The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thứ sáu của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Thứ sáu của bạn Yociexp30

Thứ sáu của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ sáu của bạn   Thứ sáu của bạn EmptyThu Apr 09, 2009 10:21 pm

Khám phá, tìm hiểu là cách giúp Sư Tử tìm thấy những tính cách đẹp đẽ, tuyệt vời của ai đó vốn lạnh lùng, ít nói.

Thứ sáu của bạn A121

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Một vài mâu thuẫn trái ngược xảy ra trong ngày sẽ làm chậm công việc của Dương Cưu, bạn nên chậm lại một chút để xem xét vấn đề. Đây cũng là ngày tâm trạng bạn không mấy hứng khởi vì một vài lý do, tuy nhiên bạn cứ nên để mọi thứ diễn ra như nó vốn có. Nhẫn nại sẽ giúp tất cả sớm trở lại bình thường.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu nên che giấu những cảm xúc mãnh liệt của bạn dưới vỏ bọc của sự ôn hòa, khéo léo. Trong ngày, bạn đòi hỏi mọi người xung quanh những yêu cầu khắt khe, đương nhiên đó là điều rất hợp lý. Tuy vậy, bạn cũng cần thêm thời gian để thuyết phục mọi người hiểu được mình, nếu không bạn sẽ phải cáu giận với kết quả công việc đấy.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh hoàn toàn tự tin vào các ý tưởng của mình, vậy tại sao bạn lại không chia sẻ chúng cho mọi người xung quanh, đặc biệt là sếp. Hãy đặt niềm tin vào chính mình và thẳng thắn đứng lên bảo vệ cho những quan điểm mà bạn cho là đúng đắn. Thành công sẽ mỉm cười với bạn.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Nếu vấn đề tài chính khiến Cự Giải cảm thấy lo âu, tốt nhất là bạn nên xem xét lại. Ngày này không mang đến cho bạn cảm giác thoải mái với công việc, chuyện học hành, vậy thì sao bạn không dành thời gian vui chơi một chút để lấy lại tinh thần cho mình?

Sư Tử (23/7- 22/Cool

Khám phá, tìm hiểu là cách giúp Sư Tử tìm thấy những tính cách đẹp đẽ, tuyệt vời của ai đó vốn lạnh lùng, ít nói. Đây cũng là lúc bạn cần phải chú ý nhiều hơn đến linh cảm của mình, chúng sẽ mách nước cho bạn nhiều điều tuyệt vời. Những ngày tới đây, mọi việc sẽ diễn ra nhanh hơn lệ thường một chút.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Khi ai đó chia sẻ những thông tin khiến bạn thấy bối rối, tốt nhất bạn nên hỏi họ mọi việc cho thật rõ ràng. Bạn cũng cần phải xem xét cụ thể các kế hoạch của mình và điều chỉnh lại cho phù hợp. Có rất nhiều điều sẽ xảy ra nếu bạn không có sự chuẩn bị kỹ lưỡng.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình nên kiểm tra lại tình hình tài chính một chút, tiền bạc của bạn đang bị thất thoát đi đấy. Đây là ngày bạn phải ngồi lại với gia đình và cùng nhau bàn thảo kỹ càng cho những thay đổi phù hợp.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp không tin rằng bạn luôn tạo được ấn tượng tốt trong mắt mọi người sao? Vậy thì ngày thứ sáu này sẽ chứng minh cho bạn điều đó. Hãy tự tin thể hiện những gì thuộc về bạn để được họ tin tưởng, yêu mến. Đừng bỏ lỡ cơ hội này.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Trí tưởng tượng của Nhân Mã trở nên rất phong phú trong ngày này và đó là cách giúp bạn nhận diện được những bước tiến mới cần phải thực hiện trong đời sống. Vậy thì đây đích thị là thời điểm để bạn nghĩ về tương lai. Nên ngồi lại một chút và dành thời gian cho chúng.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Sự mạnh dạn, táo bạo của Ma Kết giúp bạn ghi điểm trong mắt hai nhân vật rất quan trọng. Đây cũng là ngày để bạn suy nghĩ lại cho kỹ càng về những kế hoạch của mình và xác lập chúng tỉ mỉ. Cũng đừng quên rằng bạn phải đưa ra một quyết định chắn chắn cho vấn đề mình đang vướng phải. Nguồn năng lượng tinh thần dồi dào sẽ là hậu thuẫn đắc lực cho bạn.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Ngày này, những cảm giác mới mẻ thúc giục Bảo Bình tham vọng hơn và muốn hướng mình đến cuộc thử thách thú vị. Tuy nhiên, bạn cũng cần phải cho mình thêm thời gian trước khi đưa ra các quyết định quan trọng. Hãy nhớ bước từng bước một, nó sẽ giúp cảm giác vụng về, lúng túng của bạn sớm được giải quyết.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Song Ngư cảm thấy mình đang sống thụ động, tuy nhiên đừng quá đà tới mức biến bản thân thành thảm chùi chân cho người khác. Cuối ngày, ai đó sẽ khiến bạn phải bất ngờ về hành động của họ. Ban đầu, có thể bạn cảm thấy bối rối, vụng về, nhưng cảm giác ấy sẽ sớm đi qua.

Nguyễn Hương

Theo Ngôi Sao

Thứ sáu của bạn Logo
AQ
Smod
Smod
AQ

Thú cưng : Thứ sáu của bạn 465d358bda7f2

Thứ sáu của bạn Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ sáu của bạn   Thứ sáu của bạn EmptyFri Apr 10, 2009 1:52 am

Yêu thứ 6 dù nó là ngày gì đi nửa.
http://esky.in/index.php?city=.AQ.

Thứ sáu của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang