The best damn Avril site in VN
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum Avrilvn.com - The best damn Avril's Fansite in VN!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Nội quy 4rum  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Viết cho năm 2008 :D!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Nghề nghiệp hiện tại : killer
Tâm trạng : empty
Thú cưng : Viết cho năm 2008 :D! 21CBB1DB02D4FDF2D060997142DD7304

Viết cho năm 2008 :D! Vide
Bài gửiTiêu đề: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptySat Jan 03, 2009 8:22 am

Ha...2008......1 năm khó có thể nào quên đc.......... bounce .....Với mỗi người đều có những dấu ấn riêng biệt.....đối vs tớ thì năm 2008 là 1 năm khác biệt nhất trong số 16 năm tớ tồn tại trên cõi đời này.............2008...........để lại những dư âm "ngọt" nhất...và..."đắng" nhất ^^!

2008......Đó là năm cuối cấp 2 của tớ,gắn vs biết bao kỉ niệm cùng tụi bạn thân......Nhớ mãi những buổi tối đc nghỉ học thêm,cả lũ rủ nhau đạp xe xuống dưới làng chơi.......đi trong đêm tối...không điện đường,ko ánh sáng....chỉ thấy mùi hương lúa thơm nồng nàn....râm ran tiếng cười đùa của 1 bọn nhóc...^^!......Nhớ cả những buổi chiều trước khi thi,cả bọn lại họp nhau dưới 1 khúc sông quê.....té nước....đùa nghịch...ăn uống.....vui ko kể xiết.....Nhớ biết bao những kỉ niệm mà giờ đây sẽ chẳng bao h có đc lại thêm 1 lần nữa.....Phải,bi h mỗi đứa 1 nơi,học tập....làm việc...và những nơi chốn phồn hoa đô thị...Tất cả...như đều đã bị cuốn trôi theo cuộc sống người lớn....

2008.....Đó là khi tớ nhận ra đc ý nghĩa sâu sắc của tình bạn thật sự....mà 15 năm qua chưa hề có.....Là khi có 1 con bạn thân ơi là thân,ngày nào cũng gọi điện cho nhau để buôn (hic,mà thật ra gặp nhau suốt ở lớp ^.^),là khi đầu dây bên kia im lặng,chỉ nghe thấy tiếng gió xào xạc....tiếng xe cộ qua lại rầm rì....tớ biết rằng....nó...đang khóc thầm lặng lẽ......Là khi giữa 1 buổi trưa đầy nắng.....và gió,có 2 đứa con gái ngồi trên 1 bãi cỏ rộng thênh thang,tớ đc nằm trên đó....nhắm mắt.....nghe copn bạn hát Innocence................Bình yên..............
và rồi trước ngày con bạn đi học xa,cả 2 đứa ngồi trên lan can,nhìn về nơi xanh thẳm biêng biếc trước mặt,thầm nghĩ "1 tháng nữa,phải chăng đó sẽ là lúc cả tao và mày cắm đầu vào mà học,tao nhớ mày.......và mày nhớ net ^^".......bật cười.......phải.......rồi.....nó cũng đi.....đến 1 nơi xa,rất xa....Có khi nào mà từ đó tao vs mày trưởng thành hơn ko nhỉ?.......

2008..........Là khi bắt đầu chơi vs 1 thằng con trai,thân đến nỗi bị bố mẹ nghi ngờ là có "gì gì" vs nó.....(sốc!!!)......Cãi nhau ỏm tỏi......vì 1 đứa thik Avie,1 đứa thik Linkin Park....=.=,giận đến muốn phát khóc vì không nói lại đc,để vài hôm sau.....lại thấy trong ngăn bàn 1 poster ảnh ss kèm theo những thông tin mới nhất về ss.................Lòng chợt thấy ấm áp....vì...chẳng cần hỏi tớ cũng biết chúng là của ai.......^^!

2008.......Là cảm giác có đc niềm vui chiến thắng thật sự.....khi biết tin mình đậu thủ khoa.......Hét ầm ĩ ,chạy tung tăng khắp trường như 1 con điên,cuối cùng mắt lại rưng rưng khi nhìn thấy cô giáo lặng lẽ khóc vì chiến thắng của mình......bỗng dưng có 1 cảm giác rất lạ trỗi lên......thấy thêm yêu và tự hào hơn khi mình đã từng đc là học sinh của cô......^^!

2008.........Là khi bọn bạn thân cứ nài nỉ tớ làm 1 cái nick Y!M để chát cùng bọn nó mà tớ thì lắc đầu quầy quậy,rồi 1 buổi chiều mưa phùn (nhớ là như thế ^^!)...vs 1 cái đầu hoàn toàn trống rỗng,tớ quyết định sẽ online =)) .....3 tiếng đồng hồ lang thang trong thế giớ ảo....chả làm gì cả....để cúi cùng khi tắt máy thấy bản thân mình đã bớt stress hơn............^^!

2008.........Từ khi còn là 1 con bé còn ko biết đến cách bật/tắt máy vi tính ^^!...ra ngồi quán nét còn bị bác chủ cửa hàng nói "Cháu mới lên mạng lần đầu à" làm tớ ngượng chín cả người......cho đến tận bây h....^^!....Phải,đã có 1 cái blog yêu ơi là yêu,như yêu ngôi nhà của mình ấy.......Yêu cả cái 4rum lời dịch thân thương_4rum đầu tiên mà tớ reg ^^!,đã từng tràn ngập tiếng cười đùa,trêu trọc nhau của Hugo,Sun,Sweet,Lee..........tớ và Akai.........Yêu cả cái FC Avril mà lần đầu tớ tìm thấy trong khi đang mò mẫm kiếm ảnh ss,tớ đã hét toáng lên vì sung sướng ^^!,rồi sau đó........ko biết kích hoạt mai T-T.......nhưng cũng ko thể ngờ rằng (phải,ko thể ngờ....) từ đó mà tớ bắt đầu quen đc 1 cô bạn thân.........cho đến tận bây h...yêu quý và coi như 1 người bạn thật sự ngoài đời (cho dù chưa gặp mặt nhau lần nào ^.^).....phải,đó chính là người đã tình nguyện kích hoạt mail giùm tớ =))

2008.......Là năm tớ bắt đầu có đc 2 người anh trai.....trên mạng......cả 2 người đều rất đặc biệt.....khiến tớ thấy yêu mến và nể phục.....cả tự hào nữa.......tự hào vì đã gặp đc họ ^^!

2008......Là năm tớ biết đc cảm giác "đau" khác vs tất cả những năm về trước,ko phải do bị bắt nạt,cũng chẳng phải bị ba mẹ mắng,mà là........tớ "ngã"............1 lần "vấp ngã" trên con đường đời.........để từ đó bước sang 1 ngã rẽ mới.........chẳng còn là 1 con bé ngốc nghếch........hay cả tin vào những điều phù phiếm mà chỉ có trong những chuyện cổ tích......

2008.....Là năm mà tớ bị tai nạn........đầu tiên trong đời T-T..........Lần đầu biết đc cảm giác bị kéo lê trên mặt đường là như thế nào.......Lần đầu thấy máu của mình chảy nhiều đến thế....Gắng gượng bước về nhà,ba má,ông bà,chú bác sốt sắng hỏi thăm......chỉ cười cười nói nói "ôi,cháu chả sao đâu,tí là hết đau ấy mà" rồi lặng lẽ lết lên phòng,đóng sập cửa lại,bấm ngay số điện thoại của 1 người nào đó.........khóc thút thít và nói như trong mơ "Invi sợ quá".............

2008.........là 22/11,23/11........và nhiều ngày sau nữa,tớ biết.............mọi người....rất rất nhiều người.........sống như trong 1 giấc mộng kì bí..............những ngày kinh khủng nhất...................Tớ chẳng thể nhớ rõ ngày hôm đó tớ đã nhìn thấy cái gì,nghe thấy những gì.........mọi hình ảnh,âm thanh nhòe nhoẹt ko tả nổi..................mơ hồ,méo mó đến kì lạ...............Chỉ biết cho đến tận bây h,tớ vẫn tin............và chỉ hiểu 1 điều duy nhất "Đó chẳng phải sự thật"...........đúng.....đó ko phải sự thật...........just a dream.............

2008........Là khi mình đc là 1 chỗ dựa tinh thần cho 1 ai đó......cũng buồn đấy,cũng đau đấy.......nhưng khi lần đầu tiên thấy 1 con người vốn dĩ đã MẠNH MẼ ngả gục vào vai mình mà khóc ko thành tiếng..........tớ chợt hiểu mình chẳng thế khóc đc,phải can đảm hơn nữa để bảo vệ những người xung quanh...............

2008.............và................đón 1 Giáng sinh đặc biệt.....chỉ tớ......và tớ.....^^!..Có 1 chút thời gian để ngẫm nghĩ lại mọi thứ đã qua......có 1 chút thời gian để thành thật vs chính mình.........và sáng mai thức dậy......lại gào rú như 1 con điên =))

2008.............Với những ngày offline cuối năm...............chợt nhận ra có 1 cách khác để nhìn thấu 4 từ "cuộc sống tươi đẹp"...........khi tớ đạp xe chầm chậm trên những con phố lớn...đông đúc và tấp nập,ngắm nhìn vạn vật chuyển động........mà.....thấy yêu.............yêu từng hàng cây,góc phố......yêu từng sinh vật bé nhỏ........yêu từng hơi thở của cuộc sống này.....Bỗng dưng thấy mình yêu......yêu mọi thứ.......và cảm xúc muốn sống hơn bao h hết.......Rồi những ngày lang thang trong hàng sách........tha về cả 1 đống sách truyện.........đọc cả ngày mà ko biết chán....cả những hôm nằm 1 mình trên sân thượng.....ngắm nhìn mây....nhìn trời........và bên tai nhẹ nhàng vang lên bản nhạc ko lời A night to dream.................1 cảm giác tuyệt vời ko tả nổi.....khi tớ dừng lại giữa cuộc đời này và nhận thấy những khoảng lặng bình dị mà đáng quý...............những ngày offline........... :D

2008.........và rất rất nhiều những sự kiện đặc biệt nữa.......tất cả đã đc đóng dấu trong trái tim tớ rồi ^^!...............Tớ yêu 2008,yêu những phút giấy đáng nhớ ấy............1 năm mới đang đến,và tớ thầm cầu mong cho 1 năm mới bình yên và hạnh phúc vs tất cả những người mà tớ quen biết :D......
Còn bạn,bạn có gì muốn chia sẻ vs tớ ko ^^!.......?

Đc viết bởi TỚ vào 1 buổi sáng đẹp trời ngày 2/1/2009 sau khi nhâm nhi She will be loved......Khà khà.... =))

Được sửa bởi invisible ngày Sat Jan 03, 2009 10:32 am; sửa lần 1.
http://loidich.com/forum/
Lion
Loyal Fan
Loyal Fan
Lion

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hào hứng và phởn....Oh zề!!
Thú cưng : Viết cho năm 2008 :D! 080416maple_d_o_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptySat Jan 03, 2009 9:38 am

ôi... Invi của chúng ta lãng mạn quá nhỉ... quả thật năm 2008 này nhiều kỉ niệm.. Invi từ cấp 2 lên cấp 3 còn Lion từ cấp 3 lên ĐH... 1 bước chuyển dài.. và thực sự để lại trong mình nhiều suy nghĩ, và sau đó thấy mình trưởng thành hơn và thik những khoảng lặng hơn sự ồn ào... Tớ còn gặp phải 1 cú shok lớn hơn rất nhiều cơ.. nhưng thôi cú shok đấy chỉ làm mình buồn trong khoảng 1 tháng, sau đó mình phải tự đứng dạy và đi tiếp.... Năm 2009 hi vọng niềm vui tới nhiều hơn nỗi buồn.....
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptySat Jan 03, 2009 10:33 am

uhm......mong năm mới của lion sẽ tràn ngập niềm vui ^^!
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptySat Jan 03, 2009 11:49 am

Trích dẫn :
2008......Là năm tớ
biết đc cảm giác "đau" khác vs tất cả những năm về trước,ko phải do bị
bắt nạt,cũng chẳng phải bị ba mẹ mắng,mà là........tớ
"ngã"............1 lần "vấp ngã" trên con đường đời.........để từ đó
bước sang 1 ngã rẽ mới.........chẳng còn là 1 con bé ngốc
nghếch........hay cả tin vào những điều phù phiếm mà chỉ có trong những
chuyện cổ tích......

2008.....Là năm
mà tớ bị tai nạn........đầu tiên trong đời T-T..........Lần đầu biết đc
cảm giác bị kéo lê trên mặt đường là như thế nào.......Lần đầu thấy máu
của mình chảy nhiều đến thế....Gắng gượng bước về nhà,ba má,ông bà,chú
bác sốt sắng hỏi thăm......chỉ cười cười nói nói "ôi,cháu chả sao
đâu,tí là hết đau ấy mà" rồi lặng lẽ lết lên phòng,đóng sập cửa lại,bấm
ngay số điện thoại của 1 người nào đó.........khóc thút thít và nói như
trong mơ "Invi sợ quá".............
----> kái đoạn này giống mình thế....:).....2008 là năm 1 nửa lớp 10, 1 nửa lớp 11, nửa lớp 10 thì bị ngã vào 1 mớ bòng bòng hỗn độn ko thoát ra được...nửa lớp 11 có những bất ngờ, 1 do người khác gây ra, 1 do bản thân làm, và 1 do chính mình gây ra với người khác...Điểm thi HK trả xong mà lòng hớn hở dù thậm chí có cả 3.5 4.5 5.5.....Nhưng những con điểm tớ mong chờ trong hồi hộp lại chạy đến bất ngờ và hơn cả mong đợi...
Tớ kũg dính chưởg tai nạn....kũg đc coi là tai nạn giao thông.... Nhưng thú thực từ nhỏ đến cách đây mấy tháng, tớ chỉ đi 1 chiếc xe đạp duy nhất trong suốt 7 năm, và 7 năm ấy chưa bao giờ tớ biết nếm mùi ngã xuống mặt đường dù chỉ là những va quẹt nhẹ.... Rồi tình iêu 7 năm của tớ biến mất vào 1 buổi tối tại lớp học thêm... Tớ có 1 chiếc xe mới toanh, đúng kiểu mà tớ rất thích.... Nhưng cho đến tận h, tớ ko hề cảm thấy an toàn khi ngồi trên nó, cảm giác như nó chẳng fải của mình.... Và 1 đêm ko trăng, ko sao, mà tớ kũg chẳg být có trăng với sao ko nữa vì ko bao h có thói quen nhìn trời buổi đêm... Mất điện cả thành phố, tớ lóc cóc đạp xe từ chỗ học thêm về nhà trong mịt mù vì điện cao áp tắt ngóm hết, chỉ may ra le lói vài nhà có đèn tích điện thì phả ra ngoài đường 1 tý.... Chủ quan vì hồi xưa, ngồi xe kũ, có đánh võng liệng wa đầu chiếc ô tô tải to đùng, mặc cho cả lũ rú lên thì tớ vẫn bình an vô sự và mặt chẳg có tý cảm xúc nào...thế là tớ phóng như ngày xưa mình đã từng phóng.... Đáng tiếc là chả có kái đèn xe ô tô nào loé lên cho sáng đường hoặc để tớ đánh võng cả, thế là càng sướng, fóng týt mù....Kết quả là phi ngay vào....cái thùng rác bên đường...bị rách 1 lỗ ở quần jean, trật khớp tay....và ngã xong thì chẳng cử động được, may mà người ta nghe tiếng động chạy ra xem rồi đưa tớ về nhà....cyclops
Ft_Louie
Crazy Fan
Crazy Fan
Ft_Louie

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : PrInCesS cAt
Tâm trạng : miaow.....
Thú cưng : Viết cho năm 2008 :D! 13598_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptySat Jan 03, 2009 1:46 pm

[Ca]nival đã viết:
Tớ kũg dính chưởg tai nạn....kũg đc coi là tai nạn giao thông.... Nhưng thú thực từ nhỏ đến cách đây mấy tháng, tớ chỉ đi 1 chiếc xe đạp duy nhất trong suốt 7 năm, và 7 năm ấy chưa bao giờ tớ biết nếm mùi ngã xuống mặt đường dù chỉ là những va quẹt nhẹ.... Rồi tình iêu 7 năm của tớ biến mất vào 1 buổi tối tại lớp học thêm... Tớ có 1 chiếc xe mới toanh, đúng kiểu mà tớ rất thích.... Nhưng cho đến tận h, tớ ko hề cảm thấy an toàn khi ngồi trên nó, cảm giác như nó chẳng fải của mình.... Và 1 đêm ko trăng, ko sao, mà tớ kũg chẳg být có trăng với sao ko nữa vì ko bao h có thói quen nhìn trời buổi đêm... Mất điện cả thành phố, tớ lóc cóc đạp xe từ chỗ học thêm về nhà trong mịt mù vì điện cao áp tắt ngóm hết, chỉ may ra le lói vài nhà có đèn tích điện thì phả ra ngoài đường 1 tý.... Chủ quan vì hồi xưa, ngồi xe kũ, có đánh võng liệng wa đầu chiếc ô tô tải to đùng, mặc cho cả lũ rú lên thì tớ vẫn bình an vô sự và mặt chẳg có tý cảm xúc nào...thế là tớ phóng như ngày xưa mình đã từng phóng.... Đáng tiếc là chả có kái đèn xe ô tô nào loé lên cho sáng đường hoặc để tớ đánh võng cả, thế là càng sướng, fóng týt mù....Kết quả là phi ngay vào....cái thùng rác bên đường...bị rách 1 lỗ ở quần jean, trật khớp tay....và ngã xong thì chẳng cử động được, may mà người ta nghe tiếng động chạy ra xem rồi đưa tớ về nhà....cyclops

e cũng có 1 cũ ngã như ss ếy, cũng là bủi tối, cái con đường về nhà hồi ếy thật rất kin khủng, nào là ổ gà, đá nữa lại chả có điện =.=!, theo thói quen e cứ băng băng mà fi, ai ngờ....."rầm" 1 cái, e chỉ nhớ là mình ngã xuốg, ng` mất khỏi vị trí thăng bằng rồi seo nữa thì hok bk =.=! Tỉnh dậy thấy mình đang nằm ở nhà, cái lưng nhói đau, mẹ pảo nà bị trầy nhìu lém, hjc sau mấy ngày ở nhà để khỏe thì mới bk mìk bị ngã vì ...........cục đá pale
http://vn.myblog.yahoo.com/Ft-Louie
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : Khắc bia mộ.
Tâm trạng : I've been lonely 4 so long.
Thú cưng : Viết cho năm 2008 :D! Th21968

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptySat Jan 03, 2009 2:03 pm

Trích dẫn :
2008.........Từ khi còn là 1 con bé còn ko biết đến cách bật/tắt máy vi tính ^^!...ra ngồi quán nét còn bị bác chủ cửa hàng nói "Cháu mới lên mạng lần đầu à" làm tớ ngượng chín cả người......cho đến tận bây h....^^!....Phải,đã có 1 cái blog yêu ơi là yêu,như yêu ngôi nhà của mình ấy.......Yêu cả cái 4rum lời dịch thân thương_4rum đầu tiên mà tớ reg ^^!,đã từng tràn ngập tiếng cười đùa,trêu trọc nhau của Hugo,Sun,Sweet,Lee..........tớ và Akai.........Yêu cả cái FC Avril mà lần đầu tớ tìm thấy trong khi đang mò mẫm kiếm ảnh ss,tớ đã hét toáng lên vì sung sướng ^^!,rồi sau đó........ko biết kích hoạt mai T-T.......nhưng cũng ko thể ngờ rằng (phải,ko thể ngờ....) từ đó mà tớ bắt đầu quen đc 1 cô bạn thân.........cho đến tận bây h...yêu quý và coi như 1 người bạn thật sự ngoài đời (cho dù chưa gặp mặt nhau lần nào ^.^).....phải,đó chính là người đã tình nguyện kích hoạt mail giùm tớ =))

2008.....Là năm mà tớ bị tai nạn........đầu tiên trong đời T-T..........Lần đầu biết đc cảm giác bị kéo lê trên mặt đường là như thế nào.......Lần đầu thấy máu của mình chảy nhiều đến thế....Gắng gượng bước về nhà,ba má,ông bà,chú bác sốt sắng hỏi thăm......chỉ cười cười nói nói "ôi,cháu chả sao đâu,tí là hết đau ấy mà" rồi lặng lẽ lết lên phòng,đóng sập cửa lại,bấm ngay số điện thoại của 1 người nào đó.........khóc thút thít và nói như trong mơ "Invi sợ quá".............

He he, :)
http://www.avrilvn.com
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptySat Jan 03, 2009 2:06 pm

Tớ thì năm 2008 cũng giống invi ở cái vụ không biết chat với cả lết net, nhưng mà biết bật máy tính.....
invisible
Crazy Fan
Crazy Fan
invisible

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptySat Jan 03, 2009 4:24 pm

Bevril Avigne đã viết:
Trích dẫn :

he he cai' gi` ho? Question Question
miyuu

miyuu

Nữ
Nghề nghiệp hiện tại : sinh vien
Tâm trạng : hon~ hop
Thú cưng : Viết cho năm 2008 :D! 13598_marsss7

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptySun Jan 04, 2009 8:01 pm

nam moi' moi nguoi` dzui dze wa' cho to' tham ja voi' nao`! Exclamation
2008 lam` nam ma` to' hok the wen dc boi vi` do' la` nam to' buoc' vao` tuoi 18, bc' vao` doi` uhm so' 2008 dep, tuoi 18 cug dep nhug doi' voi' to' no' toan` gan' voi' nhug ki niem buon`! tt
ma` thui ke le lai nghe cag` them bun`... bi h to' van iu doi` to' lun dzay, cho du` gap moi kho' khan to' van~ co' gag' vuot wa vi` to' bit' rag` minh` dag sog, cuoc doi` con` wa' dai` so voi' tuoi 18, to' may man' hon nhiu` nguoi`, to' con` ca tg lai to' con` con` rat' nhiu` rat' nhiu` nua~! Embarassed
nam moi' 2009 to' danh` nhug diu` tot' dep nhat cho cac' thanh` vien cua FC gem68
to' chuc' cho to' them suc' manh de sog' tot' hon ah` chuc' cho to' hoc joi hon nua chu' hi'hi' Embarassed ah` con` nua chuc' cho 4rum ngay` cag` co' nhiu` mem, ngay` cang` dc mo rog, nhiu` chu de` hay hon nua hen... chac' chan' to' mai la` fan trug thanh` cua 4rum va` ss Avril!
http://profiles.yahoo.com/maiuyen2064
Bevril Lavigne
The best damn fan
The best damn fan
Bevril Lavigne

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptyMon Jan 05, 2009 3:48 pm

invisible đã viết:
Bevril Avigne đã viết:
Trích dẫn :

he he cai' gi` ho? Question Question

Hem hem, ý tớ là cười ý mà.... Không phải là :) đâu mà là : )- mỉm cười!
AQ
Smod
Smod
AQ

Thú cưng : Viết cho năm 2008 :D! 465d358bda7f2

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptyMon Jan 05, 2009 4:19 pm

Nâng cốc chúc mừng những gì đã có được trong năm 2008 dù nó thế nào.
Invisible thật tuyệt vời.
http://esky.in/index.php?city=.AQ.
Mr_Avrilnara
Mod
Mod
Mr_Avrilnara

Nam
Nghề nghiệp hiện tại : .:*Student*:.
Tâm trạng : chán mọi thứ :(
Thú cưng : Viết cho năm 2008 :D! Lion

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! EmptyMon Jan 05, 2009 7:18 pm

2008, 1 năm cũng khá nhiều điều đặc biệt xảy ra....
:) :) :) :) :)
Nhưng thật đáng tiếc, memory của mình tồi quá nên chả nhớ đc cái gì cả.....
:( :( :( :( :(
Dù sao cũng chúc mừng năm mới và tiễn đưa năm cũ......
:P :P :P :P :P
Nâng cốc chúc mừng cùng AQ....
cheers cheers cheers cheers cheers
http://360.yahoo.com/my_profile-zgMi_fE_fLNbwx06kHq1_G_kG6pJ8QM-
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho năm 2008 :D!   Viết cho năm 2008 :D! Empty

Viết cho năm 2008 :D!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang