The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Mr Lonely
Loyal Fan
Loyal Fan
Mr Lonely

Nam
Tâm trạng : Chẳng biết nữa
Thú cưng : Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Yociexp30

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Vide
Bài gửiTiêu đề: Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys   Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys EmptyWed Jan 21, 2009 11:51 pm

[Kênh14] - Bộ sưu tập độc đáo của hãng túi xách Eastpak gồm những chiếc túi, ba-lô với kích thước rất lớn, rộng và có dáng xuông.

Eastpak là một hãng thời trang của Mỹ, chuyên sản xuất túi xách dành cho quân đội, ra đời từ năm 1960 bởi Monte Goldman. Đến năm 1976, Eastpak cho ra mắt bộ sưu tập dành cho giới trẻ và trở nên vô cùng nổi tiếng tại phương Tây đến bây giờ.

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%282%29

Những chiếc cặp trẻ trung của Eastpak dành cho giới trẻ.

Trước sự cạnh tranh của rất nhiều hãng thời trang túi xách khác, việc củng cố cho thương hiệu bằng nhiều mẫu mã mới mẻ, đa dạng là một điều vô cùng cần thiết. Vì thế, Eastpak đã cộng tác với nhà thiết kế thời trang người Bỉ - Raf Simons và Raf đã rất thành công với những bộ sưu tập mang thương hiệu Raf Eastpak của mình. Bộ sưu tập 2009 mới nhất của Raf Simons lấy cảm hứng từ thời trang cao cấp – Haute couture.

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%288%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2810%29

Bộ sưu tập gồm những chiếc túi, ba-lô với kích thước rất lớn, rộng và có dáng xuông. Chúng được làm từ loại giả da với ánh kim cùng với những loại da truyền thống tốt nhất với màu sắc đa dạng, trẻ trung. Teenboys có thể đeo những chiếc ba-lô này cả khi đi học, đi chơi hay cả đi du lịch. Giới trẻ hiện đại rất bận rộn với cuộc sống của mình nên nhu cầu sở hữu một chiếc túi, balô thật to là một điều hiển nhiên. Ba-lô big-big-size sẽ giúp teenboys trông thật khỏe khoắn và thể thao đấy!
Giống như các bộ sưu tập thời trang khác, muốn tạo dựng được style riêng và giảm thiểu nỗi sợ “đụng hàng” của các thượng đế trẻ, Raf Simons đã sản xuất những chiếc túi, ba-lô cỡ bự này với một số lượng vô cùng hạn chế teen ạ.

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%285%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%286%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%287%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2811%29

Còn đây là một số sản phẩm túi đeo, ba-lô khác của Eastpak nè teen, cũng đẹp không kém phải hem? Đặc biệt, hãng Eastpak bảo hành cho sản phẩm của mình tới tận 30 năm cơ đấy!
Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2812%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2813%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2814%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2815%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2816%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2817%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2818%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2819%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2820%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys Tui090119_%20%2821%29

Túi, ba-lô big-big-size dành cho Boys

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang