The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Chủ nhật của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Chủ nhật của bạn Yociexp30

Chủ nhật của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Chủ nhật của bạn   Chủ nhật của bạn EmptySat Apr 18, 2009 11:10 pm

Sự sáng tạo như một đợt sóng tràn vào tinh thần Thiên Bình, giúp bạn hướng tới những thành công to lớn.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Ngày chủ nhật là lúc để Dương Cưu quay trở lại với hiện tại và sống ý nghĩa cho từng khoảnh khắc. Bạn cũng nên chậm lại một chút. Bạn vốn là người có tố chất lãnh đạo bẩm sinh, vậy thì ngày này sẽ là cơ hội để bạn thể hiện tài năng của mình. Đừng ngại ngần chỉ cho mọi người thấy họ phải làm gì, làm như thế nào. Chính nhờ những điều này mà bạn sẽ sớm trưởng thành, hoàn thiện mình.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Nếu Kim Ngưu cảm thấy có ai đó đang làm phiền bạn thì tốt nhất nên tránh xa họ. Đây cũng sẽ là ngày bạn cần phải năng động, hoạt bát hơn một chút, đừng tỏ ra thụ động, nếu không bạn sẽ cảm thấy tiếc vì sự ỳ trệ của mình.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Sự khiêm tốn quá mức sẽ không mang lại bất cứ điều gì tốt đẹp cho Song Sinh trong ngày chủ nhật này, vì thế bạn cứ mạnh dạn thể hiện mình. Nếu các hoạt động xã hội của bạn thời gian này khá trì trệ thì cũng đừng lo lắng, một nhân vật mới sẽ xuất hiện và làm suy nghĩ của bạn thay đổi một cách bất ngờ.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Đừng để vấn đề tài chính điều khiển suy nghĩ của bạn nhé Cự Giải, tại sao bạn không nhận ra rằng mình thực sự may mắn nhỉ? Đây sẽ là ngày mà nội tâm bạn có phần ủ rũ, tuy nhiên nếu bạn tỏ ra mềm dẻo một chút dể thay đổi lịch làm việc thì tất cả sẽ sớm ổn thỏa.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Cách tốt nhất để tiếp cận những vấn đề của ngày hôm nay là nghiền ngẫm và tìm kiếm thông tin. Những rắc rối lớn cần có cách giải quyết tương ứng, tuy nhiên nếu bạn cảm thấy khó khăn trong việc tìm ra đáp án tốt nhất thì hãy dành nhiều thời gian tập trung đầu óc vào công việc.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Đây là lúc để cải tổ lại cuộc sống của chính mình và rèn luyện bản thân trở nên kiên định, vững chắc hơn. Trong ngày, ai đó sẽ đưa ra những lời phê bình tích cực hoặc ngược lại, vì thế trước khi đáp trả bạn cần phải có tư tưởng thật tích cực và chủ động.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Sự sáng tạo như một đợt sóng lớn tràn vào tinh thần Thiên Bình, giúp bạn hướng tới những thành công to lớn. Chủ nhật đích thực là một ngày tuyệt vời để chia sẻ và trao đổi. Nếu ai đó đang muộn phiền, đừng quên ở bên họ để động viên và truyền sự hứng khởi của bạn sang phía họ nhé.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp đừng biến cuộc sống trở nên khô cằn, tại sao bạn không làm bất cứ điều gì để có được những nụ cười thật thoải mái? Ngày này, bạn sẽ phải dàn xếp một chút với cha mẹ hay các mối quan hệ cũ, hoặc xem xét giấy tờ, văn bản… Nỗ lực một chút, bạn sẽ xử lý ổn thỏa thôi.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Đây không phải là ngày phù hợp để Nhân Mã đẩy mối quan hệ của mình lên mức sâu sắc hơn. Cũng đừng để những ranh giới bó buộc cuộc sống của bạn. Đôi khi, việc bạn vượt rào thậm chí sẽ giúp mang lại những điều rất thú vị.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Một điều rất mới mẻ, to lớn đang đến với Ma Kết, việc chuẩn bị vì thế rất quan trọng, đặc biệt trong lĩnh vực tài chính. Đây sẽ là ngày bạn cảm thấy rất thoải mái với cuộc sống và nhận thấy rằng những hướng đi mà mình lựa chọn là đúng đắn.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Sự tỏa sáng của Bảo Bình sẽ giúp bạn có những cuộc trò chuyện thú vị với tất cả mọi người mà bạn gặp gỡ trong ngày này. Đừng bỏ lỡ cơ hội được chia sẻ suy nghĩ, cảm nhận của bạn, điều đó không hề khó khăn gì nếu bạn biết lựa chọn đúng thời điểm.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Đừng đặt quá nhiều niềm hy vọng vào một ai đó, đơn giản vì họ cũng chỉ là người bình thường như bạn mà thôi. Đây cũng là ngày mà đầu óc bạn tràn ngập các ý tưởng lớn, tuy nhiên bạn cần phải biết lựa chọn và sắp xếp để thực hiện để không bị quá tải. Thành công sẽ đến với bạn.

Nguyễn Hương
Theo Ngôi Sao

Chủ nhật của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang