The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ tư của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ tư của bạn Yociexp30

Thứ tư của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ tư của bạn   Thứ tư của bạn EmptyTue Apr 28, 2009 6:17 pm

Thứ tư của bạn Symbol_End_NS Theo Ngôi Sao

Một ngày tuyệt vời để Bò Cạp khám phá những điều mới mẻ. Sao bạn không thử tìm một quán ăn mới nhỉ?

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Những vấn đề rắc rối trong gia đình cuối cùng cũng được giải quyết, nên để những gì đã qua thuộc về quá khứ. Nếu ai đó lớn tuổi hơn muốn được chia sẻ thì dù bạn không muốn lắng nghe, hãy cứ dành thời gian và cởi mở với họ. Có lẽ bạn sẽ đưa ra được lời khuyên hữu ích đấy.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu sẽ có được vị trí rất vững chắc trong ngày này, dù mọi việc không xuôi chèo mát mái thì chẳng ai có thể đổ lỗi cho bạn cả. Quan trọng là nên nói ra những gì bạn giấu trong tim để mọi người và bạn hiểu nhau hơn, Sẽ có nhiều điều xảy ra còn thú vị hơn cả tưởng tượng của bạn đấy.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Hãy tránh xa những người bạn ghét và dành thời gian cho đối tượng bạn yêu thương. Trong ngày, nếu bạn bắt tay vào công việc mới mẻ, kết quả được mang lại sẽ giúp bạn hài lòng, dù cho đó không phải điều mà bạn đang trông đợi.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải nên mạnh dạn xác thực bản thân mình, bạn hoàn có thể nói ra suy nghĩ, quan điểm của mình hay làm những gì bạn cho là đúng, trước khi bất cứ ai xen vào. Đây là thời điểm hợp lý để bạn có sự quyết đoán của riêng bạn.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Ngày thứ tư này, Sư Tử sẽ cảm thấy rất thoải mái khi nắm quyền kiểm soát và làm những công việc mình yêu thích. Tuy nhiên, đầu óc bạn lại hướng nội một chút, bạn muốn tìm yên tĩnh để suy nghĩ thấu đáo về các vấn đề. Nên nhớ rằng mọi thứ đơn giản hơn rất nhiều so với bạn nghĩ đấy.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Sự khéo léo của Xử Nữ sẽ giúp bạn tìm ra những ẩn số trong ngày này và khiến bạn phải ngạc nhiên về chính mình. Nếu có điều gì đó khiến bạn cảm thấy hơi buồn nản, hãy cố gắng mỉm cười thật tươi với người bạn yêu thương, đó là cách nhanh nhất để mang bạn trở lại với sự hứng khởi, niềm vui.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Nếu những vấn đề lớn khiến Thiên Bình cảm thấy chán nản, nên hạn chế trọng tâm chú ý lại một chút và dành thời gian hưởng thụ những điều đơn giản, nhỏ bé của cuộc sống. Đây là ngày để bạn nhớ đến những gì mình thực sự yêu mến, quý trọng.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Một ngày tuyệt vời để Bò Cạp khám phá những điều mới mẻ. Sao bạn không thử tìm một quán ăn mới nhỉ? Với sự quyết tâm, tham vọng tràn ngập trong cơ thể, bạn sẽ thành công trong việc thực hiện những mơ ước của mình.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nếu Nhân Mã cảm thấy "lệch pha" với bạn bè của mình, bạn nên cho mình thời gian và không gian riêng. Tại sao bạn không suy nghĩ thật kỹ càng về những gì khiến bản thân phải suy nghĩ? Dù cho những chi tiết rối beng khiến bạn thấy không dễ dàng gì thì cũng cần cố gắng xem xét lại tất cả, bạn sẽ thấy được mấu chốt của vấn đề.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Nguồn năng lượng cơ thể dồi dào của Ma Kết sẽ giúp bạn làm việc rất tốt trong ngày thứ tư này và khiến không ít người phải bối rối. Đừng quên tổ chức party để bạn bè gặp gỡ nhau, hay tham gia các hoạt động tập thể, cộng đồng có ý nghĩa.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Đây là ngày mà Bảo Bình phải dành thời gian cho những sự ngắt quãng và kết nối chúng lại. Nếu những điều nhỏ bé, rắc rối làm bạn nản lòng thì tốt nhất nên tạm gác công việc lại và quay trở lại vào ngày mai.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Những giới hạn sẽ giúp Song Ngư nhiều hơn bạn nghĩ, đừng cho rằng đó là trở ngại. Ngày này, bạn cảm thấy như mình đang tỏa sáng trên sân khấu, và điều đó khiến bạn thấy hạnh phúc. Chắc chắn bạn sẽ có được sự yêu mến của mọi người, nhớ chia sẻ tình cảm với họ.

Nguyễn Hương
Theo Ngôi Sao
Thứ tư của bạn Logo

min love
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:<
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:
min love

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : I'm in love :
Thú cưng : Thứ tư của bạn C2403d4e0391b431a616d5eff4

Thứ tư của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn   Thứ tư của bạn EmptyWed Apr 29, 2009 3:26 pm

Nếu có điều gì đó khiến bạn cảm thấy hơi buồn nản, hãy cố gắng mỉm cười thật tươi với người bạn yêu thương, đó là cách nhanh nhất để mang bạn trở lại với sự hứng khởi, niềm vui.

~~~> Ừ có lẽ vậy ... Min sẽ cố gắng /Cuoi

Có vẻ nghiện cái bói này của Mr.Lonely rồi :))
http://360.yahoo.com/min_lavigne
trong_nguyen15

trong_nguyen15

Thứ tư của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn   Thứ tư của bạn EmptyWed Apr 29, 2009 4:16 pm

cười với em nha min
Sponsored content

Thứ tư của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn   Thứ tư của bạn Empty

Thứ tư của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang