The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ ba của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ ba của bạn Yociexp30

Thứ ba của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ ba của bạn   Thứ ba của bạn EmptyMon Apr 20, 2009 11:50 pm

Cự Giải sẽ phải đối mặt với một thất bại của quá khứ, và lời khuyên cho bạn là hãy sửa chữa những gì có thể sửa được.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Nếu giấc mơ của Dương Cưu đêm qua khiến bạn thấy mông lung, khó hiểu, đừng lo lắng. Đơn giản vì chúng chẳng có ý nghĩa gì. Đây không phải thời điểm tốt để bạn giao kèo, ký kết những thứ không minh bạch, sáng suốt. Tốt nhất nên trì hoãn những kế hoạch lớn cho tới khi bạn cảm thấy thực sự chắc chắn.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Ngày này sẽ mang đến cho Kim Ngưu cơ hội được gần gũi hơn với một nhân vật đáng ngạc nhiên. Trong ngày, bạn nên dành nhiều thời gian làm việc cùng những người có cùng mục tiêu với mình. Nếu bạn cảm thấy chưa tìm được ai thì nên mở rộng phạm vi kết giao hơn một chút.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh đang cảm nhận dược nhiều điều hơn cả bạn vẫn nghĩ, và điều đó vô tình dẫn đến những sự hiểu nhầm. Đây cũng sẽ là ngày mà bạn cảm thấy việc giải quyết giấy tờ, văn bản trở nên khó khăn, đơn giản vì chúng không rõ ràng, mạch lạc như bạn muốn. Có lẽ điều đó sẽ làm bạn tiêu tốn một chút sức lực, nhưng mọi việc sẽ sớm được giải quyết.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải sẽ phải đối mặt với một thất bại của quá khứ, và lời khuyên cho bạn là hãy sửa chữa những gì có thể sửa được. Cùng với người bạn thân thiết thảo luận về những ý tưởng lớn, bạn sẽ nhận ra chính mình đang hướng đến một thay đổi lớn cho cuộc sống. Đừng lo lắng về điều đó.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Khi Sư Tử đưa ra một quyết định dứt khoát, ngày thứ ba này sẽ mang đến cho bạn sự thư giãn, thanh thản. Vào buổi sáng, bạn tình cờ nói ra điều gì đó và khiêu khích ai đó gần gũi với mình. Đương nhiên bạn không thể lúc nào cũng tránh được những điều xấu, tuy nhiên bạn nên nhớ rằng "sự leo thang" sẽ khiến mọi việc trở nên rắc rối hơn.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Quan điểm của Xử Nữ với cuộc sống trở nên nhẹ nhàng, dễ chịu hơn. Đây là ngày để bạn dành thời gian cho bạn bè thân thiết. Đừng bận tâm đến việc tại sao mọi người xung quanh bỗng trở nên chậm chạp đến vậy, hãy cứ bước theo nhịp bước bạn muốn.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình hứng thú với việc ngắm nhìn mọi thứ diễn ra và không thích tham gia vào các cuộc đọ sức vất vả. Ngày này, bạn cũng nên làm những việc mình thực sự hiểu biết, quan tâm. Tại sao bạn không tận dụng cơ hội này để xem lại những gì đã qua và xem xét nó có còn cần thiết cho cuộc sống hiện tại của mình không.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp nên gợi mở nhiều điều thú vị cho trí tưởng tượng của người bạn, họ sẽ sẵn sàng gật đầu khi bạn mời họ tới chung vui với mình. Ngày này, bạn sẽ khám phá ra ở bản thân nhiều điều hay và cả những tài lẻ còn được giấu kín. Đừng bỏ lỡ cơ hội để thể hiện nó cho mọi người thấy, bạn sẽ được tán thưởng.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Ngày này, Nhân Mã sẽ đẩy mạnh được sự tự tin của bản thân nếu bạn đón nhận sự cổ vũ, khuyến khích của mọi người xung quanh. Bất kể những gì đã xảy ra, bạn cần phải xem xét lại những ý kiến của mình một cách nhanh chóng. Khi bạn mở rộng tầm nhìn xa khỏi lệ thường, bạn sẽ thấy mọi việc thay đổi.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết sẽ có những bước tiến mạnh mẽ hơn bất cứ ai, dù cho những gì diễn ra không phải là cuộc thi đi nữa. Với đầu óc tỉnh táo và nhạy bén, bạn sẽ giải quyết được rất nhiều công việc mà những người xung quanh không thực hiện được.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Ngày thứ ba sẽ khiến Bảo Bình rất thoải mái, những sự lựa chọn khó khăn đã thuộc về quá khứ. Dù cho vấn đề gì xảy ra di chăng nữa, điều bạn phải làm là đặt mình lên vị trí ưu tiên. Nếu thành viên trong gia đình cần đến bạn, nên cân bằng giữa việc dành thời gian cho họ và cho chính bản thân.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Đây là ngày phù hợp để Song Ngư dành nhiều thời gian hơn cho những người thử thách khả năng kiên nhẫn của bạn. Những niềm vui, sự hào hứng của bạn sẽ dễ dàng truyền đến những người xung quanh khi họ ở bên bạn.

Nguyễn Hương

Theo Ngôi Sao

Thứ ba của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang