The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ năm của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ năm của bạn Yociexp30

Thứ năm của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ năm của bạn   Thứ năm của bạn EmptyWed Apr 29, 2009 9:13 pm

Thứ năm của bạn Symbol_End_NS Theo Ngôi Sao

Cự Giải chẳng cần thiết phải tự thanh minh với bất cứ ai, bạn hiểu được rằng mình xứng đáng với những gì đang đến.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Nếu Dương Cưu tham gia vào các cuộc đấu sức, đấu trí, bạn sẽ giành được thắng lợi. Đây cũng là ngày mà trẻ em chiếm một phần lớn trong các mối quan tâm của bạn, đó có thể là người khách đến thăm hay con của sếp…

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu sẽ phải đối mặt với một người rất kiêu căng, nhưng may mắn thay những áp lực này không kéo dài. Trong ngày, bạn và những đồng nghiệp làm việc rất hài hòa, đồng điệu và giải quyết ổn thỏa các công việc được giao. Với vai trò đứng đầu và chia sẻ với thông tin với mọi người, bạn sẽ khiến họ hài lòng.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh tỏ ra ngoan cố, nhưng điều này rất thú vị. Đây là ngày mà bạn cũng cần thận trọng một chút với những lời mỉa mai, chọc tức, dù mọi người xung quanh muốn trêu ghẹo bạn. Khi bạn tránh được các tình huống này bằng sự kiềm chế, mọi việc sẽ ổn thỏa.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải chẳng cần thiết phải tự thanh minh với bất cứ ai, bạn hiểu được rằng mình xứng đáng với những gì đang đến trong ngày thứ năm này. Dù cho những người xung quanh nghĩ rằng họ cũng góp phần vào thành công của bạn thì cũng đừng lấy thế làm áy náy.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Thời tiết đẹp khiến tâm hồn Sư Tử cũng trở nên tươi vui, háo hức. Ngày này, tình cảm ngập tràn trong trái tim, giúp bạn gần gũi hơn với gia đình, người yêu thương và xây dựng những mối quan hệ mới tốt đẹp.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ không nên ôm đồm quá nhiều, cần tập trung đầu óc và nỗ lực đạt những mục tiêu của bạn một cách lần lượt. Bạn cũng nên dành thời gian để lập ra các kế hoạch cho tương lai, vì sự trệch hướng sẽ khiến cuộc sống của bạn trở nên khó khăn, đặc biệt trong những ngày này. Nỗ lực hết sức để mọi việc nằm trong kiểm soát của bạn.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Đừng tỏ ra ngạc nhiên nếu mọi người xung quanh chờ đợi câu trả lời ở bạn, dù cho bạn không biết. Ngày này, sự sáng tạo của bạn không thể bị gò bó, hãy mạnh dạn áp dụng chúng cho các dự án công việc hay chuyện tình cảm. Tại sao bạn không nói với người mình để ý bấy lâu rằng bạn quan tâm đến họ như thế nào?

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp nên xác định rõ ranh giới giữa chuyện cá nhân và công việc trong ngày thứ năm này. Trong ngày, bạn cần phải chủ động đối mặt với các tình huống, đừng trông chờ quá nhiều vào những sự hỗ trợ từ phía xung quanh. Gia đình sẽ luôn ở sau lưng để ủng hộ bạn, nhưng bạn nên nhận nó lúc cần thiết.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhân Mã có cảm giác như mình sẵn sàng cho sự mạo hiểm trong ngày thứ năm này, nhưng thực tế thì bạn chưa hoàn toàn chủ động. Hãy đón nhận nguồn năng lượng cơ thể dồi dào mà bạn có được, chúng sẽ giúp bạn có thêm thật nhiều niềm vui, dù cho bạn đang ngập tràn trong hàng núi công việc.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết nên nắm giữ những gì mình có trong tay, đừng chia sẻ quá nhiều. Nếu gia đình đặt ra cho bạn quá nhiều những yêu cầu, đòi hỏi và khiến bạn mệt mỏi thì hãy cố gắng đề nghị tất cả cùng ngồi lại và chia sẻ với nhau những suy nghĩ từ trong lòng mình.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Sự sáng tạo của Bảo Bình sẽ trở nên hữu ích nếu bạn sử dụng chúng để cổ vũ, khuyến khích những người xung quanh. Những thay đổi trong ngày diễn ra ngoài kiểm soát của bạn, có thể theo chiều hướng tốt, hoặc xấu, tuy nhiên bạn đón nhận chúng với quan điểm hoàn toàn tích cực.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Nguồn năng lượng cơ thể dồi dào sẽ giúp Song Ngư có được nhiều trải nghiệm mới mẻ cho cuộc sống. Tuy nhiên, với những vấn đề mà bạn gặp phải với công việc, bạn cần phải chủ động giải quyết tất cả cùng các đồng nghiệp trước khi trở lại với nhịp sống đời thường.

Nguyễn Hương
Theo Ngôi Sao
Thứ năm của bạn Logo

Thứ năm của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang