The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ tư của bạn 15/4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ tư của bạn 15/4 Yociexp30

Thứ tư của bạn 15/4 Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ tư của bạn 15/4   Thứ tư của bạn 15/4 EmptyTue Apr 14, 2009 8:21 pm

Quá nhiều những tín hiệu mà ai đó gửi đến Song Sinh khiến bạn cảm thấy bối rối, vậy thì cứ tạo cho mình khoảng cách với họ.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Điều tốt nhất mà Dương Cưu Cưu có thể làm cho mình là tham gia các hoạt động thể dục, thể thao để cơ thể thêm khỏe mạnh. Bạn cũng sẽ nhận ra rằng ngày này mình xao lãng trách nhiệm với gia đình, tuy nhiên đó chỉ là việc tức thời. Để mọi người hiểu được điều đó, hãy cố gắng bày tỏ với họ suy nghĩ của bạn.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Một người bạn đặc biệt muốn dành thời gian cho Kim Ngưu, đừng căng thẳng vì điều đó. Tại sao bạn không là chính mình? Đây là ngày mà mọi người làm việc cùng nhau rất hiệu quả, chắc chắn các kế hoạch sẽ được thực hiện trọn vẹn như bạn kỳ vọng. Ngày này, tất cả mọi việc được tiến triển rất thuận lợi mà bạn không phải mất nhiều công sức.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Quá nhiều những tín hiệu mà ai đó gửi đến Song Sinh khiến bạn cảm thấy bối rối, vậy thì cứ tạo cho mình khoảng cách với họ. Với những tình huống xảy đến mà bạn nghĩ rằng khá đơn giản, nên cẩn trọng một chút vì có nhiều yếu tố sẽ khiến bạn phải bất ngờ. Cũng đừng vì thế mà lo lắng, cứ nở một nụ cười thật tươi và bắt tay xem xét mọi việc, bạn sẽ xử lý tất cả ổn thỏa thôi.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Đừng tán tỉnh ai đó nếu họ không phù hợp với bạn nhé Cự Giải, nên tạo sự an toàn cho chính mình. Trong ngày, bạn nên lắng nghe những cảm xúc nội tâm, sẽ khó khăn hơn lệ thường để bạn có thể tìm thấy sự hỗ trợ mình đang mong muốn. Điều rắc rối này sẽ sớm qua đi thôi.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Những mối bận tâm của Sư Tử sẽ tan biến trong ngày này, đơn giản vì thời gian qua bạn đã làm việc rất tốt. Đây cũng là ngày bạn cần cố gắng đừng để tâm trạng mình trở nên sa sút, dù là vì bất cứ việc gì đi nữa. Đôi khi vì quá cao ngạo, bạn không cho phép mình tham gia vào các hoạt động xung quanh. Nên điều chỉnh lại cho hợp lý hơn.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Để có được những kinh nghiệm quý báu, Xử Nữ cần phải làm việc chăm chỉ và mạo hiểm một chút. Bạn hiểu được giá trị của những cống hiến vất vả cho công việc, vậy thì ngày thứ tư này sẽ mang đến cho bạn những thành quả như mong đợi. Nhớ hưởng thụ những niềm vui ấy.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình nên cẩn thận hơn với những quyết định vội vã, đừng nói ra những điều mà bạn chưa nghĩ kỹ. Đây cũng sẽ là ngày mà bạn phải dành thời gian cho một vấn đề đã không còn mới lạ trong cuộc sống của mình. Thay vì tách mình ra khỏi nó, đã đến lúc bạn phải học cách sống chung với điều đó trong cuộc đời mình.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Nếu Bò Cạp mềm dẻo hơn một chút, mọi người xung quanh cũng sẽ tự khắc khéo léo hơn với bạn. Ngày thứ tư này sẽ là ngày của những điều thú vị với các tình huống tinh tế đòi hỏi sự tự chủ như cuộc hẹn hò đầu tiên hay cuộc phỏng vấn xin việc…

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Ngày này là cơ hội để Nhân Mã làm giàu thêm cho tâm hồn của mình bằng nghệ thuật. Tuy nhiên, một yếu tố mà bạn không bỏ ra khỏi đầu óc mình lại chính là vấn đề tài chính, bạn trăn trở làm thế nào để kiếm được nhiều hơn, phải chi tiêu ra sao. Dù cho bạn muốn tạm quên chúng đi và dành thời gian cho những điều thú vị khác thì cũng đừng làm thế, hãy cố gắng tìm lời giải cho những thắc mắc của mình.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết rất giỏi xử lý mọi việc, vậy thì đừng tỏ ra lúng túng nếu như có nhiều công việc khác được giao cho bạn trong ngày này. Thông thường, bạn làm việc rất chăm chỉ nhưng nhiều người lại không đánh giá đúng nó. Tuy nhiên ngày thứ tư này thì mọi việc sẽ khác đi và kết quả sẽ mang lại sự hài lòng cho bạn.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Nếu Bảo Bình có bất cứ việc gì cần phải giải quyết trong ngày này, nên cố gắng xử lý chúng triệt để, càng sớm càng tốt. Đây sẽ là ngày rất phù hợp để giải quyết những gì còn tồn đọng trong danh sách công việc của bạn.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Đừng ngại chia sẻ những suy nghĩ, tình cảm của mình với bạn bè, vì ngày thứ tư là thời điểm hợp lý để Song Ngư tham gia các cuộc chuyện trò. Trong ngày, nhờ sự cố gắng hết mình, bạn sẽ giải quyết được những công việc tưởng chừng như khó khăn và có thêm rất nhiều niềm vui, sự hứng khởi. Đặc biệt, bạn cũng sẽ gây được ấn tượng trong mắt ai đó đấy.

Nguyễn Hương
Theo Ngôi Sao
Thứ tư của bạn 15/4 Logo

Thứ tư của bạn 15/4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang