The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ bảy của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ bảy của bạn Yociexp30

Thứ bảy của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ bảy của bạn   Thứ bảy của bạn EmptyFri Apr 17, 2009 11:09 pm

Song Sinh đừng cố gắng tìm hiểu tại sao ai đó lại hành xử lạ lùng đến vậy, tốt nhất bạn cứ nên làm mọi việc đúng theo cách của mình.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Ngày này, bạn có thể đi tiên phong khám phá những chân trời mới và đương đầu với những thách thức mới của cuộc sống. Nguồn năng lượng cơ thể dồi dào sẽ là hậu thuẫn tuyệt vời cho bạn. Mọi người đang rất trông đợi sự chỉ đạo của bạn, tuy nhiên hãy nhớ rằng không phải lúc nào bạn cũng có thể là người đi đầu, việc học cách lùi lại cũng là một điều rất quan trọng.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu nên cố gắng tránh những mâu thuẫn, đối chọi trong ngày thứ bảy này, chúng không xứng đáng cho bạn mất công sức. Đây cũng là ngày mà ai đó mà bạn quen biết sẽ cư xử lạ lùng một chút, vì vậy việc bạn cần làm là hướng dẫn họ trở lại với những cách thức thông thường.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Đừng cố gắng tìm hiểu tại sao ai đó lại hành xử lạ lùng đến vậy, tốt nhất bạn cứ nên làm mọi việc đúng theo cách của mình. Trong ngày, các kế hoạch du lịch khiến bạn hào hứng, bạn muốn đi đâu đó càng xa càng tốt để học hỏi, khám phá nhiều điều. Vậy thì tốt nhất bạn nên dành thời gian để tìm hiểu kỹ càng các điểm đến trước khi lập kế hoạch chi tiết.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Lắng tai nghe một cách thật chú tâm và cẩn trọng trong ngày này nhé Cự Giải, ai đó sẽ nói cho bạn những điều quan trọng. Lúc này, việc thuyết phục ai đó tin vào quan điểm của bạn là điều không dễ dàng vì bạn không nắm bắt được những cảm xúc của họ. Cố gắng lên, rồi bạn sẽ thấy ổn thôi.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Các kế hoạch chồng chéo khiến Sư Tử thấy khó tháo gỡ, nhưng nếu bạn biết cách dàn xếp thì tất cả sẽ sớm ổn thỏa. Đây cũng là ngày mà ai đó cần bạn cho họ sự thoải mái, tự do. Dù cho việc này là không dễ dàng gì thì bạn cũng nên cố gắng thực hiện hoặc thử những cách mới trong việc xây dựng mối tương tác với những người xung quanh mình.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ nên đánh giá người bạn ghét một cách thoáng hơn, đừng phán xét họ. Ngày này cũng rất phù hợp để bạn trải nghiệm một chút với những điều nhỏ bé mang lại niềm vui, sự hứng khởi cho bạn. Đừng bỏ lỡ cơ hội này để khiến bạn bè hay gia đình phải ngạc nhiên vì những điều thú vị bạn mang lại.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Ngày thứ bảy này sẽ là cơ hội để Thiên Bình trở thành người đem cho và đón nhận, đây là kết quả của sự hào phóng của bạn. Cũng đừng quên sử dụng sự sáng tạo để bày tỏ tình cảm, suy nghĩ của mình với ai đó hoặc cho những dự án công việc mới. Kết quả được mang lại sẽ khiến bạn thấy hạnh phúc.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp mong muốn cuộc sống của mình trở nên sôi động hơn, vậy tại sao bạn không tham gia những cuộc thảo luận thú vị và đón nhận những bất đồng. Bạn cũng cần phải tạo ra những thay đổi cơ bản trong cuộc sống, đặc biệt là trong gia đình. Điều này có thể liên quan đến chuyện mua, bán nhà cửa hoặc chuyển đến một nơi khác phù hợp hơn.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Một cuộc trò chuyện chỉ với mục đích giết thời gian sẽ giúp hình thành những ý tưởng thú vị trong đầu Nhân Mã. Đây là ngày bạn rất hứng khởi với các hoạt động sáng tạo. Đừng quên mời gọi mọi người cùng tham gia cuộc vui với mình để tất cả cùng có một ngày thật ý nghĩa.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Tất cả những quy tắc, kỷ luật mà Ma Kết đặt ra cho cuộc sống của mình bắt đầu mang lại những kết quả tốt đẹp. Tuy nhiên, bạn cần phải cẩn trọng với các kế hoạch của mình và chuẩn bị sẵn tinh thần cho sự thay đổi hoặc giảm bớt chúng trong thời điểm cần thiết. Bất cứ điều gì cũng có thể xảy ra, và do đó sự thay đổi là không thể tránh khỏi.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Bảo Bình đừng ngại ngần thách thức chính mình làm những điều khác biệt. Bạn cũng hãy làm việc để hướng đến cái đích lớn nhất của cuộc đời mình và tạo ra những bước tiến mới đầy bất ngờ. Khi tham vọng đồng điệu với sự nỗ lực, bạn sẽ đạt được thành công như mong đợi.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Đây là ngày mà Song Ngư cần phải tập trung giải quyết triệt để những công việc trong danh sách của mình. Với sự sáng suốt của mình, bạn sẽ nghĩ ra được nhiều những giải pháp hiệu quả cho những vấn đề gây phiền toái cho mình.

Nguyễn Hương
Theo Ngôi Sao
min love
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:<
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:
min love

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : I'm in love :
Thú cưng : Thứ bảy của bạn C2403d4e0391b431a616d5eff4

Thứ bảy của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ bảy của bạn   Thứ bảy của bạn EmptySat Apr 18, 2009 2:19 pm

Trích dẫn :
Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ nên đánh giá người bạn ghét một cách thoáng hơn, đừng phán xét họ. Ngày này cũng rất phù hợp để bạn trải nghiệm một chút với những điều nhỏ bé mang lại niềm vui, sự hứng khởi cho bạn. Đừng bỏ lỡ cơ hội này để khiến bạn bè hay gia đình phải ngạc nhiên vì những điều thú vị bạn mang lại.

~~~> Thật ra thì mình sống rất vô tư
Nên hầu như không ghét ai cả :D
Hôm nay trải nghiệm điều gì nhỉ ;)).
http://360.yahoo.com/min_lavigne

Thứ bảy của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang