The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ tư của bạn (15/4)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ tư của bạn (15/4) Yociexp30

Thứ tư của bạn (15/4) Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ tư của bạn (15/4)   Thứ tư của bạn (15/4) EmptyWed Apr 15, 2009 7:34 am

Thứ tư của bạn (15/4)

(Theo Zing)

- Hôm nay sẽ là một ngày khá đẹp với Kim Ngưu mặc dù buổi sáng bắt đầu không mấy suôn sẻ. Bạn cần nhớ tớ một số điều cần kiêng kị trong ngày này nhé.

Thứ tư của bạn (15/4) T185312

Dương Cưu (21/3 – 20/4)

Công việc của Dương Cưu sẽ có những biến chuyển rõ rệt. Tuy nhiên, bạn cần biết tận dụng cơ hội. Có thể những người xung quanh sẽ đưa ra những ý tưởng khá mờ nhạt khiến Dương Cưu khó cắt nghĩa. Điều quan trọng là bạn cần biết mình phải làm gì.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Hôm nay sẽ là một ngày khá đẹp với Kim Ngưu mặc dù buổi sáng bắt đầu không mấy suôn sẻ. Bạn cần nhớ tớ một số điều cần kiêng kị trong ngày thứ tư này. Nếu còn cơ hội, để ngày mai cũng chưa muộn. Bên cạnh đó, trong ngày, bạn nên cởi mở hơn với bạn bè nhé.

Song Tử (22/5 – 21/6)

Tâm trạng Song Tử sẽ trải qua nhiều cung bậc khác nhau. Từ buồn đến vui rồi hòa nhập vào dòng người xung quanh. Trong ngày, rất có thể bạn sẽ cần đưa ra nhiều quyết định. Bởi vậy, hãy tham khảo ý kiến của người thân nhé. Chớ ngại ngần mà hành động thiếu khách quan.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Có một số việc sẽ vượt qua tầm kiểm soát của Cự Giải, đặc biệt là trong tình bạn. Ngày hôm qua, bạn đã bỏ qua một số cơ hội khá tốt. Bạn nhận ra điều đó và muốn lấy lại những gì đã mất vào ngày thứ tưnày. Cố gắng nhé Cự Giải, may mắn sẽ đến bên bạn.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Hôm nay, vấn đề mà Sư Tử quan tâm nhất là tài chính. Bạn sẽ có những kế hoạch chi tiêu và tiết kiệm lâu dài. Công việc của Sư Tử có phần tiến triển tích cực hơn. Sếp và đồng nghiệp sẽ hiểu và đánh giá đúng năng lực và những gì mà bạn đã cống hiến.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Nếu bạn không cố gắng điều chỉnh lại quỹ thời gian và chủ động trong chuyện học tập hoặc công việc, bạn sẽ lặp lại vấn đề mà hôm qua đã gặp phải. Hãy trải lòng cùng người bạn thân mà Xử Nữ tin tưởng. Ngồi lại cùng nhau để cùng bàn bạc và tìm ra phương hướng giải quyết tốt nhất.

Thứ tư của bạn (15/4) T185313

Thiên Bình (23/9 – 23/10)

Buổi sáng, không khí thật êm đềm. Bạn làm những việc thường ngày của mình và chẳng có điều gì xảy ra. Nhưng đến chiều, mọi thứ như náo nhiệt hơn. Thiên Bình là người khơi gợi được tính hài hước của những người xung quanh. Bạn cảm nhận được những hạnh phúc mà mình đang có.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Hôm nay là một ngày khá ngọt ngào với Bò Cạp. Bạn hãy thổ lộ tâm tư và ý muốn của mình với một người thân, Bò Cạp sẽ được hỗ trợ rất nhiều và có cơ hội thực hiện ước mơ. Thứ tư này cũng là thời điểm bạn có nhiều thời gian để quan tâm và lo lắng nhiều hơn tới người thân trong gia đình.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)

Buổi sáng nay Nhân Mã không gặp may bằng buổi chiều đâu nhé. Bởi vậy, hãy tránh những quyết định có liên quan đến tài chính. Chớ vội vàng nghe theo những lời “quyến rũ” của ai đó bên cạnh. Hôm nay, cũng là ngày bạn nhận được tin vui từ bạn bè.

Ma Kết (22/12 – 20/1)

Điều thú vị nhất mà Ma Kết tìm thấy trong ngày thứ tư này là chuyện tình cảm. Ma Kết có đôi sẽ thấy ấm lòng vì những gì mình nhận được và dành cho người khác. Còn với những Ma Kết còn “single”, bạn sẽ có cơ hội để thể hiện tình cảm trong trái tim mình.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)

Thứ tư này, bạn sẽ rất khâm phục một người xung quanh bởi tính kiên nhẫn và quyết tâm. Bảo Bình thấy cần học hỏi nhiều hơn ở người ấy. Trong ngày, bạn sẽ có cách nhìn nhận và đánh giá vấn đề thoáng hơn mọi ngày. Cơ hội trong công việc sẽ đến và Bảo Bình sẽ nắm giữ chúng rất tốt.

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Hôm nay bạn sẽ rất tự tin về tình hình tài chính của mình. Tuy nhiên, trong những ngày tới, Song Ngư sẽ trở thành người tính toán chi ly hơn đó nhé, đặc biệt là chuyện mua sắm trong gia đình. Trong ngày, Song Ngư nên ứng xử khéo léo hơn để được lòng người thân.

DL
Thứ tư của bạn (15/4) Logo_ZingNews_k

Thứ tư của bạn (15/4)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang