The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ sáu của bạn 17/4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ sáu của bạn 17/4 Yociexp30

Thứ sáu của bạn 17/4 Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ sáu của bạn 17/4   Thứ sáu của bạn 17/4 EmptyThu Apr 16, 2009 11:34 pm

Song Sinh sẽ có một ngày tuyệt vời để tổ chức tiệc và làm một vị chủ nhà hiếu khách.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Đây là ngày để Dương Cưu lãnh nhận những trách nhiệm mới và cho bản thân những tham vọng mới. Với bất cứ công việc gì mà bạn thử làm trong ngày, đừng quên rằng xung quanh có rất nhiều người có thể giúp đỡ mình. Lựa chọn những đối tượng thật phù hợp để cùng nhau giải quyết công việc hiệu quả nhé.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Sự khác lạ của những người xung quanh thu hút sự chú ý của Kim Ngưu, vậy thì sao bạn không tìm hiểu lý do nhỉ? Khi người thân trong gia đình hay đồng nghiệp cư xử lạ lùng, bạn nên quan tâm tới họ, nhưng cũng đừng can thiệp gì. Sau những giây phút như vậy, họ sẽ sớm trở lại bình thường.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh sẽ có một ngày tuyệt vời để tổ chức tiệc và làm một vị chủ nhà hiếu khách. Đây sẽ là ngày mà quan điểm của bạn xung quanh một vấn đề quan trọng sẽ thay đổi đôi chút, điều đó khiến mọi người xung quanh thực sự ngạc nhiên. Đừng cảm thấy ngại ngùng hay bực bội về điều đó.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải đừng ngại ngần lãnh nhận cương vị lớn hơn, vì bạn có đủ năng lực được đòi hỏi. Trong ngày, bạn cần phải xem xét lại cách sử dụng thời gian của mình, chớ nên vội vã nếu không muốn bị sai lầm, thất bại. Ngoài ra, khi phải nhanh chóng đưa ra một quan điểm nào đó, bạn cần cố gắng giữ cho mình sự điềm tĩnh cần thiết.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Mọi thứ trước mắt Sư Tử đang trở nên rất tốt đẹp và chỉ chờ bạn nắm bắt và đón nhận. Khi tham gia vào những công việc trong ngày, hãy cố gắng dành thời gian, sự nghiêm túc để đạt được những thành quả tốt đẹp và hữu ích nhất.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Đừng mất thời gian cho việc cân nhắc quá nhiều, đây là ngày để Xử Nữ trải nghiệm và mạnh dạn đưa ra cho mình những quyết định lớn. Nếu đồng nghiệp, bạn bè mang đến cho bạn những ý tưởng táo bạo, đừng khước từ dù ban đầu bạn cảm thấy không mấy hứng thú. Ngày này sẽ rất phù hợp để bạn lên kế hoạch táo bạo cho mình.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Đây không phải ngày phù hợp để Thiên Bình tham gia vào những cuộc chơi, hãy tìm cho mình vị trí người theo dõi. Ngày này, bạn cũng đừng ngại ngần thử sức mình với những điều mới mẻ, dù cho thông thường bạn thấy thoải mái với nhịp điệu sống vốn có. Nguồn năng lượng cơ thể dồi dào sẽ giúp bạn có một ngày thật vui.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Ngày thứ sáu này, Bảo Bình sẽ có được một ý tưởng rất thú vị từ chính suy nghĩ của mình trong ngày hôm trước. Đây cũng là ngày mà bạn và gia đình sẽ cùng nhau giải quyết một vấn đề về làm ăn, kinh doanh hoàn toàn mới mẻ, nhưng bạn hoàn toàn có thể khắc phục điều đó một cách tốt nhất. Nếu bạn không thực sự hiểu một vấn đề gì đó, nên kiên nhẫn chờ đợi và xem xét kỹ càng tình hình.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Ai đó có một ý tưởng rất hay muốn sẻ chia với bạn, nhớ dành thời gian để lắng nghe nhé. Thứ sáu này cũng yêu cầu ở bạn nhiệm vụ tạo ấn tượng thật tốt trong mắt mọi người, có thể là những người lạ. Đương nhiên, bạn hoàn toàn có thể làm được điều đó.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Để quan điểm của bạn được khẳng định trước mọi người, hãy giữ vững lập trường dù cho điều gì đi nữa xảy ra. Trong ngày, bạn nên dành thời gian suy nghĩ về tương lai, lập ra các kế hoạch cụ thể, thay vì vội vã hành động.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Bảo Bình cần phải cho mình thêm một chút tham vọng và dành thời gian cho những gì thực sự khiến bạn thấy hứng thú, say mê. Vào buổi chiều, một vài thông tin thú vị sẽ đến với bạn và mang lại sự phấn khích.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Đừng cố gắng để cải tạo mọi thứ theo ý muốn của bạn trong ngày thứ sáu này, tốt nhất nên để tất cả diễn ra thật tự nhiên. Với bất kể điều gì lạ lẫm tìm đến bạn, với sự tự tin và cố gắng, bạn sẽ giải quyết ổn thỏa. Đừng quên sự hỗ trợ của mọi người xung quanh nhé.

Nguyễn Hương
Theo Ngôi Sao

Thứ sáu của bạn 17/4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang