chức các hoạt động tập thể, vậy thì đừng ngần ngại thể hiện năng lực cầm trịch của mình nhé. Ngày 9 và mùng 10, tình yêu bất ngờ gõ cửa cuộc sống của bạn, chú ý nhé, nó có thể đến từ những nơi bạn thậm chí không ngờ đến và mang đến cho tâm hồn bạn sự ấm áp đấy.

Ngày 15, bạn phải đối mặt với những bất hòa trong gia đình, tốt nhất nên tránh sự cãi vã nếu không muốn tâm trạng sa sút. Ngày 19, nên dành thời gian cho các bài tập thể dục. Ngày 23, công việc khó khăn, tinh thần không mấy thoải mái, vậy thì hãy ra ngoài và thư giãn nhé. Ngày 28 cho đến cuối tháng, tạm gác lại công việc và bắt đầu chuẩn bị đón năm mới bằng bữa tiệc ấm cúng bên bạn bè thân thiết nhé!

Song Sinh (21/5-21/6)

Những rắc rối nho nhỏ xuất hiện đầu tháng khiến cho Song Sinh cảm thấy thật bối rối và không biết cách nào để giải quyết được. Vậy thì sao không thử ngồi lại, suy nghĩ xem bạn thực sự đang cảm thấy thế nào và bạn đang bỏ qua chi tiết nào? Chỉ khi bạn biết đích xác những câu trả lời ấy thì mọi thứ mới được thu xếp ổn thỏa mà thôi, còn nếu không thì chắc chắn bạn sẽ khó mà thoát ra khỏi mớ bòng bong tối tăm.

Ngày mùng 3, một cách nhìn nhận vấn đề sẽ giúp bạn được rất nhiều. Ngày mùng 7, lắng nghe lời khuyên của gia đình, bạn bè nhé. Ngày 11, tâm trạng bạn sẽ rất thoải mái, vui vẻ, tận hưởng đi nào!

Ngày 17, một ai đó có thể sẽ hiểu sai ý của bạn, vậy thì tốt nhất nên tránh xa những cuộc trao đổi không cần thiết. Chậm rãi, cẩn trọng trước khi đưa ra bất cứ câu trả lời nào là cách tốt nhất cho ngày 23. Nên nhớ, sự ôn hòa, yêu thương và thấu hiểu sẽ giúp hóa giải tất cả. Ngày 28 là lúc bạn cần phải làm rõ những điều còn mập mờ, tối nghĩa. Cuối tháng đích thực là lúc để tiệc tùng đón chào năm mới, còn chờ gì nhỉ?

Cự Giải (22/6- 22/7)

Nỗ lực tối đa là cách tốt nhất để lôi kéo mọi người đồng hành với mình trong ngày đầu tiên của tháng, đây là chìa khóa cho không chỉ cuộc sống riêng tư mà còn có tác động đến nghề nghiệp của bạn. Nếu không cẩn trọng trong giao tiếp, gây ra sự hiểu nhầm thì hậu quả là bạn sẽ chuốc lấy muộn phiền đấy. Ngày mùng 3, dành thời gian giải quyết mọi vấn đề vướng mắc, mọi người sẽ tán thưởng nếu bạn thực sự mềm dẻo, linh hoạt trong việc đối mặt rắc rối.

Ngày mùng 7, xích mích với đồng nghiệp hoặc sếp chính là động lực để bạn hoàn tất các dự án dang dở. Ngày mùng 9 và mùng 10, bạn sẽ phải tiếp nhận những lời góp ý, và hiệu quả tốt, xấu hoàn toàn phụ thuộc vào chất lượng những lời đóng góp ấy, vì thế cần phải kiểm tra kỹ trước khi sử dụng nhé. Ngày 23, cảm xúc có thể vượt khỏi những khuôn khổ lệ thường, và tốt nhất là nên tìm kiếm sự cân bằng vào ngày 28. Cuối tháng thì nghỉ ngơi và thư giãn bên gia đình, bạn bè nhé.

Sư Tử (23/7- 22/8 )

Tháng cuối cùng của năm là khoảng thời gian bạn nên dành ra chăm sóc sức khỏe, quan tâm nhiều hơn đến chính mình nhé, tinh thần, sức lực dồi dào sẽ giúp bạn có thể tự tin hơn với cuộc sống đấy.

Ngày mùng 5, cẩn thận một chút nhé, hào quang lấp lánh chưa chắc đã là vàng đâu, vậy thì phải cẩn trọng kiểm tra trước khi đón nhận nhé. Vào ngày mùng 9 và mùng 10 là lúc chiều chuộng bản thân mình một chút nhé, sao không đến spa, mua cho mình một thỏi chocolate thật ngon để thưởng thức nhỉ?

Ngày 15 là lúc bạn nên hoàn thành những nhiệm vụ quan trọng. Tới 20, chuyện tình cảm sẽ có những điều lãng mạn, ngọt ngào đấy. Cuối tháng, đừng để những lời phàn nàn nhỏ bé khiến bạn mệt mỏi. Điềm tĩnh, vui vẻ sẽ giúp bạn thoát khỏi tất cả muộn phiền của năm cũ và đến với năm mới bằng niềm vui.

Xử Nữ (23/8- 22/9)

Nếu bạn đang cô đơn thì đầu tháng chính là cơ hội để gặp gỡ một đối tượng “tiềm năng” tại công sở đấy. Dù cho bạn đã có người ấy rồi đi chăng nữa, nhân vật mới này sẽ mang đến cho bạn một tình bạn đẹp. Vào ngày mùng 3, chìa khóa cho bạn là cần có tính xây dựng, nhiệt tình, nếu bạn muốn góp ý với ai bất kể điều gì thì cũng cần dựa trên tinh thần giúp đỡ.

Ngày mùng 9, nếu bạn hứng thú một chuyến du lịch thú vị thì sao không rủ người bạn thân thiết cùng tham gia nhỉ? Sẽ thú vị lắm đấy. Ngày 14, bạn sẽ chịu trách nhiệm tổ chức một bữa tiệc thú vị cho gia đình, bạn bè, và tất nhiên với khiếu tổ chức của mình thì mọi thứ sẽ ổn thôi. Tuy nhiên cần phải nhớ điều này nhé: Nếu ai đó muốn được làm gì đó thay cho bạn thì cần phải sẵn lòng nhé, dẫu sao nhờ thế bạn cũng được nghỉ ngơi mà.

Ngày 18, bạn sẽ cảm thấy tâm trạng thoải mái đến bất ngờ. Ngày 22, thể hiện khả năng lắng nghe trong mọi tình huống nhé. Gia đình chính là mối quan tâm lớn nhất của bạn trong ngày 25, tuy nhiên điều đó không có nghĩa rằng bạn bỏ qua chính mình. Ngày 30, cần phải tìm cho mình cái nhìn mới mẻ với cuộc sống. Cuối tháng, một vài kế hoạch sẽ thay đổi bất ngờ, nhưng đừng vì thế mà cảm thấy bối rối nhé. Cần phải học cách thích nghi chứ?

Thiên Bình (23/9- 22/10)

Thiên Bình cảm giác thế nào trong những ngày đầu tiên của tháng? Nếu câu trả lời là “Có gì đó lạ lùng”, vậy thì điều quan trọng là tìm ra ngọn nguồn của vấn đề? Mệt mỏi ư? Bối rối ư? Không sẵn sàng cho điều gì đó? Chỉ cần bạn biết được đích xác cảm xúc của mình và tìm ra lý do cho điều đó thì tất cả sẽ sớm ổn thỏa. Ngày mùng 2, khi tất cả những muộn phiền ấy đi qua, bạn sẽ cảm thấy khuây khỏa và tìm được những xúc cảm lãng mạn trong chuyện tình cảm. Còn gì có thể tốt hơn được nữa chứ?

Ngày mùng 5, chính sự khéo léo sẽ giúp bạn giải quyết tất cả những vấn đề nhỏ nhặt và khiến moi người phải ấn tượng và khâm phục đấy. Điều quan trọng mà bạn phải nhớ vào ngày mùng 10 là đừng tỏ ra quá ích kỷ và muốn chiếm hữu, trong tình yêu thì đó không phải là cách tốt để thể hiện bạn yêu người đó nhiều đâu nhé. Tới 15, nên có cái nhìn tổng thể, cục diện với mọi vấn đề. Ngày 20 chính là lúc bạn có thể nhận được một lời mời di du lịch thú vị. Ngày 25, đừng để những rào cản làm hạn chế cảm xúc của bạn nhé. Ai đó sẽ dành cho bạn một nụ hôn thật ngọt ngào vào ngày 30 đấy, và 31 là cơ hội để đáp trả lại tình yêu nồng nàn ấy.

Được sửa bởi nguyendu1987 ngày Mon Dec 01, 2008 2:25 pm; sửa lần 1.
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyMon Dec 01, 2008 2:25 pm

Bò Cạp (23/10- 21/11)

Khi bạn nở nụ cười thật tươi tắn vào ngày đầu tiên của tháng, bạn sẽ nhận được những nụ cười ngọt ngào của cả thế giới xung quanh. Cũng đừng ngạc nhiên nếu tất cả những điều tốt đẹp nhất lại gõ cửa cuộc sống của bạn nhé. Ngày mùng 3 là lúc phải đối mặt giải quyết những vấn đề trong gia đình làm bạn phải suy nghĩ. Ngày mùng 7, bạn cần phải kiểm tra tình hình sức khỏe của mình, đặc biệt là răng miệng. Ngày 13, nếu bạn muốn gì thì cứ mạnh dạn đề nghị.

Tới ngày 17, cần phải tỏ ra lịch sự, thân thiện với những người lạ mặt. Ngày 23, thiện chí của bạn được thể hiện rõ ràng và được mọi người đón nhận. Tới 26, bạn phải đưa ra các quyết định lớn, và đây đúng là lúc để sự mạo hiểm làm chủ đấy. Ngày 29, đừng để sự hiểu nhầm làm ảnh hưởng đến bạn, đặc biệt là khi năm mới sắp đến gần nhé. Ngày cuối cùng của năm là lúc thực hiện những ước mơ mà mình ấp ủ đấy.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Những ngày đầu tháng, Nhân Mã nên thận trọng một chút trong chi tiêu và học tính tiết kiệm, đừng phung phí cho việc thanh toán các hóa đơn không cần thiết, hoặc quá đắt mà không hữu dụng.

Ngày mùng 5, bạn sẽ cảm thấy tâm trạng có chút gì đó thật uể oải, vậy thì đừng gượng ép mình phải cố gắng với công việc nhé, nên giành thời gian nghỉ ngơi, ngủ một giấc ngon lành để lấy lại tinh thần. Ngày mùng 10, bạn ắt hẳn sẽ thích thú với các hoạt động thể dục, thể thao như bơi lội, đi dạo… bởi chúng mang lại cho bạn sự khỏe mạnh, thư thái bất ngờ.

Ngày 15 và 16, hãy tạm gác công việc và làm một chuyến du lịch nho nhỏ. Dù gần hay xa, chúng cũng giúp bạn có được sự thoải mái. Ngày 22, cần quan tâm nhiều hơn đến những giấc mơ của mình. Ngày 25 là cơ hội để bạn tận hưởng những gì đẹp đẽ mà cuộc sống mang lại. Cuối tháng, bạn sẵn sàng trò chuyện, trao đổi với mọi người về những vấn đề trong cuộc sống. Cuối tháng là lúc xem xét lại những gì đã làm trong năm cũ và chuẩn bị cho những điều tiếp tới trong năm mới.

Ma Kết (22/12-19/1)

Tháng 12 khởi đầu thật tuyệt vời với Ma Kết. Bạn đã làm việc chăm chỉ, và cuối cùng thì cái đích cũng đã dần hiện ra trước mắt. Mọi thứ chẳng phải thật tuyệt vời sao: xung quanh bạn là những người bạn thân thiết, các thành viên trong gia đình yêu thương và quan tâm đến bạn. Vậy thì hãy đón nhận và sống xứng đáng với những tình cảm ấy nhé.

Ngày mùng 3, bạn sẽ phải quan tâm đến vấn đề tài chính. Có thể là bạn sẽ muốn mua một món quà cho người thân, vậy thì phải xem xét túi tiền của mình đi nhé. Ngày mùng 7, đừng lo lắng quá nhiều nếu bạn cảm thấy một chút khó khăn trong việc cân bằng giữa cuộc sống gia đình và sự nghiệp. Đành rằng đó là việc không dễ dàng gì, đặc biệt trong gia đoạn này, nhưng hãy cố gắng vượt qua.

Ngày 12, nếu ai đó muốn dựa dẫm vào bạn mà không chịu cố gắng thì đừng ngần ngại gạt họ ra. Ngày 17, thành quả của sự cố gắng đã thuộc về bạn, vậy thì sao không chiêu đãi mình một thứ gì đó nhỉ? Tới 27 là một ngày tuyệt vời đấy. Và còn thú vị hơn nếu bạn lắng nghe trực giác của mình dẫn dắt để có một ngày cuối năm ấn tượng.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Không cần biết việc Bảo Bình muốn né tránh công việc thế nào vào ngày đầu tiên của tháng, lời khuyên cho bạn là cần phải thẳng thắn đối diện và thực thi những kỷ luật mà bản thân đã đề ra. Nếu thực hiện được, kết quả mang lại sẽ xứng đáng với những gì bạn chờ đợi. Vậy thì đừng nói rằng “Tôi không muốn” hay “Tôi chẳng hứng thú gì” nhé!

Tới ngày mùng 2 và mùng 3, bạn sẽ thấy mọi thứ khác đi rất nhiều. Với nguồn năng lượng cơ thể dồi dào, bạn sẽ có những ý tưởng thú vị và sự điềm tĩnh trong công việc. Tuyệt vời hơn nữa là trông bạn cũng thật đáng yêu. Ngày mùng 8, bạn sẽ có một ý tưởng đầy bất ngờ, gây ngạc nhiên cho mọi người. Ngày 12, dù có rét đến mấy thì những điều lãng mạn sẽ sưởi ấm trái tim bạn và mang đến bao nhiêu cảm xúc ấm áp.

Ngày 18 là lúc lập kế hoạch cho năm mới, ắt hẳn chúng sẽ giúp bạn thấy thật thoải mái, dễ chịu. Ngày 23, nếu bạn thấy mình đang tư lự, băn khoăn với cuộc sống, sự nghiệp, hãy suy nghĩ để tìm ra hướng đi cho chính bản thân. Ngày 28 là cơ hội để xây dựng những kết nối quan trọng. Cuối tháng, tạm gác công việc sang một bên đi nhé và sẵn sàng thực hiện các kế hoạch chào đón năm mới nhé! Tuy nhiên đừng tiêu xài quá hoang phí đấy!

Song Ngư (19/2-20/3)

Nếu ngày đầu tiên của tháng Song Ngư đã nhận được những thông tin tuyệt vời thì hãy dành ra một chút thời gian để thầm cảm ơn rất nhiều những người bạn đã giúp đỡ mình rất nhiều, sau đó viết cho họ một vài dòng cảm ơn nhé. Chắc chắn họ sẽ hạnh phúc lắm đấy. Ngày mùng 5 là thời điểm tuyệt vời cho bạn, giúp bạn cảm nhận mọi thứ xung quanh bằng niềm hứng khởi tuyệt vời.

Ngày mùng 10, một lá thư tình bất ngờ làm tim bạn đầy ắp hạnh phúc. Bạn sẽ đáp trả lại tình cảm ấy như thế nào? Ngày 15, bạn dễ buông bút, nằm mơ mộng và ắt hẳn sẽ ngủ quên trên bàn làm việc mất, thế thì phải refresh bản thân nhé, có sức khỏe thì bạn mới có sức lực biến ước mơ thành hiện thực chứ?

Ngày 20 là lúc cần phải kiểm tra tài khoản của mình. Ai đang nợ bạn, và bạn đang nợ ai? Khi tất cả những điều này được giải quyết, bạn sẽ có tiền để mua quà Giáng Sinh cho mọi người đấy. Ngày 25 là ngày đặc biệt may mắn của bạn, vì thế tốt nhất nên tránh mọi bất đồng, cãi vã không cần thiết. Cuối tháng, cần phải giữ gìn sức khỏe bằng một số bài thể dục, tập luyện nhé, sau đó thì bạn sẽ có một ngày 31 tuyệt vời đấy.
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyMon Dec 01, 2008 4:11 pm

nguyendu1987 đã viết:
[size=18][color=Blue]Bò Cạp (23/10- 21/11)

Khi bạn nở nụ cười thật tươi tắn vào ngày đầu tiên của tháng, bạn sẽ nhận được những nụ cười ngọt ngào của cả thế giới xung quanh. Cũng đừng ngạc nhiên nếu tất cả những điều tốt đẹp nhất lại gõ cửa cuộc sống của bạn nhé. Ngày mùng 3 là lúc phải đối mặt giải quyết những vấn đề trong gia đình làm bạn phải suy nghĩ. Ngày mùng 7, bạn cần phải kiểm tra tình hình sức khỏe của mình, đặc biệt là răng miệng. Ngày 13, nếu bạn muốn gì thì cứ mạnh dạn đề nghị.

Tới ngày 17, cần phải tỏ ra lịch sự, thân thiện với những người lạ mặt. Ngày 23, thiện chí của bạn được thể hiện rõ ràng và được mọi người đón nhận. Tới 26, bạn phải đưa ra các quyết định lớn, và đây đúng là lúc để sự mạo hiểm làm chủ đấy. Ngày 29, đừng để sự hiểu nhầm làm ảnh hưởng đến bạn, đặc biệt là khi năm mới sắp đến gần nhé. Ngày cuối cùng của năm là lúc thực hiện những ước mơ mà mình ấp ủ đấy.

Èo, tận cuối năm á?
http://www.avrilvn.com
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyMon Dec 01, 2008 4:55 pm

Song Sinh (21/5-21/6)

Những rắc rối nho nhỏ xuất hiện đầu tháng khiến cho Song Sinh cảm thấy thật bối rối và không biết cách nào để giải quyết được. Vậy thì sao không thử ngồi lại, suy nghĩ xem bạn thực sự đang cảm thấy thế nào và bạn đang bỏ qua chi tiết nào? Chỉ khi bạn biết đích xác những câu trả lời ấy thì mọi thứ mới được thu xếp ổn thỏa mà thôi, còn nếu không thì chắc chắn bạn sẽ khó mà thoát ra khỏi mớ bòng bong tối tăm.

Ngày mùng 3, một cách nhìn nhận vấn đề sẽ giúp bạn được rất nhiều. Ngày mùng 7, lắng nghe lời khuyên của gia đình, bạn bè nhé. Ngày 11, tâm trạng bạn sẽ rất thoải mái, vui vẻ, tận hưởng đi nào!

Ngày 17, một ai đó có thể sẽ hiểu sai ý của bạn, vậy thì tốt nhất nên tránh xa những cuộc trao đổi không cần thiết. Chậm rãi, cẩn trọng trước khi đưa ra bất cứ câu trả lời nào là cách tốt nhất cho ngày 23. Nên nhớ, sự ôn hòa, yêu thương và thấu hiểu sẽ giúp hóa giải tất cả. Ngày 28 là lúc bạn cần phải làm rõ những điều còn mập mờ, tối nghĩa. Cuối tháng đích thực là lúc để tiệc tùng đón chào năm mới, còn chờ gì nhỉ?

đầu tháng nghe tin dữ cuối tháng thi...amen tiệc tùng :( :( :( :( :( :(
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyMon Dec 01, 2008 6:47 pm

Trích dẫn :
Xử Nữ (23/8- 22/9)

Nếu
bạn đang cô đơn thì đầu tháng chính là cơ hội để gặp gỡ một đối tượng
“tiềm năng” tại công sở đấy. Dù cho bạn đã có người ấy rồi đi chăng
nữa, nhân vật mới này sẽ mang đến cho bạn một tình bạn đẹp. Vào ngày
mùng 3, chìa khóa cho bạn là cần có tính xây dựng, nhiệt tình, nếu bạn
muốn góp ý với ai bất kể điều gì thì cũng cần dựa trên tinh thần giúp
đỡ.
.....đúng là số mình ko tránh khỏi kiếp đào hoa....có đến mấy bà vợ to vợ nhỏ rồi mà vẫn.... -)
Cộng 5 điểm.
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyTue Dec 02, 2008 12:27 am

Nothing to say :) :) :) ....mình chẳng thếy mếy cái này đúng lắm =)) =)) =)) .....mà cũng ko có hứng thú với phần bói toán :D :D :D ....he he..... Idea Idea Idea
Cuối năm mong là sẽ khá hơn để bắt đầu 1 năm mới tốt lành..... Arrow Arrow Arrow Arrow
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyTue Dec 02, 2008 9:53 pm

bói cho vui thoai ma....mà mong đc may mắn vẫn sướng hơn nhỉ...:D:D::P:P
howdeepisyourlove?
Crazy Fan
Crazy Fan
howdeepisyourlove?

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : học sinh
Tâm trạng : mỗi giờ, mỗi phút 1 tâm trạng
Thú cưng : Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ E8281F366FCC0E9360BE5BD7EE7F7DE5

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyWed Dec 03, 2008 11:19 am

ko thjx va cung ko tjn vao ch boj toan![/img]
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyWed Dec 03, 2008 6:51 pm

thì bói ra ma quét nhà ra rác mà....tin làm chi nhưng lắm luk cứ thấy như là nó bắt thóp mình ý
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyWed Dec 03, 2008 9:07 pm

lâu lâu tham khảo tương lai tí....=))=))=))
min love
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:<
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:
min love

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : I'm in love :
Thú cưng : Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ C2403d4e0391b431a616d5eff4

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptyFri Dec 05, 2008 4:23 pm

Trích dẫn :
Nếu bạn đang cô đơn thì đầu tháng chính là cơ hội để gặp gỡ một đối tượng “tiềm năng” tại công sở đấy

===> Ơ ... gặp được nhân vật nào nhỉ :))!
http://360.yahoo.com/min_lavigne
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ EmptySat Dec 06, 2008 9:16 pm

Chết rồi, ss Min sắp có bồ... :)....kẩn thận em mách chồng ss..... =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^   Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^ Empty

Bói đê : Gieo quẻ tháng cuối năm nèo......^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang