The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giả Thông điệp
avril_love_deryck27984
The best damn fan
The best damn fan
avril_love_deryck27984

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : hoc sinh Hoc Vien Am Nhac Quoc Gia
Tâm trạng : love avril forever
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Avatars,vina365,com-animal-Num482

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Vide
Bài gửiTiêu đề: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyTue Mar 24, 2009 5:35 pm

Mọi ng` cùng mình kể về lần đầu tin thấy avril, thick avril, yêu avril ... nhé ^^
Lần đầu nhìn thấy : trên MTV ( lúc này là 1 con người ko bít j` về ca nhạc quốc tế -2007 )
Bài hát nghe đầu tin : Girl Friend ( thick tóc , nhạc nghe hay hay :) )
Lần Gặp típ theo : When you're gone ( xinh điên đảo + hát hay + nụ cười xinh + răng khểnh... => kết lun ^^ )
Hành Động đầu tin : Vít tên ra jấy ra mạng tra :D:D:D
HĐTT : ra chợ đêm mua đĩa lởm ( sợ tún tìn ^^ )
HĐTT : tìm đc 4rum NHÀ MÌNH avrillavignefc.forumvi.com ^^ ( dài wé nhưng vẫn cố nhớ tên 4rum để vào ^^ )
HĐTT : Đi tìm mua 3 album của avril vả kèm theo đĩa hình ( lúc này ko bít tiếc tìn nữa rùi :D )
HĐTT : lèm wen vứi FC của avril ( ss Min ^^ )
và cuối cùng là thời jan cứ chôi đến bây jờ ^^ dĩ nhin là càng iu avril hơn, wen đc nhiu bạn hơn, hỉu nhìu hơn về âm nhạc quốc tế ^^
AND YOU ^^
http://www.twitter/titti_tranthao
Ft_Louie
Crazy Fan
Crazy Fan
Ft_Louie

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : PrInCesS cAt
Tâm trạng : miaow.....
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? 13598_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyTue Mar 24, 2009 6:23 pm

năm lớp 6 khi đọc trên tờ báo hoa học trò và tình cờ đy ngang wa hàng bán đĩa nhạc, thấy tấm poster của ss to bự trên tườg pig
lạnh lùng nhưg thix lắm ý, kết ss từ lúc đó, khổ nỗi lúc đó nhỏ wa nên hok nhớ nổi tên của ss + hok bk đọc nó như nào =))
lớn hơn thỳ bắt đầu bk TA nhìu hơn rồi nên tìm nghe nhữg bài hát, hình ảnh của ss bounce
đến năm 08 thỳ mò mẫm đc cái 4rum này hyhy , (hok như T, lúc tìm đc thỳ tên miền chỷ là avrilvn.com thôy :) hơi bị dễ nhớ) và giờ là 1 trog nhữg thành viên trog Avril's Fan :x
từ lúc bk ss đến khi là FC của ss là đc 4 năm rồi :) lâu ếy nhểy, nhìu lúc từg nghĩ sẽ đổi, là fan của 1 ng nào đó 6y , nhưg nghe lại nhạc của ss, hay chỷ nhìn thấy tấm poster thôy thỳ cái ý nghĩ ếy lại mất đy phew iu ss lắm ý Arrow
lol!
http://vn.myblog.yahoo.com/Ft-Louie
howdeepisyourlove?
Crazy Fan
Crazy Fan
howdeepisyourlove?

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : học sinh
Tâm trạng : mỗi giờ, mỗi phút 1 tâm trạng
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? E8281F366FCC0E9360BE5BD7EE7F7DE5

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyTue Mar 24, 2009 7:44 pm

That tinh co va that bat ngo! Exclamation Exclamation Exclamation love love love Minh yeu ss Avril ngay tu cai nhin dau tien! Truoc day thix Dan Truong(oi, nghi lai that la kinh khung) clown clown clown clown alien alien alien Tu day dan dan tim hieu, nghe nhac, va yeu thix ss!!!YEU SS NHIEU LAM SS OI! love love Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation
[I]nvincible [P]anda
Crazy Fan
Crazy Fan
[I]nvincible [P]anda

Tâm trạng : = [(p+a+n+d+a)*(a+v+r+i+l)] / basketball
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Color_deco40_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyWed Mar 25, 2009 4:03 pm

Cho PP♥PN bon chen góp vài lời nào :X

PP♥PN lần đầu tiên nghe mấy bài hát của Avril Lavigne trên đài (kênh xone fm ấy, chả hiểu sao bây giờ lại không có bài nào của Avril được phát =.=).

Và bài đầu tiên mà PP♥PN nghe là một trong 3 bài: Hot, Girlfriend hoặc When you're gone (lâu rồi chả nhớ)

Bài đầu tiên được thu lại trong di động của anh trai là Hot!

Khi nhà đã có mạng, lên youtube search clip mấy bài Girlfriend, When you're gone, Hot,... rồi anh PP♥PN gợi ý thêm bài Sk8er boi,... Mấy clip đấy anh bảo anh xem ở nhà bạn anh ý (ghét quá, thế mà không cho em xem rft )

Tiếp sau đó là search hình ảnh của Avril Lavigne. Lúc đầu là lên youtube, có mấy cái clip có ảnh, vậy là mình lôi máy ảnh ra... chụp! Nhưng mà up lên thì rất khổ vì nặng kinh. Cho nên là vào google search image. Cuối cùng thì có rất rất nhiều ảnh đẹp!

Hoc trò forum: Khi PP♥PN up mấy clip của Avril lên thì có rất rất nhiều người comm và họ thích Avril Lavigne như PP♥PN (vậy mà lớp PP♥PN rất rất ít đứa thích và biết Avril nhé -> ghét!)

Lập blog (bây giờ có 3 cái rồi): vào một buổi chiều đẹp giời, PP♥PN log vào và thấy một người comm vào blog của PP♥PN, thấy cái avatar có hình của Avril, PP♥PN sướng rơn lên và qua cái blog đó nghía. PP♥PN thấy ngay cái entry có tiêu đề rất... cuốn hút: LoVe AvRiL fOrEvEr. Vâng, đó là blog của ss avril_love_deryck27984 nhà ta! Trong cái entry đó thì thấy ss có nhắc đến forum này: avrilvn.com -> join liền!!!

Sau đó, PP♥PN send list trong cả 3 nick của mình, mời mọi người join trang này (có nhiều người lắm, khoảng 73 tên) cheers

Và thế là, forum này sẽ được most popular đối với PP♥PN, tiếp sau là blog của PP♥PN rồi đến hi5, hoc trò forum rồi các trang linh tinh khác!

Cả nhà ơi, cùng nói "I luv Avril" nào!!!

Hình này trên stardoll.com:

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Fullbody2

Đây là avatar blog của PP♥PN (vì chụp bằng máy ảnh nên nó to đùng ngã ngửa ra!):

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? IMG_0055

Dưới đây là 2 cái ảnh PP♥PN thích nhất^^

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? 29f5

Và...

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Imag

http://360.yahoo.com/my_profile-s7Pk3uUlc6OdI4Laf6TQXeEtW.ys9zaq
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyThu Mar 26, 2009 11:59 am

Lần gặp đầu tiên: Bài Skater Boy, Không nhớ rõ thới gian. Cảm tưởng: "Kon này xinh!" =.="
Lần gặp thứ hai: Nobody's Home. (Đã kết nổ đĩa)
Từ đó đến h: Yêu hơn cha mẹ tổ tiên.
Đó! keke.
http://www.avrilvn.com
mytkute
Trial Mod
Trial Mod
mytkute

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Cupid
Tâm trạng : Đang yêu
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? E8281F366FCC0E9360BE5BD7EE7F7DE5

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyThu Mar 26, 2009 9:19 pm

Lần đầu tiên nghe là bài girlfriend, ổ ôi, lúc đó em ko có máy nghe nhạc nên cứ lấy máy thằng bạn mà nghe Tongue rồi sau đó xem clip trên MTV, nhận xét đầu tiên : phong cách đc Embarassed Thế rồi là tiếp tục When you're gone, Sk8er Boi... Ổ ôi, xem cái hậu trường bài Sk8er Boi, hix, ss nhà mình bẩn vãi, chỉ vì mấy đô la mà dám nhét thằng 1 con gián vào mồm Suspect cat jocolor elephant ... Nhìn thấy kinh là như vậy nhưng mình lại thấy thích, nên từ đó, mình cũng tởm như vậy luôn if Rồi dần dần lên mạng và nghe những bài hát của ss... Mãi gần đây mới CF của mình rồi làm mem :)... Chỉ thích mỗi cái tính kinh dị của ss thui... Nhưng mà ss trở nên nữ tính hơn ùi :(( chắc mình cũng fải nữ tính hơn thui... frfr
http://www.360.yahoo.com/myt_a2
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam
Tâm trạng : Vỡ vụn

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyThu Mar 26, 2009 10:35 pm

Lần đầu tiên Cry biết đến Avril là do 1 cô bạn là crazy fan của ss. Bài đầu tiên nghe là bài When you're gone, bắt đầu thích thích và sau đó là nghe thêm girlfriend. Mãi mãi ko quên nổi 2 bài này luôn, vì đó là thời gian Cry khá là hạnh phúc. Sau rồi vào 4rum và càng ngày càng thích ss. Và bài bây giờ Cry cảm thấy thích nhất chắc là Innocence!
howdeepisyourlove?
Crazy Fan
Crazy Fan
howdeepisyourlove?

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyFri Mar 27, 2009 8:05 am

The co ban crazy fan of ss ma a bao co o 4rum ko?
Cry for you
Active Fan
Active Fan
Cry for you

Nam
Tâm trạng : Vỡ vụn

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyFri Mar 27, 2009 10:06 pm

howdeepisyourlove? đã viết:
The co ban crazy fan of ss ma a bao co o 4rum ko?

Rất tiếc là không, khi anh biết đến 4rum mình thì anh và cô ấy chia tay lâu rồi ^^!
rilakuma
Mod
Mod
rilakuma

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : ăn bám bố mẹ
Tâm trạng : thái độ lồi lõm
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Mi24

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptySat Mar 28, 2009 12:09 am

to' giong bac' Bevril lan` -da^u tien nghe ss hat la` luk xem Sk8ter tre^n MTV ... uay thik ss luon i.... hinh nhu luc day la hoc lop 8...
-ve di mua luon dia ... nhung nguoi ta lai ko co dia "sin" the la lai phai gui $$ sag ben trung quoc mua dia~ no la dia doi coa ca loi ...
hikhik ...luc cam cai dia tren tay ma` ....xuc' dong!
-den album the best damn thing thi` qua? la` cha co $$ ma` mua -dia "sin" nua~ hik T____T
-roi hay co thoi quen lung poster anh cua ss ,mua bao nhieu...lan nao di cho de^m cug mua ca 1 ta^p ve` .... zan' da^y nha`
- tren blog may ss trong TP HCM la^p tap doan` I love Avril the la tham ja, dc ju chuc GD Avril production o HN

- ve~, fun son grafity pho`ng chu Avril to tuong
-quyet dinh he` di hok ghita vi` qua nguong mo ss ...nhunghok dc 2 thang me bat nghi! hik!
-va` cha biet tu bao h minh co thoi quen cu cam cai but chi` len dat tay xuong dau day la ve~ luon hinh dau lau xuong cheo du cac the loai.
hehe.
-...v...vvv..... con nhieu lam nhung ngai ke! Embarassed
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptySat Mar 28, 2009 8:23 am

Lần đầu tiên nhìn thấy ss là lần mình đã đứng rất lâu ở cửa hàng sách báo nhìn chằm chằm vào cái poster của ss mà miệng lẩm nhẩm "Mẹ ơi, cái con nào mà mắt trông gớm ghiếc thế".....
Lần đầu tiên gặp ss cách đây 5 năm, khi mình chỉ là 1 đứa bé con, thế đấy, vậy mà chỉ 1 ánh mắt nthế thôi đủ để gây 1 ấn tượng khó fai trong lòng mình rồi mình mang ánh mắt đó trong mình trong suốt những 5 năm mặc dù bản thân ko biết đấy là ai, cho đến khi....cách đây gần 2 năm xem clip My Very Happy ending trên MTV, đó chính là khoảnh khắc bắt đầu thấy ss, mình bị ấn tượng ngay lúc đó....ko fải do giai điệu bài hát, ko fải do lời bài hát, lại càng ko fải do cách biểu diễn cũng như cá tính của ss khi đó, mà cái khiến mình chú ý và ấn tượng nhất lại chính là khuôn mặt và đôi mắt của ss (lại mắt ^^)....có cái gì đó...buồn, buồn giống mình...Lần đầu tiên thấy có ai đó có ánh mắt buồn như mình nthế, đương nhiên là lúc đó cực kì chú ý....và thik ss...để ý đến ss nhìu hơn...Sau này mới nhớ và nhận ra, "cái đứa" nó gây ấn tượng vs mình từ 5 năm trước....hóa ra là ss....đến lúc đó chỉ có mỉm cười thik thú.....vui thật...ss gắn bó vs cả quãng tuổi thơ của mình...:)....và đến bây h thì ss đã là 1 cái gì đấy quá ảnh hưởng đến cuộc sống cũng như tính cách của mình.....
Về bài hát ưa thik nhất thì chắc chắn là bài : How does it feel :)
http://loidich.com/forum/
ly_lavigne
New Fan
New Fan
ly_lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : nhân viên thu gom và phân loại phế liệu
Tâm trạng : hmmmmmmmmmmmmmmm
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? 080701kitty_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptySun Mar 29, 2009 10:30 am

em thì giống của avril_love_derick :D
[I]nvincible [P]anda
Crazy Fan
Crazy Fan
[I]nvincible [P]anda

Tâm trạng : = [(p+a+n+d+a)*(a+v+r+i+l)] / basketball
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Color_deco40_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptySun Mar 29, 2009 4:07 pm

Đọc thấy hầu như mọi người kết Avril vì sắc đẹp^^
PP♥PN hỏi mấy đứa ở lớp về Avril thì bọn nó (ý là mấy đứa biết Avril Lavigne nhà mình ấy) đều phán một từ ngắn gọn: "Xinh!"
http://360.yahoo.com/my_profile-s7Pk3uUlc6OdI4Laf6TQXeEtW.ys9zaq
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptySun Mar 29, 2009 5:36 pm

thik từ bao h nhỉ....??
Lion biết đến Avril luk học lớp 8.... cũng có nghe qua
nhưng nói đến là thik thì có lẽ là lớp 12.... luk thi đại học và có nhiều chuyện đau đầu.. và âm nhạc của ss cũng như gương mặt rạng rỡ của ss đã là 1 niềm động viên cũng như giải toả xì trét...-> thiki luôn
Enby Aqr
New Fan
New Fan
Enby Aqr

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptySun Mar 29, 2009 7:33 pm

Lần đầu tiên của mình là lúc nghe When you'r gone
Thấy hay không chịu nổi
Rồi từ đó mình bắt đầu tìm kiếm thông tin về ss
Thấy tờ báo nào có hình là xé ngay lập tức rồi dán lên tường, bất kể là báo mượn :(
Ss đi vào tim mình từ lúc đấy...
Ss lôi cuốn mình không những bằng giọng hát truyền cảm mà còn bởi sắc đẹp, phong cách và lối sống...
Iu ss rất nhìu :X
https://facebook.com/aqr.enby
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyMon Mar 30, 2009 12:29 am

Thích Ss lâu lắm ồy Arrow , cách đây tầm 6 năm ý, Tongue thấy Ss lần đầu trên HHT love , ấn tượng nhất cái ảnh là ánh mắt love , tràn đầy tự tin... love
Về sau lên MTV nghe mấy bài của Ss là kết liền @ ,, kết nổ đĩa bounce .... đi lùng sục khắp nơi kiếm đĩa đủ mọi thể loại về nghe pig .....(giờ chả biết đống đĩa của mình lưu lạc đâu cả, còn mỗi Under My Skin là còn nguyên vẹn cyclops )
Nói chung là: iêu Ss No.1 love love love
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Yociexp30

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyMon Mar 30, 2009 2:07 am

ngay cái lần nghe sk8ter boi hát trên trường lừ cảm ss rầu..
tiếp theo nghe I'm with you cái lừ iu ss lun ấy nhá...
oaz oaz :x :x
Ft_Louie
Crazy Fan
Crazy Fan
Ft_Louie

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyMon Mar 30, 2009 1:06 pm

anh Na có vẽ giống e nhểy bounce , thix ss khi thấy tấm poster trên HHT phew
howdeepisyourlove?
Crazy Fan
Crazy Fan
howdeepisyourlove?

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyMon Mar 30, 2009 3:46 pm

Hau nhu moi nguoi an tuong dau tien la ve doi mat cua ss! Sao ma no sau lang, dep va bi an the nhi Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation
avril_love_deryck27984
The best damn fan
The best damn fan
avril_love_deryck27984

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : hoc sinh Hoc Vien Am Nhac Quoc Gia
Tâm trạng : love avril forever
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Avatars,vina365,com-animal-Num482

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyMon Mar 30, 2009 9:15 pm

khanh ly đã viết:
hi'hi' chac' cung phai co' cai khac' chu*' ^^ sao jong em y xi` dc ^^
http://www.twitter/titti_tranthao
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyTue Mar 31, 2009 12:42 am

Ft_Louie đã viết:
có vẻ có nhiều điểm chung ghê hén.... laluot 5t leluot
ly_lavigne
New Fan
New Fan
ly_lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : nhân viên thu gom và phân loại phế liệu
Tâm trạng : hmmmmmmmmmmmmmmm

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyWed Apr 01, 2009 2:24 pm

avril_love_deryck27984 đã viết:
khanh ly đã viết:
hi'hi' chac' cung phai co' cai khac' chu*' ^^ sao jong em y xi` dc ^^
tất nhiên là có khác đôi chút
nhưng bài đầu tiên em nghe của ss là girlfriend rùi đến when you're gone thấy hình ss trên HHT ,rùi thik ,rùi đi luc tung thành phố tìm đĩa khổ nỗi thành phố j` mà lục mãi chỉ kiếm đc 3 cái CD rởm
mà giống fát nũa là trước năm 2007 em hổng có bít j` về ca nhạc quốc tế
đầu năm nay mới bít được avrilvn nhà ta đây
hạnh fúc hông j` bằng!Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Ft_Louie
Crazy Fan
Crazy Fan
Ft_Louie

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyWed Apr 01, 2009 2:34 pm

Mr_Avrilnara đã viết:
Ft_Louie đã viết:
có vẻ có nhiều điểm chung ghê hén.... laluot 5t leluot

để e lục xem mìk còn giốg nhau cái j nữa noz pig
avrilfan_son
New Fan
New Fan
avrilfan_son

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : lắp mìn, đặt bẫy ... giết gián
Tâm trạng : lấy mây đen làm dù, sét làm gậy, mưa làm áo
Thú cưng : Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Bee

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyWed Apr 01, 2009 9:20 pm

:)
Mình lần đầu tiên không nhớ khi nào được coi clip Complicated của chị í là đã mê tít từ dạo đó. love love love
Sau đó được nghe bài GirlFriend là đã thấy thích phong cách cảu chỉ rùi...
Mãi đến sau này mới biết đến FC ở VN nên tham gia chứ hùi nào tới giờ chỉ biết mỗi homepage nước ngoài thui à. Arrow
Rất vui khi được kết bạn với mọi người. Embarassed Tongue rolling on the floor
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? EmptyWed Apr 01, 2009 9:59 pm

Oh Yeah @ .......rất vui đc làm quen với bạn, chào mừng gia nhập 4rum...... cheers
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?   Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào? Empty

Avril đã làm rung động trái tim bạn lúc nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next