The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Chủ nhật của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Chủ nhật của bạn Yociexp30

Chủ nhật của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Chủ nhật của bạn   Chủ nhật của bạn EmptySat Apr 25, 2009 3:58 pm

Theo Ngôi Sao

Sự mềm mỏng, khéo léo và rộng lượng khi đưa ra lời chỉ trích sẽ giúp ích cho Nhân Mã được rất nhiều.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dương Cưu giải quyết rất nhanh chóng, gọn gàng các nhiệm vụ được dành cho mình. Đây là thời điểm rất thích hợp để bạn lãnh nhận những công việc mới, nhưng đừng quên trợ giúp những người xung quanh khi họ thật sự cần đến bạn. Sự hào hiệp sẽ giúp bạn ghi điểm trong mắt mọi người

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Sự do dự, ngại ngần có thể sẽ là nguyên nhân khiến chương trình đã được vạch ra bị trì hoãn đấy Kim Ngưu. Ngày này, bạn có thể sẽ khiến không ít bạn bè ngạc nhiên khi nói ra điều gì đó, theo một cách đặc biệt.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Ai đó đang chơi trò đuổi bắt tình cảm với Song Sinh, nhưng rốt cuộc nó lại trở thành chuyện rất nghiêm túc. Ngày này cũng mang lại cho bạn tâm trạng rất thoải mái và bạn cũng dễ dàng thể hiện được điều đó với mọi người, ngay cả với những người lạ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho các cuộc gặp gỡ công việc hay hẹn hò.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Nếu Cự Giải cảm thấy cuộc sống của mình có chút bấp bênh, hãy tìm về gia đình để có những giây phút thoải mái. Cũng nên dành thời gian để lắng nghe những trăn trở trong nội tâm. Thông điệp nhận được có thể sẽ khiến bạn ngạc nhiên đôi chút đấy.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Sư Tử sẽ trở thành bà mai bất đắc dĩ, nhưng bạn sẽ có được nhiều điều thú vị từ chính việc này. Ngày này, khi bạn gần gũi chia sẻ với mọi người những tâm tư, tình cảm của bản thân, bạn sẽ thực sự hạnh phúc.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Một 'ứng viên tiềm năng' đang chờ bạn bật đèn xanh cho họ, vậy thì đừng ngại ngần bày tỏ thái độ của mình. Đây cũng là ngày bạn cần phải xem xét kỹ càng hơn các kế hoạch hay vấn đề tài chính, đó là cách để phát hiện ra những sai lầm nho nhỏ. Sai sót có thể không do bạn gây nên, nhưng bạn sẽ biết cách giải quyết.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Ai đó có thể có nhiều kinh nghiệm hơn Thiên Bình, tuy nhiên chưa chắc họ đã hiểu việc bằng bạn. Trong ngày, nguồn năng lượng cơ thể dồi dào sẽ giúp bạn hào hứng trao đổi quan điểm, suy nghĩ của mình với những người sẵn sàng lắng nghe.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Chỉ cần một sai lầm nhỏ cũng có thể khiến các kế hoạch của Bò Cạp gặp rắc rối, cho nên bạn cần phải cẩn trọng hơn. Đây cũng là ngày mà bạn sẽ phải bỏ ra một chút tiền cho những trách nhiệm rất bình thường của cuộc sống.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Sự mềm mỏng, khéo léo và rộng lượng khi đưa ra lời chỉ trích sẽ giúp ích cho Nhân Mã được nhiều. Khi mọi việc bắt đầu trở nên chậm chạp, chán nản, điều cần thiết là bạn nên giữ cho mình sự bận rộn cần thiết để cuộc sống trở nên bớt nhàm chán.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết nhìn thấy mọi thứ trở nên rõ ràng hơn, điều đó mang lại cảm giác hài lòng cho bạn. Đừng quên bày tỏ cho những người thân yêu xung quanh rằng họ có ý nghĩa như thế nào với bạn. Khi bạn nhiệt tình, tận tâm hơn trong cách cư xử, bạn sẽ ghi được những điểm số quý giá bất ngờ.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Với những kẻ huyênh hoang, hãy cứ mặc kệ họ, rồi họ sẽ tự thấy sai lầm của mình. Trong ngày, những ý tưởng độc nhất vô nhị của Bảo Bình sẽ thu hút được rất nhiều sự chú ý.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Mọi người xung quanh rất tò mò về Song Ngư và muốn được trò chuyện cùng bạn. Đây cũng là ngày bạn cần phải xem xét những vấn đề đang khiến bản thân bối rối và tìm ra sự thật. Đừng để ảo giác đánh lừa mình.

Nguyễn Hương
Theo Ngôi Sao

Chủ nhật của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang