The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giả Thông điệp
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 Th21968

Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyThu Nov 13, 2008 9:40 pm

Yêu Avril bởi Avril luôn luôn là chính Avril. Yêu Avril bởi tài năng của Avril. Yêu Avril bởi phong cách của Avril. Yêu Avril bởi những bài hát của Avril. Yêu Avril bởi... vì... yêu chồng của Avril há há! (Mặc dù hơi xí trai nhưng hát hay phết!)
http://www.avrilvn.com
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyFri Nov 14, 2008 1:12 pm

Hikatea đã viết:
Xiu_Lavigne đã viết:
howdeepisyourlove? đã viết:
tai sao lai noi chi AVIE hoi "lun" ha ban oi??? What a Face
her ai noi the mun chet ak What a Face What a Face
Ặc.Mí bạn nì dữ wá, mình lỡ lời thui,đã sorry rùi mà vẫn mún kill mình pale .
Wả thật thì chìu cao hơi khiêm tốn nhưng nhìn toàn cái body rất fit mà.Nói chung là chuẩn. =))
Noái thế sơm hơn shỳ coá tốt hơn ko :D
heygost

heygost

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : Ăn xin....
Tâm trạng : đâu mất rồi í

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyFri Nov 14, 2008 1:41 pm

Bevril Avigne đã viết:
Yêu Avril bởi Avril luôn luôn là chính Avril. Yêu Avril bởi tài năng của Avril. Yêu Avril bởi phong cách của Avril. Yêu Avril bởi những bài hát của Avril. Yêu Avril bởi... vì... yêu chồng của Avril há há! (Mặc dù hơi xí trai nhưng hát hay phết!)

Gần giống tớ đấy! Mỗi tội câu cuối phải sửa lại là yêu Avril và yêu tiền của Avril! Hà hà.... =)) =)) =)) =)) =)) =)) (Có yêu sis Avie cũng không cho đâu)
leo lavigne

leo lavigne

Nữ
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyFri Nov 14, 2008 2:00 pm

bắt đầu nghe ss từ sk8erboi... kực hay... kực ổn :x

rùi thấy hình ss trên báo hoa :|

thế là kết lun... nghe nhìu nhạc kủa ss thì kàg nghe kàg thik kái giọg kủa ss Arrow
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySat Nov 15, 2008 10:30 am

Lần đầu thấy Ss trên HHT, trông giống cô giáo dạy toán của mình.....
Idea Idea Idea Idea Idea
Tiếp theo gặp hoài trên MTV.......nghe bài đầu tiên của Ss là Complicated....chưa từng thấy ca sĩ nào đẽ thương đến thế :x :x :x .......hát hay đến thế :x :x :x ......iêu Ss ngay lập tức :x :x :x .....rồi nghe cả 3 album của Ss, chả có bài nào mình ko thích cả......bài nào nghe cũng hay tuyệt cú mèo......
@ @ @ @
Nói chung là iêu Ss trên mọi phương diện.......
:x :x :x :x
Ss is No.1
cheers cheers cheers
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySat Nov 15, 2008 12:20 pm

ss giống cô giáo dạy toán...vầy là giống cô Hà Thủy.... Question Question Question
khó hiểu Idea Idea Idea Idea
YuPPie Lavigne
New Fan
New Fan
YuPPie Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : SÌ TÚ ĐỲN
Tâm trạng : mong manh, sắp đổ vỡ
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 1_080514maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySat Nov 15, 2008 12:57 pm

Tình yêu bắt đầu từ khi nhìn thấy cá tính của ss qua trang phục,mặc quần ngố, thắc caravat , trông bụi đời...[iêu cực kì] Mình yêu cái phong cách như thế:X
Hơn nữa là sis quá Xinh... đến độ mê li, nét đẹp của ss hồi 17t fải nói là hok diễn tả nỗi, nét đẹp thực sự, thanh tao [mặt mày đâu tô son phấn j` nhiều đâu] và iêu nhất là đôi mắt ý. [Đôi mắt to, xanh, và đánh phấn "đen thui thủi" :D ] . Khuôn mặt ss lúc ýh tuy đẹp nhưng trong buồn lắm, con người như đầy tâm trạng [mà chắc đúng vậy ếh]
-Lần đầu biết ss qua đĩa LETGO , may mắn lắm mới có dc nó do 1 đứa bạn học ở "tành pố" mua cho và qua báo H2T nữa
-Âm nhạc của ss - biết nói sao nhỉ...không chỉ đem đến cho mình cái việc là nghe nhạc giải trí mà còn giúp mình quên đi ưu phiền, buồn bực [cụ thể là năm lớp 9, tâm trạng buồn đeo đẵng suốt mấy tháng trời, tớ crazy cùng ss với UNDER MY SKIN, có lẽ bởi vì buồn nên mới thấm hết dc cái Alubm đó, tất cả các bài đều cùng đồng tâm trạng : buồn bực muốn hét lên thật to, muốn đập vỡ mọi thứ, muốn xé tan u buồn..muốn tự lấy vật nhọn đâm vào tay mình :D ....tất cả các bài đều hay tuyệt vời: TOGETHER, ANYTHING BUT ORDINARY [ Is it enough to die, some body save my life, sometime i get so weird, Sometimes i drive so fast, just to feel the danger I WANNA SCREAM IT MAKE ME FEEL ALIVE...] MY HAPPY ENDDING, NOBODY'S HOME, I'M WITH YOU, HOW DOES IT FEEL.......ôi còn nhiều nữa , iêu tất cả
Nói thì không sao hết dc...
Tình yêu ss đến nay sâu...sâu lắm rồi
IÊU AVRILLAVIGNE nhiều lắm
ôi, chúng ta ở cách xa nhau, chưa gặp lần nào, ss cũng chả biết em mà sao em lại iêu ss đến là như thế này đây!
Còn bao nhiều cảm xúc...thôi cất lại trong tim đây :X:X
Chỉ biết nói thêm: Iêu Avie nhiều lắm, ước muốn trong đời là được nhìn thấy ss, quay cuồng trong một bữa tiệc rock của ss
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySun Nov 16, 2008 1:07 am

ờ, giống cô Hà Thuỷ đấy, nhưng chỉ là 1 bức ảnh trên HHT thôi.....ko phải là giống hoàn toàn.....
Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed :P :P :P
luv_arvil

luv_arvil

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyThu Jan 29, 2009 10:25 pm

yêu tất cả kekekekke,mọi thứ đều yêu cả :D... ước jì dc làm Husband của Arvil :D
yummy
Mod
Mod
yummy

Nữ
Tâm trạng : Lovin'
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 116_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyFri Jan 30, 2009 5:02 am

cái clip đầu tiên của ss mà tớ koi đc là Don't tell me, hồi đó đã bít rock là cái chi âu, tòan nghe nhạc Vịt với bị nhỏ bạn thân kế bên tra tấn nhạc Westlife ( nó hát suốt ngày T_T ), một ngày đẹp trời nọ, tớ me MTV quốc tế ( hồi đó học cũng khá english nên ghiền dữ lắm, với lại cái comp chưa nối mạng nên iu cái tivi nhất ^^). hôm đó là cái chương trình đầu tiên có ss Avril nhà mình, bài hát cuối cùng của chương trình rồi, họ giới thiệu ss là một ca sĩ mới mang một phong cách nổi lọan và cá tính, và bài hát của ss đang dẫn đầu các bảng xếp hạng ( tớ ko tin mí cái billboard cho lắm ), tớ ko thik rock nhưng hui kệ, ráng nghe koi nó ra lèm sao. kết quả khi nghe xong bài đó là chết ngồi 5'. tớ chưa bao h thấy ai hát rock hay đến vậy, mà nếu thực sự đây là rock thì mí nhạc Vịt tớ nghe lúc đó đúng là garbage, hehe !

thía là từ hum đó cứ fải ngồi me chương trình MTV riết, tên ss khó đọc wá nên cũng khó kím, ràu dần dần lên cấp 3, cái comp có internet, tình iu trở lại, iu cái phong cách của ss nhất.

rồi dần dần tìm cái profile của ss, thấy ss có nhìu điểm jống mình ghê ( hoặc là mình đang bắt chước ss nhỉ ), đầu tiên là jọng hát quá tuyệt của ss, còn sau đó là phong cách ko đụng hàng và cực kì cá tính. iu từng si nghĩ của ss, từng hành động, từg bài hát ( sau này bít do ss tự sáng tác còn khâm phục ss nữa ).

năm ss ra album The Best Damn Thing, nhìu ng nói ss thay đổi wá, chạy theo thị trường, blah blah blah nhìu thứ, nhưng mình vẫn iu ss nhất, vẫn phong cách riêng của mình, vẫn giọng hát trời cho, ko lẽ chỉ nghe Girlfriend rồi fán ss thay đổi ? hồi đó đứa nào chê Avril là tớ ghét cay ghét đắng, thù nó suốt đời. vậy mà The Best Damn Thing đưa tớ vào đại học í tin ko ?

túm lại là iu ss tất tần tật, ngọai trừ ông nội Der ra thôi ( dù cực mê bài No Reason của Sum41 nhưng vẫn ko thik nổi ông nì, mẹt cứ đần đần sao í ).
rilakuma
Mod
Mod
rilakuma

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : ăn bám bố mẹ
Tâm trạng : thái độ lồi lõm
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 Mi24

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyFri Jan 30, 2009 11:07 pm

hồi trc mình ấn tượng đầu tiên của mình về ss là bản MV complicated.
xem xong mê luôn !
mình thích nhất là cách đánh mắt đen cá tính của avril , sau đấy là phong cách ăn mặc rất cá tính. có thể nói là ss thích cái gì thì mặc cái đấy chứ chẳng có một chút gì là khoảng cách giữa một ca sĩ vs một cô gái đời thường cả. xong sau đó là ấn tượng tóc laiz hồng ! trông yêu ơi là yêu!
mà hầu hết lời và ý nghiã bài hát nào cũng hay cả .........if

à quên thik điểm nữa của ss là : ss dám nói những gì mình nghĩ , và làm những gì mình thik!
iêu ss vô đối! Exclamation :x
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyFri Jan 30, 2009 11:18 pm

Yêu Avril vì yêu Avril. Một tình yêu chân thật và từ tận đáy lòng thì không cần bất cứ lý do nào cả, cũng chẳng vì điều gì. Đơn giản, tôi yêu cô ấy. :D
rilakuma
Mod
Mod
rilakuma

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : ăn bám bố mẹ
Tâm trạng : thái độ lồi lõm
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 Mi24

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyFri Jan 30, 2009 11:52 pm

con zai có khác ngắn gọn nhỉ bác CA?
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySat Jan 31, 2009 12:28 am

rilakuma đã viết:
bác này giới tính ko xác định, chưa chắc là on trai đâu ;) ;) ....bạn cứ tìm hiểu :) :) ...các mem khác rõ cả rồi đếy... Idea Idea
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam
Tâm trạng : Vỡ vụn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySat Jan 31, 2009 12:57 am

rilakuma đã viết:

Khổ thế đấy, nhìn vào cái giới tính trong 4rum có ai dám kết luận bạn Rila là nữ đâu mà kết luận CA là con zai nhanh thế =))
linkinpark
New Fan
New Fan
linkinpark

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : military officer
Tâm trạng : I will ignore everyone of them...because I want only U

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySat Jan 31, 2009 6:48 am

lan dau tien minh nghe ss avie la khi mtv phat bai sk8ter boi.trui ui ket no dia lun.tu pe da thik girl ca tinh rui.di lung mai mua dc dia roi tu dich loi.bi h vao bo doi ko co time nhu o nha de xem videoclip moi nhung cu ve dot nao la phai lung nghe bang het.avril thi xinh mien che rui,khi de light toc pink cang xinh hon.vua co tai sang tac,lai vua choi nhac cu joi nua.ban nao co web nhiu anh avie thi share cho minh voi nha.may of minh cung nhiu anh avie lem,gan 500 cai ma thay van chua du.iu avie nhut!!!!avie No 1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySat Jan 31, 2009 2:30 pm

@rila: quá khen.... ;)
@ bé Na và cả bé Cry: :)...đừng có mà nhảy vào miệng bạn Rila để tuyên truyền những điều ko hay....thế là ko tốt..... =))
[C]hua

[C]hua

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyThu Apr 09, 2009 10:12 pm

Yêu vì điều gì ư...

Hình như tình yêu đích thực ko cần lý do đúng ko nhở Cool

Có lẽ...yêu Avril đơn giản vì chị ấy là AVRIL LAVIGNE , chứ không phải là ai khác :)

*dạo này mình yêu mọi thứ thuộc về Avril =))
Hơi bị độc chiếm thì phải :">*
sammy97
Crazy Fan
Crazy Fan
sammy97

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : vampire
Tâm trạng : bloodthirsty
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 Avatars,vina365,com-animal-Num482

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptyFri Jul 24, 2009 11:13 am

iêu Avril vì chính Avril và vì tất cả... xong rolling on the floor :D
Nhím Xù™
Trial Mod
Trial Mod
Nhím Xù™

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Học Sinh
Tâm trạng : 7love =))
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 Avatars,vina365,com-animal-Num477

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySat Jul 25, 2009 4:31 am

Yêu Avril, vì Avril... là Avril thôi ^^

Yêu ss vì tất cả, thấy ss là một người thật tuyệt vời... Này nhé...
:!:ss Avie có một giọng hát không thể lãn vào đâu được, rất khó tả ý... nghe cực kool, thích cực kì...
:!:muzik của ss thì khá đặc biệt. Đến giờ phải công nhận là chưa ai có thể khẳng định là ss đang vik thể loại j` nữa :)) Chung chung thì cứ biết là Punk Rock thôi, chứ thực ra có bài giống alternative, có bài lại pop... Nhưng phải công nhận là nhạc của ss nghe rất hay, càng nghe càng thấm...
Exclamation Phong cách của ss thì khỏi chê... LẦn đầu biết đến ss là khi xem MTV trên vtv3, có bài Sk8er Boi, cũng thấy ấn tượng nhưng không để ý lắm... Chỉ thấy ss có một cá tính rất... nổi loạn :D Mãi về sau thằng bạn cho mượn đĩa về nghe... thấy ss hát hay + nhạc hay nên kết kết... Thế là bắt đầu tìm hiểu... Càng tìm hiểu càng thấy rõ cái tính cách 1-0-2 của ss, và dần dần thì yêu ss từ lúc nào hổk biết í...
:!:Sau khi yêu rồi thì mới để í đến nhan sắc của ss =)) thật đấy... Thích nhất là đôi mắt xăm đen sì, nhìn cá tính kinh khủng, lại còn sâu và sắc lắm, nhìn mãi không biết chán... Cái mũi của ss cũng đặc biệt, nó nhọn nhọn :"> nhờ thế mà nếu chụp ảnh nghiêng thì ss có 1 vẻ j` đó rất thanh tao + buồn buồn... Thứ 3 phải kể đến đôi môi... Thử bật lại "Don't tell me" đoạn đầu í... Màu môi cánh sen cực hợp love ... Đôi môi mỏng, cong nhìn yêu lắm í...
Úi còn nhiều nữa... nhưng mà hổk nhớ hết :))
http://vn.myblog.yahoo.com/nhox_nhim_xu_1k4
kieuki90

kieuki90

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : uhm...long nhong...
Tâm trạng : free style
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 2_20080530cute_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySun Aug 16, 2009 8:03 am

Avril : DÁM NGHĨ DÁM LÀM ,style and fashion...
love all :D
http://vn.myblog.yahoo.com\lady-jenny
AvoCad
New Fan
New Fan
AvoCad

Nữ
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySun Aug 16, 2009 2:40 pm

bít Avril từ khi bít là mình bùn [uiui, mún trầm cảm lun]. Có Avril là như giải thoát í, rùi sau đó mới bít nhìu hơn về Avril, rùi iu hơn, thế thui
salt2319

salt2319

Nữ
Tâm trạng : ẩm ương
Thú cưng : Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 2_20080530cute_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 EmptySun Aug 16, 2009 8:17 pm

vì lyrics các bài của Ss giống mình quá, giống những điều mình nghĩ, mình cảm nhận quá.. ngưỡng mộ những gì Ss đã nói đã làm,... đag buồn nghe nhạc Avril lavigne>> hết buồn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^   Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^ - Page 2 Empty

Bạn iêu Avie vì điều gì....?^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2