The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Yociexp30

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vide
Bài gửiTiêu đề: Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?!   Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! EmptySat Feb 21, 2009 1:02 am

[Kênh14] - Váy lưng cao sẽ không còn là trang phục "độc quyền" của giới văn phòng nếu bạn biết cách biến tấu một chút trang phục của mình!

Năm 2008, bạn gái yêu thời trang đã chứng kiến sự “nổi dậy” đình đám của váy lưng cao thanh lịch và quyến rũ. Những chiếc váy cổ điển với tông trầm đã “lấn chiếm” diện tích to lớn trong các shop thời trang.
Với ưu điểm là tôn chiều… dài cho các cô nàng có chiều cao khiêm tốn nên chúng được giới trẻ, nhất là “dân” văn phòng ưa chuộng và “lăng xê” triệt để. Phủ sóng lớn như vậy nên sang năm 2009 này, độ “hot” của trang phục vẫn chưa hề giảm nhiệt.
Váy lưng cao có nhiều ưu điểm như vậy, nhưng rất nhiều bạn trẻ, đặc biệt là cute girl, dù rất yêu thích trang phục này, nhưng lại không “dám” diện vì… sợ "dừ".
Hãy tham khảo một vài gợi ý của chúng tớ để bạn tự tin hơn với lựa chọn của mình nhá!
Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%281%29

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%285%29

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%282%29

Biến tấu kiểu dáng
Chiếc váy "nguyên thủy" thường có kiểu dáng đơn giản và ôm sát, vì vậy, để trang phục của mình trẻ trung hơn bạn hãy biến tấu một chút kiểu dáng của chúng cho thật cute! Bạn có thể thêm vài họa tiết duyên dáng vào thân váy như chiếc nơ thắt eo, hàng khuy trước thân váy… hay có thể biến tấu chúng thành chiếc váy yếm đáng yêu với hai quai tinh nghịch…
Ngoài ra, vẫn là kiểu dáng lưng cao nhưng phần dưới lại được biến tấu như váy xếp ly sẽ mang đến bạn nhiều bất ngờ mới mẻ.

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%287%29

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%286%29

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%288%29

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%289%29

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%2810%29

Ngẫu hứng màu sắc
Màu sắc cũng là “nguyên tố” góp phần không nhỏ vào thành công của trang phục đấy bạn ạ. Hãy tạm bỏ qua những quy luật của màu sắc và thêm chút ngẫu hứng trong cách mix đồ của mình… sự sáng tạo sẽ mang đến cho bạn nhiều điều bất ngờ. Thay vì trang phục một màu đơn điệu như trước đây, họa tiết carô sẽ khiến bạn trở về với đúng tuổi của mình.
Ngoài ra, để cực chuẩn trong trang phục này bạn cũng đừng quên vài quy tắc cơ bản như:
- Kiểu dáng này chỉ phù hợp cho những cô nàng mi nhon, bạn gái nào “trót” có vòng 3 mũm mĩm thì nên từ biệt phong cách này, vì là kiểu dáng ôm bó nên sẽ làm cho khuyết điểm của bạn bị lộ rõ hơn.
- Nếu bạn muốn “ăn gian” chiều cao thì đừng cố “ăn tham” chiều dài nhá. Chiều dài lý tưởng nhất để khoe đôi chân là ngắn hơn gối 1-2 cm đấy bạn ạ.
Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%2811%29

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%2812%29

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%2813%29

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?! Vay090220_%20%2814%29

Giời thì bạn đã tự tin hơn với lựa chọn của mình chưa?

Diện váy lưng cao - sao cho khỏi "dừ"?!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang