The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ hai của bạn 13/4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ hai của bạn 13/4 Yociexp30

Thứ hai của bạn 13/4 Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ hai của bạn 13/4   Thứ hai của bạn 13/4 EmptyMon Apr 13, 2009 10:15 am

Cự Giải cảm thấy thật khó có thể kiểm soát, điều khiển được nguồn năng lượng cơ thể của mình, tuy nhiên bạn sẽ sớm lấy lại được phong độ vốn có.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Ngày đầu tuần, Dương Cưu trở nên rất thẳng thắn và chân thật, điều đó mang lại sự hài lòng cho mọi người xung quanh bạn. Nếu bạn cảm thấy có gì khiến bản thân không thoải mái, đừng ngại bày tỏ với họ để tìm kiếm sự đồng quan điểm và chia sẻ.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu hào hứng với việc tiếp thu những kiến thức mới, bạn mong muốn được học hỏi thật nhiều điều thú vị đến từ thế giới xung quanh. Trong ngày, sự dịu dàng, tế nhị của bạn sẽ giúp bạn ghi điểm trong mắt những người bạn mới. Vượt qua cả những rào cản ngôn ngữ, văn hóa, chắc chắn bạn sẽ có thêm một mối quan hệ thú vị.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh mong muốn hướng mình đến những niềm vui, sự hào hứng trong ngày đầu tuần này, vậy thì sao bạn không bắt đầu ngày mới bằng việc khuấy động cuộc sống của chính mình. Bạn bè, người thân đang mong chờ rất nhiều ở bạn đấy.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải cảm thấy thật khó có thể kiểm soát, điều khiển được nguồn năng lượng cơ thể của mình, tuy nhiên bạn sẽ sớm lấy lại được phong độ vốn có. Ngày này cũng sẽ trở nên ý nghĩa nếu bạn dành nhiều thời gian hơn cho các vấn đề nhỏ, không đòi hỏi quá nhiều sự chú ý, cẩn trọng. Đơn giản vì lúc này sức lực trí tuệ của bạn không thực sự ở đỉnh cao như mong muốn.

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Mỗi ngày, Sư Tử đều nỗ lực đạt được những thành công tốt đẹp, vậy thì tại sao hôm nay bạn lại không tự tổ chức cho mình một bữa tiệc để chúc mừng bản thân? Đây cũng là ngày mà bạn có cơ hội được đi du lịch, hoặc có những ý tưởng tuyệt vời cho một cuộc du hí mới. Điều này sẽ giúp tâm trạng bạn trở nên rất hào hứng, phấn khích đấy.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Đừng nghĩ đến những điều vượt quá khả năng của bản thân trong ngày này nhé Xử Nữ. Ngày đầu tuần cũng yêu cầu ở bạn nhiều trách nhiệm, đòi hỏi, nhưng bạn buộc lòng phải giải quyết chúng triệt để. Chắc chắn bạn sẽ đạt được nhiều thành quả tốt, khiến mọi người xung quanh phải ngưỡng mộ.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Ai đó đang trông đợi ở Thiên Bình nhiều điều, nhưng nếu bạn không muốn đáp ứng thì cũng chẳng có gì phải day đứt cả. Bạn cần phải dành thời gian để cân bằng lại giữa đời sống xã hội, các mối quan hệ với chuyện riêng tư. Đừng tập trung quá nhiều chỉ vào một phía nào đó, nếu không bạn sẽ cảm thấy khó giải quyết những rắc rối tìm đến với mình.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Nếu Bò Cạp phải đối mặt với những cám dỗ của đời sống, điều quan trọng là bạn cần tự đề ra những kỷ luật cho riêng mình. Đây cũng là ngày những ý tưởng mới mẻ đưa bạn đến với một hướng đi thú vị và hoàn toàn mới, dù cho bạn chưa hoàn toàn nắm bắt được những gì phải làm. Một ngày để thử trải nghiệm, khám phá.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Sự hỗ trợ của Nhân Mã sẽ giúp ích được rất nhiều cho mọi người xung quanh, vậy thì bạn đừng ngại chứng tỏ rằng bạn ở bên họ để sẵn sàng chia sẻ. Trong ngày, chính thái độ thân thiện của bạn sẽ mang đến cho mối quan hệ nào đó sự hòa hợp, thoải mái đến bất ngờ.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Mối quan hệ mới mẻ của Ma Kết đang tiến triển một cách chậm rãi, vì thế bạn nên nhẫn nại hơn. Với những chướng ngại vật mà bạn cho rằng khó có thể vượt qua dược, hãy cố gắng tìm ra cách để xử trí. Sự nỗ lực sẽ giúp bạn vượt qua được những giây phút thoái chí, muốn từ bỏ.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Bảo Bình mong muốn được gần gũi với những người bạn để trao đổi với họ những cảm xúc, suy nghĩ của mình trong ngày thứ hai này. Ngoài ra, những ý tưởng thú vị cũng sẽ mang bạn đến những miền đất mới thú vị, vậy thì đừng quên chia sẻ với họ những giây phút thật thú vị.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Song Ngư sẽ tìm thấy nhiều điều thú vị từ các hoạt động tập thể, cộng đồng trong ngày đầu tuần này. Đây cũng là ngày bạn cảm thấy băn khoăn để hiểu được việc làm của mình liệu đã thực sự đúng đắn. Chính tính công bằng, liêm chính sẽ giúp bạn giải quyết tất cả chứ không phải nhờ vào bất cứ ý kiến của ai khác.

Nguyễn Hương

Theo Ngôi Sao

Thứ hai của bạn 13/4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang