The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ ba của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ ba của bạn Yociexp30

Thứ ba của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ ba của bạn   Thứ ba của bạn EmptyMon Apr 13, 2009 9:04 pm

Đây là ngày mà Song Sinh có thể thay đổi một suy nghĩ quan trọng của mình nhưng hoàn toàn không theo một cách thụ động, giáo điều.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dương Cưu nên cởi mở để chia sẻ những suy nghĩ của bạn và đừng đặt quá nhiều kỳ vọng về những gì được dành cho bạn trong ngày thứ ba này. Đây cũng là ngày mà bạn sẽ cảm thấy khó khăn trong việc cư xử sao cho khéo léo, tuy nhiên nếu bạn thận trọng, kỹ lưỡng một chút, tất cả sẽ sớm ổn thỏa.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu nhìn thấy một vài vấn đề trong kế hoạch của một người bạn, hãy thẳng thắn bộc lộ suy nghĩ của mình với họ. Vào buổi sớm, ai đó có thể sẽ khiến bạn rất tức giận, tốt nhất bạn nên để mặc họ tự làm việc theo cách mình muốn, ít nhất là lúc đầu. Chắc chắn những sai lầm sẽ giúp họ hiểu ra vấn đề.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Đây là ngày mà Song Sinh có thể thay đổi một suy nghĩ quan trọng của mình nhưng hoàn toàn không theo một cách thụ động, giáo điều. Ngoài ra, bạn và gia đình cũng trở nên gần gũi với nhau hơn bao giờ hết và cùng nhau ngồi lại, giải quyết một vài vướng mắc nho nhỏ. Kết quả được mang lại sẽ khiến mọi người thật sự dễ chịu.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Ngày thứ ba này, Cự Giải phải chú ý đến phát âm khi trò chuyện với đồng nghiệp, lúc này họ rất chú ý đến bạn. Đây cũng sẽ là ngày bạn phải suy nghĩ để tìm ra cho mình được lựa chọn sáng suốt giữa hai thứ được đặt lên bàn cân. Việc bạn có tìm ra đáp án cuối cùng hay không còn tùy thuộc vào sự may mắn của bạn.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Tại sao Sư Tử không dành chút thời gian để xem xét xem mọi người xung quanh đang chờ mong, tìm kiếm điều gì chính họ. Điều đó sẽ giúp bạn được rất nhiều. Trong ngày, một sự kiện nhỏ xảy ra vào buổi sáng sẽ mang đến cho bạn những điều thú vị đầy bất ngờ trong cuộc sống. Tuy nhiên nếu cho đến trưa mà chúng chưa xảy ra thì bạn phải là người khởi động cho chúng xuất hiện đấy.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ cần phải mua cho mình một cuốn sổ ghi địa chỉ khác lớn hơn vì ngày thứ ba này bạn sẽ có thêm rất nhiều người bạn mới. Với những vấn đề diễn ra trong ngày, bạn cần học cách kiểm soát, nắm bắt chúng. Một điều bất ngờ và quan trọng sẽ đến với cuộc sống của bạn.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Hãy cố gắng thận trọng đừng để những tin tốt tuột khỏi tầm tay bạn nhé Thiên Bình, bạn nên sắp xếp và lựa chọn cẩn thận. Bạn cũng cần phải tập trung nhiều hơn tới những kế hoạch phía trước. Ngày này không phải là thời điểm tốt nhất để xúc tiến những việc quan trọng, mới mẻ, hãy chờ một lúc khác thích hợp hơn.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Nếu Bò Cạp đang tỏ ra nghi ngờ về cách giải quyết một vấn đề nào đó, việc trò chuyện sẽ giúp bạn tìm ra lời giải đáp hiệu quả nhất. Thời điểm này, lịch làm việc thông thường của bạn sẽ thay đổi đôi chút vì một số việc, điều này mang lại cho bạn tâm trạng căng thẳng. Tốt nhất hãy nghỉ ngơi đôi chút và tạm để mọi thứ trôi qua đúng như nó vốn có. Sau những lúc nghỉ ngơi, bạn sẽ sớm lấy lại được thăng bằng.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhịp sống của Nhân Mã sẽ thay đổi vì có những bất ngờ thú vị được dành cho bạn. Niềm vui ấy có thể đến từ lời hứa của người bạn yêu thương hay từ một dòng nhắn gửi đáng yêu từ một người bạn thân thiết. Nguồn năng lượng cơ thể dồi dào sẽ mang lại cho bạn một ngày tuyệt vời.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Cần phải học cách giữ bí mật một chút nhé Ma Kết, chuyện ngồi lê đôi mách đôi khi mang lại những phiền toái không ngờ. Dù cho bạn không tham gia cuộc đua nào thì ngày này cũng là cơ hội để bạn dành chiến thắng trong công việc hay khám phá ra những ý nghĩa mới của cuộc sống, tình yêu…

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Đừng lúc nào cũng tỏ ra nghiêm nghị thế Bảo Bình, bạn cần phải cho mình một chút niềm vui, sự thoải mái đi chứ! Thông thường, bạn luôn tự hào về các ý tưởng mới mẻ của chính mình, tuy nhiên điều đó không có nghĩa rằng bạn bỏ quên các kinh nghiệm của mọi người xung quanh. Đây là ngày để bạn trau dồi, học hỏi.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Học tập và tiếp thu những kiến thức mới là một trong những hành trình thú vị của cuộc đời, và Song Ngư đừng bỏ lỡ cơ hội đó. Đừng ngại ngần lập ra cho mình các kế hoạch hấp dẫn và quyết tâm thực hiện chúng. May mắn và niềm vui sẽ đến với bạn.

Nguyễn Hương

Theo Ngôi Sao
min love
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:<
♥♥♥...:Tình yêu bé nhỏ:
min love

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : thất nghiệp
Tâm trạng : I'm in love :
Thú cưng : Thứ ba của bạn C2403d4e0391b431a616d5eff4

Thứ ba của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn   Thứ ba của bạn EmptyTue Apr 14, 2009 1:25 pm

Trích dẫn :
Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ cần phải mua cho mình một cuốn sổ ghi địa chỉ khác lớn hơn vì ngày thứ ba này bạn sẽ có thêm rất nhiều người bạn mới. Với những vấn đề diễn ra trong ngày, bạn cần học cách kiểm soát, nắm bắt chúng. Một điều bất ngờ và quan trọng sẽ đến với cuộc sống của bạn.

~~~> không biết điều bất ngờ và quan trọng gì sẽ đến với cuộc sống của mình nhỉ :">
Hôm nay có nhiều bạn là đúng
Hôm nay mình có hẹn đi chơi đú đởn tí mà ( SN con vợ + thằng thầy ) =)) =)) =))
http://360.yahoo.com/min_lavigne
babywhy

babywhy

Nam
Thú cưng : Thứ ba của bạn Yociexp30

Thứ ba của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn   Thứ ba của bạn EmptyTue Apr 14, 2009 3:06 pm

Hôm nay thật sự rất là dễ chịu.
howdeepisyourlove?
Crazy Fan
Crazy Fan
howdeepisyourlove?

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : học sinh
Tâm trạng : mỗi giờ, mỗi phút 1 tâm trạng
Thú cưng : Thứ ba của bạn E8281F366FCC0E9360BE5BD7EE7F7DE5

Thứ ba của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn   Thứ ba của bạn EmptyTue Apr 14, 2009 3:42 pm

Da het ngay dau ban 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->
Sponsored content

Thứ ba của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn   Thứ ba của bạn Empty

Thứ ba của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang