The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tuần mới của bạn (4-10/5)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Tuần mới của bạn (4-10/5) Yociexp30

Tuần mới của bạn (4-10/5) Vide
Bài gửiTiêu đề: Tuần mới của bạn (4-10/5)   Tuần mới của bạn (4-10/5) EmptyMon May 04, 2009 1:03 pm

Theo Mực Tím

Hổ Cáp lao vào tuần mới với đầy sự tự tin và nguồn năng lượng mạnh mẽ. Thế nhưng đôi khi sự tăng tốc nhanh như thế lại có những tác dụng ngược.

Bạch Dương (21/3 - 19/4)
Hãy bắt đầu tuần mới thật dũng cảm nào, làm những việc mà bạn thường rất sợ: chẳng hạn như thử một món ăn thật cay hay là ngõ lời với đối tượng mà bạn đã để ý từ lâu. Tuần này khá thích hợp cho những việc như thế đó. Thứ Ba và Thứ Tư sẽ có vài rắc rối nhỏ với vài người bạn. Nhưng rồi khi gần hết một tuần bạn càng nhận ra rằng chỉ cần bạn nói chuyện thẳng thắn và thành thật, sẽ chẳng có mâu thuẫn gì nữa đâu. Bạn lôi cuốn và rất chừng mực, tuy vậy những thử thách của tuần này sẽ khiến bạn không ít mệt mỏi nên khi cuối tuần đến hãy nghỉ ngơi và thư giãn đi nhé!

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)
Cách để đối phó với những cuộc cãi vã vào ngày Thứ Hai rất đơn giản: bình tĩnh. Hãy cho người đó sự quan tâm mà họ xứng đáng có, rồi họ sẽ bình tĩnh lại thôi. Song Ngư khá giỏi trong việc giải quyết những vấn đề như thế này. Nhờ vậy, từ đây cho đến cuối tuần bạn không còn phải tham gia vào vào một cuộc phân xử nào nữa. Thứ Ba và Thứ Tư là hai ngày chỉ có vui vẻ và vui vẻ mà thôi: bạn bè, sự lãng mạn, âm nhạc…Thứ Năm và Thứ Sáu lại là những ngày khá bình thường nhưng cũng sẽ có vài bài học quý giá cho bạn vào hai ngày này nữa đó. Song Ngư hãy thưởng thức cuối tuần với với một môn nghệ thuật gì đó đi nhé, nó sẽ đánh thức những cảm xúc và suy nghĩ của bạn đó.

Song Tử (21/5 - 21/6)
Song Tử mang đến cho những người bạn của mình tiếng cười sảng khoái trong những lần trò chuyện. Thế nhưng phong cách nói chuyện dí dỏm lại không thích hợp trong công việc và thậm chí là trong gia đình, nếu không cẩn thận, bạn có thể gặp vào rắc rồi vào Thứ Tư này đó. Song Tử nên dành nhiều thời gian để đi chơi với bạn bè vào tuần này, tối Thứ Năm hoăc Thứ Sáu đi xem ca nhạc chung với họ chẳng hạn. Cuối tuần thì ngồi lại nói chuyện với một đứa bạn thân, cho bạn ấy vài lời khuyên về những khó khăn trong cuộc sống. Khi đó, mọi người sẽ quý mến bạn nhiều hơn về tình vài hước cũng như sự nghiêm túc của bạn nữa.

Cự Giải (22/6 - 22/7)
Đầu tuần này có thể Cự Giải muốn có vài sự thay đổi lớn đây, chẳng hạn như mua vài món đồ mới có thể khiến bạn tốn bộn tiền. Bạn hãy tự ra quyết định cho mình trong ngày thứ Hai. Những ngày còn lại trong tuần, bất cứ điều gì bạn làm cũng cần phải thật chú ý. Để ý xem những người bạn của mình có cần giúp đỡ gì không, gọi điện hỏi thăm họ hàng vào Thứ Năm, chú ý đến những lời phàn nàn của hàng xóm có thể đế với bạn vào ngày Thứ Sáu. Nhiều cảm xúc lẫn lộn sẽ đến với bạn vào cuối tuần này nên chắc là Cự Giải chỉ muốn ở nhà thôi.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool
Bằng sự chăm chỉ trong công việc (cộng thêm chút may mắn), Sư Tử sẽ được đền bù xứng đáng vào ngày đầu tuần này. Bạn sắp trở thánh một ngôi sao sáng chói rồi đó. Vào Thứ Ba và Thứ Tư, hãy sử dụng những thành công hiện có của mình để bước những bước xa hơn để đi đến ước mơ trong tương lai của bạn nhé. Một bản liệt kê những mục tiêu cho bản thân sẽ rất có ích đấy. Thứ Sáu, dành thời gian chia sẽ những gì bạn đang làm với người mà bạn cảm thấy đáng tin nhất, Sư Tử sẽ nhận được sự khích lệ và vài lời khuyên bổ ích từ người này. Cuối tuần này, hãy lắng nghe và cảm nhận những chuyển biến nhỏ nhất từ những thứ xung quanh mình nhé!

Xử Nữ (23/8 - 22/9)
Xử Nữ muốn sắp xếp lại cuộc sống vào đầu tuần này nhưng mọi thứ thay đổi nhanh đến mức làm cho những điều bạn đã lên kế hoạch đi chệch hước trong vài ngày tới. Những lúc như thế bạn cần phải bình tĩnh và thật linh hoạt để giải quyết vấn đề. Đến Thứ Tư thì Xử Nữ đã có những nhận thức đúng đắn hơn cho kế hoạch của mình. Thế nhưng dù kế hoạch là gì thì bạn cũng không thể tự làm một mình được, bạn phải cần đến một người bạn. Hai người có thể sẽ có vài kế hoạch tác chiến vào ngày Thứ Năm này đây. Có điều đặc biệt là bạn và người bạn của mình có vẻ không cùng chung ý nghĩ lắm, điều đó không tệ đâu, rồi bạn sẽ nhận ra giá trị trong những suy nghĩ khác nhau như thế. Thử kết thúc tuần này bằng một cuộc tranh luận với bạn bè về một đề tài nóng bỏng nào đó trên báo chí xem nhé!

Thiên Bình (23/9 - 22/10)
Đầu tuần này Thiên Bình hãy dành chút thời gian để nghĩ về những ước mơ to lớn của mình nhé! Mọi người sẽ thật sự lắng nghe và bị cuốn hút bởi những suy nghĩ của bạn về tương lai, họ muốn giúp bạn và điều đó chắc chắn làm Thiên Bình vui lắm đấy. Hãy dành thời gian của ngày Thứ Ba và Thứ Tư lắng nghe ý kiến của bạn bè, như thế thì mọi công việc sẽ trở nên nhẹ nhàng hơn vào Thứ Năm (đồng thời lúc này bạn cũng sẽ cảm thấy cực kỳ hạnh phúc trong chuyện tình cảm nữa). Cuối tuần sẽ không phải là ý hay nếu Thiên Bình cứ bị ám ảnh về đống công việc của mình đâu nhé!

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)
Bạn lao vào tuần mới với đầy sự tự tin và nguồn năng lượng mạnh mẽ. Thế nhưng đôi khi sự tăng tốc nhanh như thế lại có những tác dụng ngược. Có lẽ đây không phải là tuần thích hơp để bạn trút hết năng lượng của mình vào công việc trong khi bạn bè lại rất muốn gặp bạn, vậy thì tại sao không dùng ngày Thứ Ba và Thứ Tư để thư giãn với bạn bè chứ? Chìa khóa để hạnh phúc vào ngày Thứ Năm là hãy chia sẻ ý kiến với những người xung quanh. Và bài học cho ngày Thứ Sáu là kiên nhẫn. Bạn sẽ nhận được vài lời khen cho cuối tuần này nếu thức hiện tốt hai bài học trên.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)
Đầu tuần Nhân Mã cần cố gắng tận hưởng những khoảng thời gian thoải mái càng lâu càng tốt bởi vì sẽ có vài rắc rối nho nho "đe dọa" tâm trạng vui tươi của bạn vào Thứ Ba hoặc Thứ Tư đó. Tuy nhiên, đến Thứ Năm thì mọi chuyện sẽ ổn trở lại thôi, nhất là trong các mối quan hệ xã hội và Thứ Sáu là một ngày tuyệt vời cho riêng bản thận bạn (có thể sẽ có ai đó nói rằng họ rất thích ở bên bạn). Cuối tuần này, có thể Nhân Mã sẽ cảm thây hơi buồn chút xíu (mà không có một lý do cụ thể gì hết) và bạn có cả những kế hoạch lớn trong đầu nữa.

Ma Kết (22/12 - 19/1)
Ma kết cảm thấy không thoải mái lắm trong ngày đầu tuần. Bạn cảm thấy chán nản với công việc, chán nản với những người xung quanh. Nhưng chuyện này sẽ kết thúc nhanh chóng thôi, vào ngày Thứ Ba và thứ Tư, tâm trạng của bạn ổn định hơn và điều đó giúp bạn giải quyết được khối công việc. Từ đây đến cuối tuần, bộ não bạn cần làm việc nhiều hơn, nhưng yên tâm, những người xung quanh rất có nhã ý giúp bạn đó. Nhưng cuối tuần thì nên để đầu óc xả hơi tí nha, thay vì để đầu óc nghĩ về công việc suốt tuần, Ma Kết thử nghĩ xem mình sẽ làm gì cho ngày cuối tuần này thật hoành tráng!

Bảo Bình (20/1 - 18/2)
Tuần mới của Bảo Bình có thể sẽ đến với một sự hợp tác và đối tác của bạn cảm thấy rất thích thú với sự nhiệt tình của bạn, do đó họ không ngại cung cấp những gì bạn cần. Thật kinh ngạc khi bạn có thể khám phá những người xung quanh với những yêu cầu nhỏ nhất của họ. Bạn sẽ dành nhiều thời gian trong tuần này để đánh giá động lực làm việc của những người xung quanh và giúp họ tận dụng được tối đa năng lượng của mình. Bạn cũng tìm được cách kết nối với mọi người nữa. Bạn giỏi trong việc kiểm soát hành động của mình và cũng giỏi trong việc đứng trước công chúng nữa.

Song Ngư (19/2 - 20/3)
Song Ngư khá quyết luyệt trong việc đưa ra những ý kiến ngược lại với những người xung quanh về vài vấn đề, thế nhưng cũng không nên bác bỏ ý kiến của họ. Tốt hơn là nên làm ngược lại vào ngày đầu tuần này nhé. Vào Thứ Ba và Thứ Tư, Song Ngư (và cả những người xung quanh bạn) sẽ cảm thấy vui vẻ hơn nếu bạn bớt phê bình họ. Thay vào đó hãy thận trọng hơn trong những điều bạn nói, bạn sẽ thấy sự khác biệt rõ rệt. Thế nhưng, những rắc rối tương tự như vậy sẽ còn tiếp tục cho đến Thứ Sáu. Vài lời khuyên dành cho bạn đây: đừng bắt tay với ai trong những ngày cuối tuần này nếu bạn cảm thấy mình không thật sự tin tưởng vào họ nhé!

STEPPE

Theo Mực Tím

Tuần mới của bạn (4-10/5)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang