The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ năm 16/4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ năm 16/4 Yociexp30

Thứ năm 16/4 Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ năm 16/4   Thứ năm 16/4 EmptyThu Apr 16, 2009 12:32 pm

Nếu Ma Kết cảm thấy cần phải giữ điều gì đó cho riêng bạn thì hãy cứ làm như vậy, đừng cảm thấy ái náy.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Ngày thứ năm này, Dương Cưu quan tâm rất nhiều đến hình ảnh của mình trong mắt đồng nghiệp, khách hàng mà bạn cùng cộng tác làm việc. Điều này không có nghĩa rằng bạn đang trong một tình huống khó khăn, đơn giản chỉ vì cách đánh giá của bạn về những mối quan hệ đó có chút thay đổi.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Nếu Kim Ngưu có bất kỳ dự định đi du lịch nào trong năm nay, hãy mạnh dạn thực hiện nó. Đây đích thực là thời điểm tuyệt vời để bạn biến những mơ ước, khát khao của mình thành sự thật. Đừng quên rằng xung quanh bạn có gia đình và rất nhiền bạn bè, họ sẽ luôn hào hứng ủng hộ bạn.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Nếu Song Sinh khởi sự điều gì đó mới mẻ nhưng mọi việc không trôi chảy như bạn muốn thì nên cố gắng tỏ ra mềm dẻo hơn. Quan trọng là bạn cứ làm việc thật chăm chỉ và ghi những điểm số ấn tượng. Sự nỗ lực sẽ giúp bạn có thể tạo cảm tình trong mắt mọi người xung quanh, giúp họ hiểu hơn về bạn.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Một cuộc trò chuyện rất bình thường sẽ trở thành cuộc đàm thoại đầy thú vị nếu như Cự Giải dành thời gian tham gia, đóng góp. Đây cũng là ngày mà bạn đặc biệt nên chú ý tới mọi việc diễn ra xung quanh mình, dù trong trong nội tâm bạn có bất cứ điều gì khác đi chăng nữa.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Sư Tử vừa tạo được ấn tượng rất tốt trong mắt một nhân vật nào đó. Bạn cũng cần chú ý rằng khi bỏ thời gian, công sức cho việc gây cảm tình của ai đó, bạn sẽ dễ dàng thành công. Đương nhiên bạn cũng chẳng cần thiết phải cố gắng hết sức mình. Học cách cân bằng là một điều cần sự khéo léo, tinh tế, nhưng ắt bạn sẽ làm được thôi.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Niềm vui thú vị sẽ đưa bạn đến phút giây lãng mạn ngọt ngào, vậy thì đừng bỏ quên những khoảnh khắc như vậy. Công sở sẽ chính là nơi để chuyện tình cảm của bạn được tiến triển trong ngày hôm nay. Có thể bạn sẽ gặp gỡ một nhân vật mới, hoặc chạm trán người trong mộng vào bữa trưa.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Những rắc rối của mối quan hệ cũ sẽ lại trở lại với Thiên Bình nếu bạn không chủ động đối mặt với chúng. Trong ngày, nếu bạn cảm thấy đời sống gia đình mất đi sự thăng bằng vốn có, hãy cố gắng thể hiện sự nỗ lực của bản thân để mang trật tự ổn định lại cho tổ ấm. Đây sẽ là ngày mà bạn phải chủ động xử lý mọi việc đấy.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Những sự việc diễn ra trong ngày thứ năm này sẽ thử khả năng kiên nhẫn của Bò Cạp, tuy nhiên bạn sẽ dễ dàng vượt qua một cách dễ dàng. Đây là ngày mà công việc cũng như các vấn đề về tài chính của bạn trở nên ổn thỏa, vậy thì hãy tận dụng cơ hội này để tìm kiếm cho mình những hướng đi mới, cơ hội mới trong công việc.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhân Mã không thể nào giữ mọi thứ trong một trật tự ổn định mãi mãi, vì chúng đều có thể thay đổi. Ngày này, bạn cần phải tạo nên một chút cho đời sống tinh thần của mình và lựa chọn cho bản thân những công việc quan trọng nhất theo mức độ ưu tiên để giải quyết chúng ổn thỏa.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Nếu Ma Kết cảm thấy cần phải giữ điều gì đó cho riêng bạn thì hãy cứ làm như vậy, đừng cảm thấy ái náy và phải chia sẻ suy nghĩ riêng tư cho bất cứ ai. Đây cũng là ngày mà bạn tạo được ấn tượng rất tốt tại bất cứ nơi đâu bạn đi qua. Đừng bỏ lỡ cơ hội này để tạo những biến chuyển mới cho sự nghiệp.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Vào buổi sáng, dường như Bảo Bình cảm thấy khá mệt mỏi? Vậy thì tốt nhất bạn nên xem xét lại thói quen đi ngủ của mình và điều chỉnh cho phù hợp hơn. Trong ngày, hơn một nửa số cuộc trò chuyện, trao đổi sẽ khiến bạn cảm thấy khó nắm bắt hoàn toàn, vậy thì bạn cần phải gửi cho mọi người những thông điệp thật sáng sủa, dễ hiểu nếu không muốn bị hiểu nhầm.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Thật không dễ dàng gì cho Song Sinh để cởi mở, chia sẻ những cảm xúc của chính bạn, nhưng điều đó là cần thiết trong ngày này. Dù cho bạn là CEO của một công ty lớn do chính mình lập nên đi chăng nữa, đây cũng là lúc để bạn tìm cho mình một chỗ dựa tinh thần, nơi bạn có thể tin tưởng, lắng nghe và chia sẻ.

[B]Nguyễn Hương
Theo Ngôi Sao[/B]

Thứ năm 16/4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang