The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ tư của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ tư của bạn Yociexp30

Thứ tư của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ tư của bạn   Thứ tư của bạn EmptyTue May 05, 2009 4:59 pm

Theo Ngôi Sao

Xử Nữ đừng phung phí tiền cho những thứ bạn không cần. Việc để những cơn bốc đồng mua sắm điều khiển mình chẳng bao giờ là khôn ngoan.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)
Đây là thời điểm thích hợp để Dương Cưu khởi xướng những dự án mới. Không ai có thể ngăn bạn lại lúc này. Đừng quên rằng xung quanh có rất nhiều đồng nghiệp, bạn bè sẵn sàng hỗ trợ, giúp bạn thực hiện công việc xong xuôi.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)
Kim Ngưu nên trò chuyện với những người mà từ trước tới giờ bạn chưa bao giờ nghĩ đến chuyện tâm sự với họ. Chắc chắn bạn sẽ học được những điều thú vị. Sự hứng khởi với các hoạt động xã hội sẽ giúp bạn có khoảng thời gian tuyệt vời bên gia đình, bạn bè. Hãy tạm gác những bổn phận sang một thời điểm khác, đây là lúc để nghỉ ngơi.

Song Sinh (21/5 - 21/6)
Song Sinh nên bắt tay vào hành động để xúc tiến mọi việc theo cách bạn muốn, tất cả sẽ diễn ra thật nhanh chóng và bạn chẳng phải chờ đợi bất cứ một phút giây nào. Không ít người sẽ ngạc nhiên với những gì bạn thực hiện.

Cự Giải (22/6 - 22/7)
Tính toán một chút cũng chẳng có gì là sai trái, đặc biệt trong ngày thứ tư này. Cự Giải nên chủ động, nhanh nhạy thúc đẩy những công việc của bạn. Nếu gia đình có vấn đề gì đó rắc rối, bạn không nên bỏ qua. Tốt nhất nên chủ động đương đầu và giải quyết chúng triệt để.

Sư Tử (23/7- 22/Cool
Đừng đi tìm kiếm sự hoàn hảo một cách vô vọng, đó là cách để có được cảm giác thoải mái, dễ chịu đấy Sư Tử. Trong ngày, bạn cần phải bày tỏ để đồng nghiệp, bạn bè hiểu được quan điểm, cách nhìn nhận vấn đề của mình. Giao tiếp là điều hoàn toàn dễ dàng trong những ngày như thế này.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)
Đừng phung phí tiền cho những thứ bạn không cần, và việc để những cơn bốc đồng mua sắm điều khiển mình chẳng bao giờ là khôn ngoan. Đây sẽ là ngày mà những giá trị trở nên đặc biệt quan trọng với bạn, do đó hãy dành thời gian bên người yêu thương để được nghe họ chia sẻ những cảm nhận sâu sắc nhất của mình.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)
Thiên Bình rất hứng thú với việc lộ diện trước mọi người và chứng tỏ với họ năng lực của mình, tuy nhiên điều này hoàn toàn không có nghĩa rằng bạn là kẻ thiển cận. Ý nghĩa đơn giản của điều đó là bạn thích được chinh phục sự chú ý, yêu mến của những người xung quanh mình.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)
Bộ não Bò Cạp làm việc rất nhanh nhẹn trong ngày thứ tư này, nhưng kéo theo đó, bạn trở nên mất kiên nhẫn. Nếu như ai đó khiến bạn cảm thấy nản chí thì tốt nhất nên cho mình thời gian để nghỉ ngơi, thư giãn một chút. Sau vài ngày nữa, tất cả sẽ lại đâu vào đấy thôi.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)
Với Nhân Mã, đây sẽ là ngày hoàn hảo để bạn nghĩ đến những kế hoạch lớn cho không chỉ ngày tới hay tuần tới. Lúc này, cái nhìn của bạn trở nên sáng suốt hơn bao giờ hết, vậy thì đừng để bất cứ ai cản trở bạn hoạch định những đường hướng cho riêng mình.

Ma Kết (22/12 - 19/1)
Bất cứ dự án nào mà Ma Kết khởi xướng trong ngày thứ tư này đều có rất nhiều cơ hội đi tới thành công, vậy thì đừng chần chừ, dù cho trong lòng bạn chưa thực sự sẵn sàng. Rồi bạn sẽ thấy nền móng kế hoạch đã có sẵn, chỉ chờ bạn thực hiện mà thôi.

Bảo Bình (20/1- 18/2)
Việc Bảo Bình tỏ ra lịch sự với những kẻ khiếm nhã dường như không thực sự cần thiết. Đây cũng là ngày mà việc tìm hiểu văn hóa nằm trong những mối bận tâm của bạn, giúp bạn hào hứng khám phá, trải nghiệm và học hỏi những điều mới mẻ. Vậy thì ngày này là cơ hội cho bạn đi du lịch đấy.

Song Ngư (19/2 - 20/3)
Song Ngư có một ngày tuyệt vời cho các công việc liên quan đến cải thiện cuộc sống gia đình bạn. Nếu ai đó thân thiết cần đến sự giúp đỡ của bạn, hãy sẵn lòng giúp đỡ, tuy nhiên trước đó bạn cần phải tìm cách giải quyết mọi vướng bận trong tư tưởng bằng cách đặt ra các câu hỏi lớn và tìm đáp án trả lời.

Nguyễn Hương

Thứ tư của bạn Symbol_End_NS

Thứ tư của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang