The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ tư của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ tư của bạn Yociexp30

Thứ tư của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ tư của bạn   Thứ tư của bạn EmptyTue Apr 21, 2009 11:31 pm

Chỉ có một cách duy nhất để mọi người lắng nghe Bò Cạp trong ngày thứ tư này, đó là thẳng thắn yêu cầu họ.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dương Cưu thích được dành thời gian để tìm kiếm những điều vui vẻ, tuy nhiên bạn cần phải chú tâm và thận trọng với công việc trước đã. Đây là một trong những ngày mà năng lực cho phép bạn thể hiện mình trước đám đông và khẳng định bản thân hay thử sức với những điều mới mẻ.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu nên cho mình thêm thời gian để học cách trau dồi, cải thiện vốn ngôn từ của bạn. Ngày này, bạn hoàn toàn không hào hứng với nhịp sống hối hả, vội vã, vậy thì cứ làm những việc mình thích theo cách bạn muốn. Đừng để ai chi phối bạn.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Một vị trí lãnh đạo đang bị khuyết, Song Sinh nên mạnh dạn nhận nó. Tuy nhiên, bạn nên nhớ rằng mình không thể chỉ huy người khác chỉ bằng hy vọng, mong muốn của bản thân. Vậy thì bạn nên học cách chấp nhận câu trả lời của họ.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Nếu Cự Giải có xích mích với một nhân vật đặc biệt nào đó, bạn cứ tự tin và vững vàng trước quan điểm của mình. Đây sẽ là ngày mà các bí mật dường như không an toàn lắm với bạn, đơn giản vì bạn vội vàng nói ra trong khi chưa suy nghĩ thấu đáo. Tốt nhất là nên cẩn thận hơn khi chia sẻ điều gì.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Đừng để những lời tâng bốc của bất cứ ai làm ảnh hưởng tới mục đích ban đầu của bạn nhé Sư Tử. Trong ngày, bạn nên quan tâm nhiều hơn đến công việc gia đình hay những điều mà từ trước giờ vì bận rộn, bạn chẳng thèm chú ý. Chúng sẽ mang lại niềm vui cho bạn.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Giải quyết sự căng thẳng của ai đó bằng cách chỉ cho họ thấy cách điều khiển mọi việc. Dù cho bạn là người chu đáo với mọi người, nhưng thứ tư này thì bạn nên quan tâm cho chính mình một chút và đừng nghĩ gì về việc người khác cho bạn là ích kỷ.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Đây là cơ hội để Thiên Bình tiếp tục mở rộng các mối quan hệ xã hội của mình, ngay cả khi bạn vừa mới quen một người bạn mới. Chính họ sẽ truyền cho bạn sự hứng khởi với cuộc sống xung quanh mình.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Chỉ có một cách duy nhất để mọi người lắng nghe bạn trong ngày thứ tư này, đó là yêu cầu họ. Bạn nên thẳng thắn nói ra suy nghĩ của mình. Bạn cũng cần phải đến với những người đang cần sự trợ giúp và tận tình giúp đỡ họ. Việc bạn tạo ra những thay đổi bất ngờ cho cuộc sống của ai đó hoàn toàn đang nằm trong tay bạn.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Những tiếng thì thầm sẽ giúp Nhân Mã gửi thông điệp đến với đối phương hiệu quả hơn rất nhiều so với những câu gào thét. Trong ngày, nguồn năng lượng cơ thể dồi dào sẽ mang đến cho bạn thật nhiều niềm vui, sự hứng khởi.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Những cái tên, ngày tháng sẽ chiếm lĩnh đầu óc của Ma Kết, tuy nhiên đừng lo lắng vì bạn sẽ giải quyết tất cả ổn thôi. Ngoài ra, bạn cũng hoàn toàn có thể trì hoãn chúng và tập trung giải quyết những việc khác quan trọng và cần kíp hơn rất nhiều.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Nếu Bảo Bình lơ là cảnh giác, bạn sẽ rơi vào một tình huống xấu. Trong ngày, dù không chủ ý, bạn vẫn phải quyết định tham gia vào một hoạt động tập thể. Tuy nhiên, với các ý tưởng sáng tạo, có tầm nhìn xa của mình, bạn sẽ giúp ích được cho mọi người.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Thời tiết ngày này sẽ ảnh hưởng đến tâm trạng Song Ngư đấy, vậy thì sao bạn không thử nhìn ra bầu trời xem thế nào? Đây cũng là ngày mà bạn không nên tham gia quá nhiều các hoạt động, tốt nhất nên tạm rút lui và chờ đến thời điểm thích hợp để xuất hiện và làm nên sự khác biệt.

Nguyễn Hương
Theo Ngôi Sao

Thứ tư của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang