The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ ba của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ ba của bạn Yociexp30

Thứ ba của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ ba của bạn   Thứ ba của bạn EmptyTue May 05, 2009 1:34 am

Thứ ba của bạn Symbol_End_NS Theo Ngôi Sao

Ma Kết sẵn sàng cho những thách thức của cuộc sống, vậy thì đừng đứng ở vị trí bên lề như vậy.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dương Cưu nên tận dụng sự dí dỏm của mình để kết bạn, đừng để phí nó trong ngày thứ ba này. Bạn cũng không phải mất quá nhiều công sức để điều khiển mọi thứ đi theo ý mình, thậm chí chỉ cần một nụ cười, một cái nháy mắt thì tất cả cũng êm xuôi.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Những điều mà Kim Ngưu mong muốn chỉ có thể trở thành sự thật nếu bạn biết hoạch định kế hoạch cụ thể cho chúng. Đây cũng sẽ là ngày mang đến cho bạn nhiều điều tốt đẹp, giúp bạn xúc tiến những kế hoạch cá nhân tiến triển và đạt đến mức độ mình muốn. Hãy giữ vững tốc độ này.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh nên chú tâm vào những mong muốn của đối tác trong ngày này. Cũng đừng quên lắng nghe suy nghĩ của mình và học cách tổ chức chúng hoặc nhờ mọi người giúp bạn làm điều đó. Kết quả sẽ mang lại sự hài lòng cho bạn.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Ngày này thích hợp cho Cự Giải để nghĩ về tương lai cũng như các mối quan hệ của mình. Với những khó khăn trong việc làm ăn và mang đến cho bạn cảm giác bị gián đoạn, tốt nhất nên chờ đợi cho đến khi các nút thắt tự nó được tháo gỡ.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Đầu óc Sư Tử giống như một siêu máy tính, và vì thế bạn hoàn toàn có thể tự tin tham gia bất cứ cuộc đấu trí nào. Mọi việc cũng trở nên rất dễ dàng nếu như bạn muốn kết bạn hay tìm kiếm những mối quan hệ mới. Đừng quên thể hiện với mọi người tâm hồn, con người của bạn.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Những điều quý giá vẫn còn chờ để được khai phá, và bạn sẽ làm được điều đó. Trong ngày, bạn cũng sẽ được tham gia các cuộc trao đổi đầy ý nghĩa với đồng nghiệp, bạn bè gần gũi. Đây là cơ hội tuyệt vời để bạn kết nối và mạnh dạn tiến bước về phía trước.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình thử tự hỏi bản thân mình xem mức độ thân thiện mà bạn dành cho mọi người như thế nào, có lẽ họ nghĩ rằng bạn đang cố gắng quyến rũ họ đấy. Bạn cho rằng chuyện tình cảm của mình đang có những tiến triển tốt đẹp, và quả thực là như vậy. Hãy chờ xem nhé!

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp muốn tạm gác sự ồn ào lại để có một ngày thật yên tĩnh. Nếu bạn cảm thấy khó khăn để truyền đạt một thông điệp gì đó, nên cố gắng đặt niềm tin vào trực giác của mình và chờ đợi thời điểm may mắn đến. Khi tất cả những điều đó cộng gộp lại, bạn sẽ thành công.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Đôi khi cuộc sống thật không công bằng, nhưng điều đó không có nghĩa rằng bạn không cần hướng đến điều đó. Ngày này, bạn và những người xung quanh trở nên đồng điệu về quan điểm, vì thế đừng lo lắng quá nhiều trước khi đưa ra quyết định gì đó. Mọi việc đều đang rất ổn thỏa mà.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết sẵn sàng cho những thách thức của cuộc sống, vậy thì đừng đứng ở vị trí bên lề như vậy. Với bất kể điều gì bạn mong muốn thực hiện trong công việc, tốt nhất là nên chủ động tiếp cận sếp và đồng nghiệp và tìm ra những ý tưởng sáng tạo của riêng mình.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Đây là ngày tuyệt vời để Bảo Bình nuôi dưỡng trí tò mò của mình, điều đó sẽ khuấy động trí óc bạn. Bạn cũng sẽ khiến bản thân cũng như mọi người xung quanh ngạc nhiên khi làm quen được với một người bạn đặc biệt. Hãy chủ động nắm bắt tình huống nhé.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Song Ngư sẽ phải đưa ra một lựa chọn khó khăn trong ngày thứ ba này. Bạn cũng cần phải cố gắng để cải thiện vị trí của mình trong công việc, nhưng tất cả sẽ dễ dàng hơn bạn tưởng. Dù bạn không phải người đứng đầu thì niềm vui cũng sẽ tìm đến với bạn.

Nguyễn Hương
Theo Ngôi Sao
Thứ ba của bạn Logo

Thứ ba của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang