The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ năm của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ năm của bạn Yociexp30

Thứ năm của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ năm của bạn   Thứ năm của bạn EmptyWed May 06, 2009 6:03 pm

Theo Ngôi Sao

Các ý tưởng bay bổng của Xử Nữ hôm nay sẽ tạo động lực tuyệt vời cho những người xung quanh. Còn Nhân Mã, đừng quá e thẹn, ngượng ngùng khi những lời tán tỉnh rót vào tai bạn.

Dương Cưu
(21/3 - 19/4)
Cảm xúc và tâm trạng thất thường chiếm ngự ngày thứ năm. Dương Cưu sẽ thấy một ngày trôi qua chậm hơn bình thường. Hãy để bạn bè hoặc đồng nghiệp "yểm trợ" cho bạn nếu bạn đang phải đối mặt với một số vấn đề mất nhiều thời gian.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)
Hãy ở bên một người bạn thích khoe khoang và nói nhiều trong hôm nay bởi bạn sẽ có những khoảnh khắc thư giãn và vui vẻ cùng họ. Để cho những đam mê của bạn được "cháy" trong ngày hôm nay bất kể lúc ấy bạn đang ở đâu. Đó có thể là một đêm lãng mạn bên người yêu hoặc một ngày làm việc sôi nổi với nhiều cuộc tranh luận. Dù diễn biến thế nào, bạn cũng sẽ cảm thấy rất dễ chịu.

Song Sinh (21/5 - 21/6)
Hôm nay, Song Sinh hãy hòa mình vào thiên nhiên. Không khí trong lành và cây cối sẽ giúp bạn cân bằng và tự tin. Có thể bạn sẽ bộc lộ bản thân hơi khác biệt trong ngày hôm nay do các cảm xúc rất cởi mở và thực tế, cũng chẳng có việc gì đáng để Song Sinh phải che giấu. Hãy thẳng thắn nhất có thể và xem chuyện gì sẽ xảy ra.

Cự Giải (22/6 - 22/7)
Cự Giải thấy bản thân hơi thiếu quyết đoán ngày hôm nay, vì vậy bạn sẽ phải tin vào trực giác của mình. Cố gắng "soi" các ý tưởng và kế hoạch mới hai hoặc ba lần, đủ lâu để trực giác của bạn có thể nghiền ngẫm cẩn thận. Như thế, bạn sẽ biết liệu mình có nên đi theo tiếng gọi của bản năng hay không.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool
Đây là thời điểm Sư Tử thể hiện mình là một công dân mẫu mực trong khía cạnh ngôn từ và cách ăn nói. Hãy chứng tỏ bản thân cũng như khai khác trí tưởng tượng phong phú của mình bởi nó giúp bạn nâng cao tinh thần cảnh giác. Nói cách khác, nó sẽ chỉ cho bạn thấy ai đang ngấm ngầm chống lại bạn. Tuy nhiên, rất sớm thôi, bạn sẽ lấy lại niềm tin vào mọi người.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)
Các ý tưởng bay bổng của bạn hôm nay sẽ tạo động lực tuyệt vời cho những người xung quanh, vì thế hãy chia sẻ với họ. Bạn phải rất nỗ lực để cho tư duy thật cởi mở ngày hôm nay, nhưng có những khoảnh khắc, tốt hơn hết là lại nên "đóng cửa". Hãy để dành cuộc thảo luận nghiêm túc hay sự vận động trí óc cho một ngày khác.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)
Tránh thỏa hiệp hay ký bất kỳ thỏa thuận nào ngày hôm nay, đặc biệt nếu chúng có liên quan tới tiền bạc. Một ai đó sẽ cố nhồi nhét vào đầu bạn một sự thay đổi lớn nhưng bạn hoàn toàn có thể kháng cự lại. Chỉ nên hợp tác khi bạn đã có đầy đủ thông tin về việc nó sẽ được tiến hành thế nào trong một khoảng thời gian dài.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)
Hôm nay, có một sức hút mạnh mẽ ở Bò Cạp khiến những người xung quanh chỉ muốn ở bên bạn. Uy tín và sự hấp dẫn của bạn tăng lên bội phần và bạn biết rõ mình phải làm gì. Đây cũng là một ngày tuyệt vời để thuyết phục những người xung quanh rằng các ý tưởng của bạn thực sự hoàn hảo.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)
Đừng quá e thẹn, ngượng ngùng khi những lời tán tỉnh rót vào tai bạn ngày hôm nay. Cuộc sống rất ngắn ngủi bởi thế hãy tận hưởng từng khoảnh khắc của mình. Bạn hiểu rõ bản thân mình muốn gì ngày hôm nay, và đó có thể là việc muốn "ẩn dật" một chút, hạn chế giao tiếp với mọi người. Đó cũng là một cách để cân bằng bản thân, nhưng cần tập trung vào các vấn đề cá nhân quan trọng nhé.

Ma Kết (22/12 - 19/1)
Ngày hôm nay, hãy "thả trôi" điều gì đó mà bạn từng mong muốn được trải nghiệm. Sẽ dễ dàng hơn khi duy trì thái độ khách quan ngày hôm nay. Bạn có thể nhìn thấy mọi khía cạnh của vấn đề. Có những thứ khiến mọi người xung quanh phát điên thì bạn lại hòa hợp và kiểm soát rất tốt.

Bảo Bình (20/1- 18/2)
Hãy giảm tốc độ nếu bạn không muốn bỏ lỡ những điều tuyệt vời ngày hôm nay. Di chuyển với tốc độ chậm rãi hoàn toàn hợp lý bởi theo tình hình thực tế, bạn sẽ kiếm được vị trí tốt hơn nhiều sau này khi để những người khác tạm thời vượt lên trước. Hôm nay cũng là một ngày bạn nhận ra rằng khả năng nhìn thấy các cơ hội phía trước của mình hơi có vấn đề.

Song Ngư (19/2 - 20/3)
Nếu bạn cảm thấy mình bị bạn bè, đồng nghiệp chà đạp, coi thường thì ngày hôm nay hãy mạnh dạn đứng lên chứng tỏ cho họ thấy. Bạn hơi căng thẳng trước những vấn đề phải đối mặt ngày hôm nay với tư cách một người quan sát, ở ngoài nhìn vào, lẫn một người trực tiếp trong cuộc. Đừng quá lo lắng nhé, bạn có những thuận lợi và vũ khí bí mật mà.
Thanh Tùng

Thứ năm của bạn Symbol_End_NS

Thứ năm của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang