The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ sáu của bạn (10/4)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ sáu của bạn (10/4) Yociexp30

Thứ sáu của bạn (10/4) Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ sáu của bạn (10/4)   Thứ sáu của bạn (10/4) EmptyFri Apr 10, 2009 8:14 am

(Theo Zing)

- Song Tử sẽ cần khám phá thật nhiều trong ngày hôm nay. Trí tưởng tượng phong phú cộng với niềm đam mê tìm hiểu sẽ giúp bạn đạt được điều mình mong muốn.

Thứ sáu của bạn (10/4) T184177

Dương Cưu (21/3 – 20/4)

Những lĩnh vực quan trọng trong cuộc sống của Dương Cưu trong ngày thứ sáu này đều khá căng thẳng. Bạn hãy chuẩn bị tinh thần nhé. Bạn bè của Dương Cưu có vẻ khó hiểu và tỏ ra không hiểu

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Bạn sẽ cảm thấy thật thoải mái nếu dành thật nhiều thời gian để nghỉ ngơi và thư giãn trong ngày thứ sáu này. Mấy ngày trước dường như bạn làm việc quá sức và thấy mình cần có thời gian để nạp thêm năng lượng.

Song Tử (22/5 – 21/6)

Bạn sẽ cần khám phá thật nhiều trong ngày hôm nay. Trí tưởng tượng phong phú cộng với niềm đam mê tìm hiểu sẽ giúp Song Tử đạt được điều mình mong muốn. Thứ sáu này, chuyện học hành hoặc kinh doanh của Song Tử sẽ có những bước chuyển biến vượt bậc.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Bạn đang trong trạng thái muốn nghỉ ngơi và dành thật nhiều thời gian cho bạn bè. Tuy nhiên, Cự Giải cần quan tâm nhiều hơn đến nhiệm vụ học hành hoặc công việc nhé. Bạn còn khá nhiều việc để làm mà.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Mặc dù bạn bè đang rất sẵn sàng cho một buổi tối thật vui vẻ và náo nhiệt nhưng Sư Tử thì dành tình cảm và thời gian cho một người rất đặc biệt. Ngày hôm nay, bạn chỉ muốn bên cạnh người ấy mà thôi. Hãy tận hưởng những giờ phút thật hạnh phúc và lãng mạn mà bạn sẽ có vào ngày thứ sáu này.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Có vẻ như bạn sẽ tốn rất nhiều năng lượng cho những chuyện không đâu trong ngày thứ sáu này. Chính vì điều đó mà Xử Nữ có thể bỏ qua những cơ hội tốt của bản thân mình. Lời khuyên của một người bạn thân sẽ giúp Xử Nữ rất nhiều trong thời gian khó khăn này.

Thứ sáu của bạn (10/4) T184178

Thiên Bình (23/9 – 23/10)

Hãy hít thở thật sâu trước khi ra khỏi nhà nhé để lấy bình tĩnh ấy mà. Bởi hôm nay, bạn sẽ đưa ra rất nhiều quyết định quan trọng liên quan đến cuộc sống riêng. Trong ngày cũng là dịp để Thiên Bình thể hiện mình nhiều. Bạn có tạo được ấn tượng tốt hay không phụ thuộc rất nhiều vào cách giao tiếp của bạn.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Gần đến ngày cuối tuần nhưng Bò Cạp vẫn sẽ chưa dứt ra khỏi công việc cho tới tận cuối ngày. Bạn rất bận rộn. Bên cạnh đó những ý tưởng mới cứ tuôn trào và lòng nhiệt tình của bạn lên cao nên công việc vẫn sẽ còn rất nhiều. Hãy tranh thủ nghỉ ngơi mọi lúc có thể nhé.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)

Hôm nay là ngày bạn sẽ thực hiện và biến hoài bão của mình thành hiện thực. Lòng nhiệt tình của Nhân Mã lên cao cộng với những cơ hội đang đến, Nhân Mã sẽ rất thuận lợi trong công việc.

Ma Kết (22/12 – 20/1)

Tinh thần yêu thích tự do sẽ khiến Ma Kết nổi giận với bất kỳ sự ngăn cản nào. Tuy nhiên, Ma Kết cần tránh những hoạt động quá khích có thể khiến bạn hành động thiếu suy nghĩ hoặc sau này phải hối hận. Hãy vui vẻ bên cạnh những người bạn thân, bạn sẽ thấy mình bình tĩnh hơn nhiều.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)

Một người bạn thân sẽ gọi cho Bảo Bình hoặc thăm bạn vào chiều nay. Bảo Bình sẽ rất vui mừng. Nhờ có điều này mà bạn tránh suy nghĩ quá nhiều về chuyện riêng tư đó nhé. Về công việc, bạn cần lập kế hoạch rõ ràng cho công việc sắp tới và nỗ lực để thực hiện.

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Hôm nay bạn sẽ trở thành trung tâm của sự chú ý, với cả bạn bè và cấp trên nhé. Năng lượng dồi dào trong cơ thể Song Ngư sẽ giúp bạn làm việc rất dễ dàng. Chuyện tình cảm cũng sẽ ổn hơn. Bạn hãy tận hưởng ngày thứ sáu tuyệt vời nhé.

DL

Thứ sáu của bạn (10/4) Logo_ZingNews_k
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Thứ sáu của bạn (10/4) 080416maple_d_o_marsss7

Thứ sáu của bạn (10/4) Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ sáu của bạn (10/4)   Thứ sáu của bạn (10/4) EmptyFri Apr 10, 2009 8:47 am

Song Tử (22/5 – 21/6)

Bạn
sẽ cần khám phá thật nhiều trong ngày hôm nay. Trí tưởng tượng phong
phú cộng với niềm đam mê tìm hiểu sẽ giúp Song Tử đạt được điều mình
mong muốn. Thứ sáu này, chuyện học hành hoặc kinh doanh của Song Tử sẽ
có những bước chuyển biến vượt bậc.
---> hi vọng vậy, nhất là vụ học hành I love you

Thứ sáu của bạn (10/4)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang